Petroli inayopokelewa Tanga, ilishuka bei kwa mwezi Juni

OLS

JF-Expert Member
Oct 12, 2019
329
491
Ukiangalia Mkeka uliotolewa na EWURA umeonesha mafuta yanayoshuka katika bandari ya Tanga yakiwa na bei ya Tsh. 3,137 kabla ya ruzuku ambapo bei hiyo ni ndogo kwa 1% kulinganisha na bei ya mafuta kwa mwezi Mei ambayo ilikuwa 3,161.

Hata hivyo bei ya mafuta yanayopokelewa bandari ya Dar yalipanda kwa 5% kabla ya ruzuku na yale ya mtwara yalipanda kwa Tsh. 3% kabla ya ruzuku. Hii inaonesha mafuta yanayopokelewa Tanga ni bei rahisi zaidi.

Wito wangu ni serikali kuangalia kwa nini Tanga kunakuwa na bei rahisi ikibidi kuhamishia bandari kuu kuwa Tanga, au kuchukulia mafuta sehemu ambayo watu wa Tanga wanayanunua.

Signed

OLS
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
3,639
3,000
Basi hao watanga wanaweza sambaza nchi nzima ukiondoa arusha na moshi?
Ila kiukweli tanga kama wangepunguza hizo Tshs 300 basi yangekuwa nafuu zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom