Peter Msechu I doubt the originality of your song (hasira hasara)!


S

scharles

New Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

scharles

New Member
Joined Oct 21, 2010
1 0 0
hata havina uhusiano jamani..tatizo wabongo are working very hard kuwamaliza wasanii wao..
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hata havina uhusiano jamani..tatizo wabongo are working very hard kuwamaliza wasanii wao..
Join DateThu Oct 2010Posts1Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power0
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,582
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,582 280
job true true
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Siku zote binadamu tunatafuta wapi wenzetu wamekosea, Plse let alone this guy to shine!
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
Ninacho jua Msechu aliimba huu wimbo baada ya kutoka BSS kabla hata hajaenda TPF. Hata hivyo naona bado havihusiani. Msapoti kijana akue katika fani yake.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Nani huyu tena anaota ndoto za mchanaaaaaaa? Msechu yupo juu wacheni unafiki....wewe ukiona mtanzania anakubalika kwa wakenya ...huyo mpe tano
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Nani huyu tena anaota ndoto za mchanaaaaaaa? Msechu yupo juu wacheni unafiki....wewe ukiona mtanzania anakubalika kwa wakenya ...huyo mpe tano
kwahiyo wakenya ndio reference point yako?
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
kwahiyo wakenya ndio reference point yako?
sidhani kama hii ndo point, point ni kwamba msechu anaweza

aliongea scharles eti ukakopi tarehe alojoin na number of posts na kwamba hajawa thanked kwani vile vilikua na uhusiano gani na mawazo alotoa? Umechemka CBZ kubali yaishe
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
sidhani kama hii ndo point, point ni kwamba msechu anaweza

aliongea scharles eti ukakopi tarehe alojoin na number of posts na kwamba hajawa thanked kwani vile vilikua na uhusiano gani na mawazo alotoa? Umechemka CBZ kubali yaishe
Ok, nimekusoma! Kama wewe kweli ni msikilizaji wa muziki, nenda kasikilize tena biti ya msechu na kidumu...utaelewa ninazungumzia nini :)
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Ok, nimekusoma! Kama wewe kweli ni msikilizaji wa muziki, nenda kasikilize tena biti ya msechu na kidumu...utaelewa ninazungumzia nini :)
Mkuu sitaki kukuweka ktk kundi la watu wanaosubiri mwezao anapojitahidi kutoka wao wanatumia muda na akili nyingi kuchunguza makosa yao badala kuwapa sapoti.
Nadhani imekuathiri kwakuwa msechu alisema anamuadimire kwa sana kidumu na jaji iyan kumponda msechu kuwa anafanya kama kidumu hivyo aache.
By the way kwa ufahamu wangu msechu alitunga wimbo beat likatengenezwa kwa mj kisha mpango mzima
 
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
640
Likes
5
Points
35
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
640 5 35
Nilishtuka sana nilipomuona Msechu akifanya mazoezi ya Hasira Hasara kwani nilihisi kama waratibu wangeamua kufuata sheria na kanuni basi Msechu asingeruhusiwa kuimba huo wimbo wake kwa sababu ni wimbo uliotungwa nje ya jumba la Tpf na ulishatolewa.Tukubali kuwa hapo Msechu alifunga goli la offside.wakati wenzake wanaumiza vichwa kuja na wazo la wimbo wakiwa ndani ya Jumba,Msechu alibadili kidogo to chorus ika sound better,hakuna cha chuki wala uzalendo hapa ukweli upo pale pale kwamba alifunga goli la offside.
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
Nilishtuka sana nilipomuona Msechu akifanya mazoezi ya Hasira Hasara kwani nilihisi kama waratibu wangeamua kufuata sheria na kanuni basi Msechu asingeruhusiwa kuimba huo wimbo wake kwa sababu ni wimbo uliotungwa nje ya jumba la Tpf na ulishatolewa.Tukubali kuwa hapo Msechu alifunga goli la offside.wakati wenzake wanaumiza vichwa kuja na wazo la wimbo wakiwa ndani ya Jumba,Msechu alibadili kidogo to chorus ika sound better,hakuna cha chuki wala uzalendo hapa ukweli upo pale pale kwamba alifunga goli la offside.
umemaliza mkuu!acha mimi niwe wa kwanza kukugongea thanks!uzuri wangu mimi hata nikipenda chongo ntaita chongo tu sitoita kengeza hata siku moja!hapo mwanamuziki hatuna na kama yupo basi mwanamuziki wa mbio fupi!
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
melod sio shida kwa wasanii wapo wengi wanao copy melord ni vigumu hapa bongo kutoa wimbo usio na melod kutoka nchi au sehemu tofauti na duniani,so msechu ni mkali kama ulimfuatilia toka bss alipoambiwa aimbe wimbo kutoka kundi la wanaume aliimba mtoto idd ya j nature............ilikuwa ni bonge ya rmx ya beate ya maino verse za juma nature baathi na verse zake ilikuwa ni balaa ata we unakubali kamasio pasko wabss
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,135
Likes
53
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,135 53 145
Nilishtuka sana nilipomuona Msechu akifanya mazoezi ya Hasira Hasara kwani nilihisi kama waratibu wangeamua kufuata sheria na kanuni basi Msechu asingeruhusiwa kuimba huo wimbo wake kwa sababu ni wimbo uliotungwa nje ya jumba la Tpf na ulishatolewa.Tukubali kuwa hapo Msechu alifunga goli la offside.wakati wenzake wanaumiza vichwa kuja na wazo la wimbo wakiwa ndani ya Jumba,Msechu alibadili kidogo to chorus ika sound better,hakuna cha chuki wala uzalendo hapa ukweli upo pale pale kwamba alifunga goli la offside.
Hebu tuwekee hizo sheria na kanuni zinazo mkataza mshiriki wa TPF kutunga wimbo nje ya chuo cha TPF! ule wimbo msechu ni wake aliutunga na hakukuwa na haja ya yeye kuhangaika kutafuta mashairi mengine! Wabongo bana sijui kwa nini sikuzote hatutaki kijivunia cha kwetu! kuna msemo mmjoa aliwahi kusema mama Theresa wa Calcuta nanukuu" While you are struggling to build something, other people are struggling to destroy it, keep on building anyway. Because at the end of the day it will be between you and your God". Msechu keep on composing don't mind the hatred they are always there to destroy you!
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
Hebu tuwekee hizo sheria na kanuni zinazo mkataza mshiriki wa TPF kutunga wimbo nje ya chuo cha TPF! ule wimbo msechu ni wake aliutunga na hakukuwa na haja ya yeye kuhangaika kutafuta mashairi mengine! Wabongo bana sijui kwa nini sikuzote hatutaki kijivunia cha kwetu! kuna msemo mmjoa aliwahi kusema mama Theresa wa Calcuta nanukuu" While you are struggling to build something, other people are struggling to destroy it, keep on building anyway. Because at the end of the day it will be between you and your God". Msechu keep on composing don't mind the hatred they are always there to destroy you!
msechu mbona unajiambia mwenyewe?wewe ulisharecord na nyimbo yako ikawa hewani na yale mashindano ni ya kusaka kipaji kipya na si mwanamuziki ambaye tayari amesharecord.........basi mwakani tunampelekea AY
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
msechu mbona unajiambia mwenyewe?wewe ulisharecord na nyimbo yako ikawa hewani na yale mashindano ni ya kusaka kipaji kipya na si mwanamuziki ambaye tayari amesharecord.........basi mwakani tunampelekea AY
sio/ni mshindano ya kutafuta kipaji cha mtu ambaye hajatoka kimziki,wengi tu wamesharekodi pale,,,,,na hawakufanikiwa kutoka na yeye ni mmoja wao
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
sio/ni mshindano ya kutafuta kipaji cha mtu ambaye hajatoka kimziki,wengi tu wamesharekodi pale,,,,,na hawakufanikiwa kutoka na yeye ni mmoja wao
shanature umepotoka katika hilo....among rules za TPF ni mshiriki awe hajawahi kurelease ngoma yeyote redioni suala la huyu dogo hata HAMMY B akiwa kama judge alitupiwa lawama kumpitisha msechu wakati ngoma yake ilikuwa imetoka redioni na luningani sasa unavyosema ni mashindano mtu ambaye hajatoka kimziki nashindwa kukuelewa unamaanisha awe amerelease nyimb lakini haijabamba au vipi?kama hivyo ndo unamaanisha pia haupo sahihi kwani mwanamuziki kama OMARY MKALI ana nyimbo kama mia lakini hamana hata moja iliyobamba!je anastahili kushiriki TPF?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Tusimsakame sana Msechu, kwani haiwezekani Kidumu ndio akawa ameiga melody ya wimbo wa Msechu?.,cha muhimu hapa ni kuwa na uhakika ni wimbo wa nani ulitangulua kutoka, ninavyojua mimi Msechu ndio alitangulia kutoa wimbo wake baada tu ya kutoka BSS mwaka jana na wimbo wa Kidumu umetoka mwaka huu.,tuwasapoti vijana jamani tuache kuwakatisha tamaa maana labda mziki ndio wanachoweza otherwise wataingia mitaani na kuanza kukwapua.
 

Forum statistics

Threads 1,237,499
Members 475,533
Posts 29,290,923