Pesa za Rada ni za upande mmoja tu wa Mungano? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za Rada ni za upande mmoja tu wa Mungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Mar 17, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Serekali ya Mungano wa (Tanganyika +Zanzibar )Tanzania iwe makini katika mgao wa pesa za Rada, Zanzibar wapewe sehemu,ambazo zimeanza kulipwa kwa serekali ya Tanzania .
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    washaplan ziende kuhonga arumeru. Mwigulu Nchemba a.k.a. Lameck Mahelu anasubiri pia kununulia tindikali. Zenj hampo
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    we una lako jambo, sio bure!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Zanzibar Mchango wake kwenye muungano wa serikali is very negligible close to zero ! Hawastahili hata sumuni
     
  5. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni uchochezi.
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani mambo ya usafiri wa anga yapo kwenye muungano? nichofahamu mambo ya usafiri hayapo kwenye muungano, rejea spice islander saga
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama sikosei hela za rada zilitoka kwenye wizara ya fedha na ile ya ujenzi au uchukuzi ambazo kimsingi sio wizara za Muungano.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    true true
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    umenena vyema
     
  11. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani hizo pesa ziliibwa wapi?
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,595
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Za Mafuta mnataka mle wenyewe, za radar tule wote!!
     
Loading...