Petrol Station Gani inauza wese lisilochakachuliwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Petrol Station Gani inauza wese lisilochakachuliwa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Kong III, Oct 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki yangu kutoka japani amenitumia Gari GX110 D-4 Engine sasa nisingeweza kulikataa,Je sehemu gani wanauza mafuta yasiyochakachuliwa?
     
  2. Johas

    Johas Senior Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PUMA..., Zamani BP iliyopo pale nyuma ya ofisi za jengo la ex-telecom au nyuma ya jengo la ofisi za TRA samora..., jamaa wazuri sana.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ok si ndio pale kwenye Round About(Keep left) karibia na Billcanas?
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,233
    Likes Received: 5,403
    Trophy Points: 280
    kwani wewe uko wapi!!unaweza kujaribu kituo cha pale msoga!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa By Default mtu asipoweka location basi ujue yupo Dar-es-salaam,si unajua tena jiji kubwa watu wanauza viwanja,mafriji,deck mradi wapate nauli ya kuja dsm(by mpoki)
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,159
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kaka jaribu tuone hapo Camel Oil maeneo ya kibaha na morogoro kama unaenda kihonda ni wazuri sana. (utarudi umeshusha tanki la mafuta lisafishwe!!!!!)
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,233
    Likes Received: 5,403
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha!!hata dar kubwa kwani naweza kukuelekeza kituo kilichopo gongolamboto wakati wewe uko bunju!!
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    King Kong III eti nisingeweza kulikataaa!!!!! D 4 kimeo bandugu lakini usiogope kama umeshagundua engine hiyo mwiko wake ni mafuta ya kuchakachua basi siyo shida.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Dsm ni Sinza,Mbezi Beach,Masaki,Oysterbay,Mikocheni,Posta,Kariakoo,Upanga,Mwenge..........Kama Hautoki maeneo hayo basi hupo nje ya mji na mtu lazia aspecify
     
  10. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    @ kingkong...utakuwa unaenda huko kila siku ? hahahahhaha one day utawekewa ya kuchakachuliwa tu
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaha....D4 engine.....umepewa bure au?
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    D4 engine ndo ikoje wakuu?
     
  13. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    BP Mwenge, Bonjour Mcity (sema hawa nao siwaelEwi) Engene

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  14. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, KK3, hongera kwa zawadi, kama rafiki unae na usimwangushe. Ushauri tu kwangu ni kwamba weka mafuta popote tu ila hakikisha unatembea na carton yako moja ya nosel and engine cleaner kwenye boot ya gari. Kila utakapoweka wese unamwaga kichupa kizima kwenye tank. Ndio tunavyoishi hapa mjini.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Thanks shareholder aka Mwanahisa! +Ushauri huu
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ok D.S.M
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Nimetuma usd1500 F+Inspection tu gari free!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Kwa Mwenge BP na BP ya billcanas easy kwangu halafu D4 ni kuweka full or 3/4 ujazo
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,335
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Kamwe usijaribu Camel Oil au Oilcom.
    Engen Petroleum na Puma ndio the best.

    Pili vituo vyote alongside Morogoro Road ogopa sana.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,827
    Likes Received: 28,975
    Trophy Points: 280
    Okey tushajua una gari.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...