Petition: Jando na unyago iwepo kwa mujibu wa sheria!

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Jan 19, 2010
6,763
1,500
Wapwaz na mabinamu!

Baada ya kusikia na kushiriki na kuguswa na kuathirika na mikasa; visa, vituko, matukio na adha zinazotukumba wanandoano.......oops WANANDOA!

Naomba tupitishe azimio kushauri kuwepo na mafunzo haya ambayo huko nyuma jamii zetu (naamini waafrika wote) tulikuwa nazo; Tuziboreshe kwa faida ya kizazi kinachokua sasa na kijacho......yatolewe kwa mujibu wa sheria............ni wazo tu!
 

Nanren

JF-Expert Member
May 11, 2009
1,882
2,000
Ongelea katiba kwa sasa. This is the burning issue. Mengine yatafuata.
 

Fab

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
763
0
good idea lakini haizuii kuachana.kama umemchoka mtu hutakumbuka kungwi alikuambia nini.....
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,761
2,000
Huko sasa ni kuingilia faragha na uhuru wa watu bana. Serikali inapaswa kujitahidi kukaa mbali sana na kuingilia uhuru na haki ya watu binafsi kujiamulia mambo yao wenyewe hasa kwenye kulea watoto.
 

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Jan 19, 2010
6,763
1,500
good idea lakini haizuii kuachana.kama umemchoka mtu hutakumbuka kungwi alikuambia nini.....


Yep........sisemi itapunguza lakini itawapatia watu reasoning nje ya visa vya mapenzi..........walau watu watajua kuwa they failed while at it and not before they started!
 

Digna37

JF-Expert Member
May 17, 2010
727
250
Duh! Katiba topic hii jamani?! Au nimesoma vibaya.... ngoja nirudie....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom