Pete ya ndoa kuvaliwa mkono wa kulia!


mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
96
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 96 145
Habari zenu tena hapa.....

Nna jambo moja huwa silielewi..ni wakati gani pete ya ndoa na ya uchumba (kama alibahatika kuchumbiwa) huvaliwa mkono wa kulia maana juzi naona mtu katinga mkono wa kulia ya uchumba hadi ya ndoa ckuelewa....au ndo single ladies put a ring on it!!

Nielewesheni kijana maana npo kwenye mchakato wa kumsuprise mahabuba dec ncje nikaumbuka na right hand !!inahusu!!

Ni hayo kwa leo..weekend njema
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Habari zenu tena hapa.....

Nna jambo moja huwa silielewi..ni wakati gani pete ya ndoa na ya uchumba (kama alibahatika kuchumbiwa) huvaliwa mkono wa kulia maana juzi naona mtu katinga mkono wa kulia ya uchumba hadi ya ndoa ckuelewa....au ndo single ladies put a ring on it!!

Nielewesheni kijana maana npo kwenye mchakato wa kumsuprise mahabuba dec ncje nikaumbuka na right hand !!inahusu!!

Ni hayo kwa leo..weekend njema
We mvishe mkono wowote ule ambao yeye atapenda, hayo mambo ya mkono wa kushoto sijui kulia yamepitwa na wakati. Ukija nchi za ulaya huku zingine utaratibu ni kushoto (kama tz) zingine utaratibu ni kulia. Mi naona cha msingi uwe umevaa hiyo pete basa (kama unaihitaji) otherwise, hata hiyo pete yenyewe haina umuhimu kiviiiile!
 

Forum statistics

Threads 1,236,202
Members 475,029
Posts 29,249,735