Peter Msechu aibuka mshindi wa pili Tusker Project Fame


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
tuskerpix.jpg

Project 4 eventual winner doing one what he does best............singing...........


Davis Hillary Ntare
Davis.jpg
spacer.gif
NAME: Davis Hillary Ntare NICKNAME: Mariachi, Soundtrack
DATE OF BIRTH: 22nd May 1985
HOMETOWN: Kampala
Davis is a multi-talented individual with an interest in music production and performance, abstract art, photography and song writing. Soundtrack is the consummate altruist and uses his art and Music to reach out to people in a positive way. He has a diverse musical background, including playing the trumpet in a brass band back home, doing background vocals for Maurice Kirya’s shows and singing in the school and church choirs.
What is your favourite genre of music?
I like to listen to all genres although I lean towards reggae, Soul, Afro fusion, Jazz and Neo Soul.
What will you miss the most going into the Academy?
I will miss my family and most especially my mom because she inspires me to be more successful.
What will you miss the least from back home?
I will not miss the amount of stress that my work as an artist, Music teacher and producer entails.



Peter J Msechu
peter.jpg
spacer.gif
NAME: Peter J Msechu

DATE OF BIRTH: 18th March 1988

HOMETOWN: Kigoma

“Bonge”, as he is known back home, started his musical career at the tender age of 7 years singing in church with his father. At the age of 15, he was able to learn how to play the keyboard and learnt to play the guitar at age 20. Peter has a larger than life personality and loves to make people happy.

What is your favourite genre of music?

I like listening to ballads-music that tells a story. I admire the Kenyan afro-fusion artiste, Kidum because of his vocal range and band organization.

What will you miss the most?

I will miss my homies and family at home throughout this whole experience.

What will you miss the least?

My monotonous daily routine as he goes into the Academy.


Tusker project fame has claimed another Tanzanian victim out of the regional tournament pitting an array of musical talents....

She failed to attract enough votes ensuing after she was clobbered by "gaga" - a Kenyan by a single vote ..........from fellow contestants who were given the last opportunity to save one of their own....

This is a second stab for Leah who previous to that took part in another contest locally alias Bongo Talent Search....

On behalf of fellow Tanzanians may I welcome her home after a hard fought verdict....you are a true winner in our eyes..........but one thing is crystal clear........our representatives there have been exposed for lack of musical talent and we have to mull over on the dints we pick these contestants.........very weak vocal capabilities..........
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
siku zote watz huwa wanachapishwa mwendo fasta......hili tulilitegemea......majirani zetu bana sijui kwa nini wanafanya hivi
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
i mic the show today, nimehadithiwa tuu, na nashukuru kwamba nimeimiss maana hasira nilizozipata kwa kuhadithiwa sipati picha ingekuwaje kwa kuona live!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
430
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 430 180
Mtz hawezi furukuta mbele ya Mkenya na ata sijui why twaungana nao watu ambao washawai sema Mt Klm UKO KENYA?
Ila ninapofurai ni kuwa BBA za kule SA huwa tunawapeleka puta mno mpaka wanashangaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,131
Likes
567
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,131 567 280
Maisha zaidi,bora zaidi kwa Wa-tanzania zaidi... Mkwere
 
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2009
Messages
380
Likes
2
Points
0
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2009
380 2 0
Hii Tusker project fame ni kama ile Zain challenge waendeshaji wote Wakenya na wanapendelea sana afadhali tuache kushiriki.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Hii Tusker project fame ni kama ile Zain challenge waendeshaji wote Wakenya na wanapendelea sana afadhali tuache kushiriki.
Sijui kama kufanya vibaya kwetu ni majaji wa Kenya kwani hiyo taarifa siyo ya kweli hata chembe ...............Majaji ni yupo mganda mmoja mtanzania mmoja na mkenya mmoja...................huu siyo utetezi hata kidogo na kuondoka kwenye mashindano hayo kuna haki kubwa sana angalia mshindi aliyepita wala hakuwa Mkenya ila alikuwa Mnyarwanda.................tusitafute viisingizio wajamani...........................ukweli ni kuwa tunaowatuma hawana vipaji tu vya kuimba...................Waalimu wana nafasi ya kumnusuru mmoja, watazamaji mmoja na wenyewe washiriki wana nafasi ya kumnusuru mmoja wao.............majaji kazi yao ni kuwateua washiriki watatu ambao wakupigiwa kura za kuondolewa lakini hawashiriki kwenye kura hizo..........sasa sijui utawalaumu vipi majaji hao ambao wanatoka nchi tatu tofauti na mtanzania pia ni jaji..................

Mshindi wa kwanza alikuwa ni mkenya, wa pili mganda, wa tatu alikuwa mnyarwanda katika TUSKER PROJECT FAME.....na ikumbukwe mnyarwanda alishinda huku hakuna jaji wa kutoka Rwanda.................Hivyo suala la watanzania kuonewa ni la kuhisi tu kwani linapingana na ushahidi wa jinsi mashindano hayo yanavyoendeshwa
 
R

ROBINHO

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
R

ROBINHO

Member
Joined Nov 5, 2010
10 0 0
Wakenya huwa wanabebana mno, Me mwaka huu nimeacha kufatilia coz itaniumiza moyo tu, Si mnakumbuka walivyo mbebabeba Ng'ang'a LiTo last year, Kweli watz watu wa kuchakachuliwa kwenye kila secta
 
Profesy

Profesy

Verified User
Joined
Jun 24, 2009
Messages
380
Likes
0
Points
33
Profesy

Profesy

Verified User
Joined Jun 24, 2009
380 0 33
Wabongo wanaoendaga huko ukweli ni kwamba hawana talent kivile. JUST SAYING...
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,665
Likes
316
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,665 316 180
Pole Leah. fanya zoezi zaidi kwa ajili ya opportunity nyingine zitakazotokea huko mbele.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
mashindano ya Tusker project Fame yanaendelea huko Nairobi.........na mtanzania mwingine kaswekwa probation au lupango kutokana na kiwango kisichoridhisha.................................Msechu pekee kutoka Tanzania ndiye hajawekwa lupango na mashabiki wa Nairobi, Waalimu wake na wanahaki bado wanampenda........................................hivyo tusije tukajitetea kuwa tunaonewa ndani ya shindano hilo...................
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
performance yake leo haikuwa nzuri, na siyo yeye pekee, most of them leo sijui ilikuwaje!!!
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
halafu wote walikuwa served na faculty & contestant leo wamefanya vibaya! i know hata angebaki asingefika mwisho lkn angelearn zaidi
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Msechu alishindwa ,Leah alishindwa na still wamepelekwa huko Tuster project fame, inamaana TZ hakunatalent zingine zaidi ya hizo tuu? TZ kubebana kwingi.

Mfano huyu Leah alishinda Bongo ster search , akapelekwa tena Pop Idol akashindwa , sasa je , kushindwa tena safari hii pia kachakachuliwa?
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Hatuwezi Hatuwezi....Angalia Mpaka mwisho uone...mtanange wa mshindi...Huwa ni really mshindi...Hatuko serious kwa mambo mengi....Zain Challenge dah...Uko ndio kabisaa....English ni balaa....watu hawasomi hawaangaliii news wala hawana mwamko na hilo....wanafaunzi wengi wanasome mtihani...starehe mbele masomo nyuma....
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
Hii Tusker project fame ni kama ile Zain challenge waendeshaji wote Wakenya na wanapendelea sana afadhali tuache kushiriki.
hakuna kupendelea mitoto yetu ya chuo haina akili....kutwa inawaza kuangalia MAMUSHKA
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
43
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 43 35
unaweza kuwa mkali miongoni mwa watu wasiokuwa na vipaji lakini ukiweka na wakali wenzako ukashindwa kufurukutana hii ndo imejionyesha TPF pamoja na kukiuka vigezo kwa kupeleka watu ambao wameshawahi kurecord au kushiriki mashindano ya namna hiyo hapa nyumbani na kufika mbali lakini hamna cha ajabu wanachoonyesha....kama suala ni wakenya kupendeleana mbona HEMED SULEIMAN japo si mkali kihivyo lakini alifika mbali.je yeye ni mkenya au bongo alikuwa maarfufu kabla hajashiriki TPF?ni wakati wa kupeleka machipukizi wenye vipaji na ambao hawajawahi kurecord naamini hasira yao ya kutoka kimziki itawafikisha mbali na tuache kupeleka wazee huu uoga siku tutampeleka mtu kama BANANA ZORO au BITCHUKA.....TPF is mo than BSS
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
49
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 49 145
Ila jamani kwa leah kusema ukweli aliyemwangusha ni jaji Hermes sijui yule jaji mtanzania. Sikupenda kabisa uamuzi wake alimwonea maana nilijaribu kulinganisha na alivyoimba gabiro, leah alifanya vizuri ila basi kuna upendeleo.

Kingine jamani Watanzania tupige kura kwa wingi kuwaokoa wenzetu kama Kenya na Rwanda wanvyofanya kampeni ya kuwaokoa watu wao kampeni zinaanzia kwenye simu message kila kona so inakuwa rahisi kupata uwingi wa kura. Tusibaki kulalamika wakati wanaopiga kura ni Wakenya na Wanyarwanda hawawezi kutu- favor wakati na wao pia wana watu wao.

Ili kumwokoa Aneth; ambaye naye yuko kwenye probation wiki hii andika Tusker 11 tuma kwenda namba zifuatazo: Hii jamani iwe ni kampeni kila atakayesoma thread hii muhimize na mwenzio nyumbani kutuma message kwa washiriki wetu kama inavyoonekana hapa chini tuhakikishe mwaka huu ushindi ubaki kwetu, tuache kuwaponda, bali tuwasapoti. Wasisimame wao kama wao bali wasimame na nyuma yao kuwe na Watanzania wanaowasapoti.

Country
Short code
SMS Cost
Kenya
8737
10 KSH


Rwanda
7333
65 RWF


Tanzania
15522
250 TSH


Uganda
7197
220 USH
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
49
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 49 145
Tuache kulalamika piga kura kumwokoa Aneth. Ikiwa watakao kuwa wanapiga kura ni Wakenya, Uganda na Wanyarwanda tusitegemee Tanzania kushinda kwa sababu Hwawezi kutu-favor wakati na wao wanawatu wao. Kwa upande wangu naona tuliowapeka safari hii wanauwezo kuliko waliopita. Tujitahidi tu kuwapigia kura.

Ili kumwokoa Aneth; andika Tusker 11 tuma kwenda namba zifuatazo:
Country
Short code
SMS Cost
Kenya
8737
10 KSH


Rwanda
7333
65 RWF


Tanzania
15522
250 TSH


Uganda
7197
220 USH
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Ukweli ni kuwa watz hatuko serious kwenye ishu zetu full kuchakachua kila kitu, nikianza na muziki sisi watz ndio wakwanza kuimba na hata kuita bongoflava lakini angalia kenya na uganda wamakuja juu sana na hata ukiona videos zao ni nzuri sana, kuhusu mashindano kama TPF sisi watz wengi viwango vyao duni sana tu kwa hio sishangai kuona wakitolewa mapema kuliko wakenya na waganga, chukua mafano BSS ya Madam Rita sijaona kipaji cha kushindana na wakenya au waganda ni michosho mbya, so sielewi sisi twaweza nini labda iwepo michezo ya ngono, majungu na fitina hio natumai tunaweza kuliko wakenya au waganda, hatuwezi ngumi, mbio, mpira na michezo mingine ila kwa kusema tu 'ooooh tutaleta medali, oooh tumejiandaa tunaenda kushindana sio kushinda" Tuache longo longo tufanye kazi wajameni, kesho kutwa inaanza challenge utaona tutakavyo bugizwa magoli kwenye ardhi yetu.
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737