PHilip marmo aanguka rasmi


nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
785
Likes
0
Points
33
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
785 0 33
kwa kura ngapi? pls mr mishemishe?!
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Huyu bwana was leaving on borrowed time! This is the beginning of the end of CCM. Upinzani umeangushwa na wananachi wa Dodoma, Morogoro, Tanga kwa kutopigia upizanzani hata kiti kimoja!!
 
S

sylvesterleonce

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
S

sylvesterleonce

Member
Joined Oct 12, 2010
29 0 0
tatizo ni elimu na woga wa mageuzi ukondoo acha nife kamba ya watu isikatike kufeni kibudu ^&¿¤...
 

Forum statistics

Threads 1,252,299
Members 482,076
Posts 29,803,122