Pesa na Muda


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
*PESA NA MUDA*.......
Bila shaka upo uhusiano mkubwa kati ya pesa na muda..
-Ndio maana nauli ya ndege ni kubwa kuliko ya basi, why..?
Because ndege hutumia mda mchache (mf. Ukitoma dar kwenda moshi ni saa 1na dakika 10 fast jet kwa ndege bt kwa gari ni takriban masaa 7-8)
*Linapokuja suala la MUDA NA PESA, duniani kuna makundi manne ya watu...!
1. wapo wenye muda wa kutosha bt hawana pesa mf watu wasio na kazi maalum au wa kijiweni(ukimwambia akusindikize mahali yuko tayari muda wowote)
2. wapo wenye pesa lakini hawana muda. Unaweza kumualika ktk harusi akaacha kuja lakini akakuchangia hela ya maana tu.. hili ni kundi la madirector na mameneja wa vitengo muhimu ktk makampuni.
3. wapo wasio na PESA wala MUDA.. takwimu zinaonyesha kuwa hawa ni 95% ya watu wote ulimwenguni. Hili ni kundi la wafanyakazi na vibarua ( unaweza ukamualika ktk shughuli yako na akakosa nafasi lakini pia hana hela ya kukuchangia)
Yaani mtu yuko busy 24/7 bt ukimwomba hata elfu 50,000/= hana..Why..?
Mtu huyo unakuta ana mshahara mdogo halafu ana mikopo mingi mf kakopa nyumba, gari, mtaji wa biashara ambapo kutokana na kukosa usimamizi makini napo hakuna pesa, hivyo neno MAREJESHO ndio msamiati mkuu kwao.
4 wapo watu wana PESA na MUDA wakutosha..
Ndio matajiri au watu waliofanikiwa sana. Why..?
Hawa wameandaa mfumo ambao hata wasipokuwepo pesa inaingia (mf Mengi au Bakhresa akienda likizo hata miezi mitatu bado akirudi biashara znaendelea vizuri)
Hapa unakuta yeye ndio CEO na pengine asbh yuko anawaandaa na anawapeleka wanae shule huku mm na ww ndio tunakomaa na mafoleni tukielekea kufanya kazi za kujenga ndoto za hao watu kwa masaa mengi na tunalipwa kidogo..
-Wapo watu wanasema, usipoitengeneza FUTURE yako mtu mwingine atakutengenezea kadiri atakavyoona inakufaa
AU
usipojenga ndoto zako kuna mtu atakuchukua(kukuajiri) ukajenge ndoto zake...!
JE WEWE UPO KUNDI GANI?
WASWAHILI HUSEMA, USIPOJIPANGA UTAPANGWA..
Amka na TAFAKARI sana.
 
alphaxard obeid

alphaxard obeid

New Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2
Likes
2
Points
5
Age
21
alphaxard obeid

alphaxard obeid

New Member
Joined Jul 1, 2016
2 2 5
umeelezea vzuri mpaka nimekuelewa has a huo msamiati wa mwisho
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
mada nzuri sana. Mada za fedha kama hizi huwa hazipati wachangiaji wengi. Mada za uchawi na majini za kina MziziMkavu, mshana jr na jichawi ndio zinapendwa sana.
Tafsiri rahisi ni kwamba Watanzania wengi wanapenda uchawi kuliko wanavyopenda wafanikiwe kifedha
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
470
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 470 80
Nimejifunza kitu muhimu, nitajilaumu kama nitabaki kusoma bila kufanyia kazi hayo uliyoandika. Ahsante kwa elimu bure.
 
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,324
Likes
2,102
Points
280
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,324 2,102 280
Nimeongeza kitu hapa!!!! Natamani kufanya jambo
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
wanapenda uchawi kwa sabababu ya uhusiano wa muda na pesa
 
J

jjmm

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
1,224
Likes
291
Points
180
J

jjmm

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
1,224 291 180
Kundi la kwanza kulibafilidha ni kazi ndio wale walipoambiwa match ya yanga bure walifika saa 10 alfajiri masaa 12 kabla ya mechi

Kundi LA pili ni sisi wafanyakazi tunaenda kazini Kama utumwani bila kificho hatupati kitu kuishia kulalamika TU
Muda hatuna pesa hatuna ila uzuri kundi hili lina uwezo kubadilika
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,794
Likes
1,341
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,794 1,341 280
mada nzuri sana. Mada za fedha kama hizi huwa hazipati wachangiaji wengi. Mada za uchawi na majini za kina MziziMkavu, mshana jr na jichawi ndio zinapendwa sana.
Tafsiri rahisi ni kwamba Watanzania wengi wanapenda uchawi kuliko wanavyopenda wafanikiwe kifedha
Watake radhi, uchawi ni lifti bhana ya kufanikiwa kama betting.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,232
Likes
6,710
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,232 6,710 280
Ila Tanzania hauwezi kulipwa kutokana na muda...maana tuliona mkono advocates walipokua wanasimamia kesi za Tanescco walicharge $1000 kwa lisaa ikawa balaa Tanzania hapa....pia kwa mazungira yetu mfano wewe ni mpiga picha huwezi waambia watu mfano kwenye tenda ya harusi kwamba wewe utachaji 18,000 kwa lisaaa kwa kutoa huduma hio....kwa minaajili hio in Africa Time is not money hence there is no hurry in Africa....
 
Bullava

Bullava

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
407
Likes
481
Points
80
Bullava

Bullava

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
407 481 80
*PESA NA MUDA*.......
Bila shaka upo uhusiano mkubwa kati ya pesa na muda..
-Ndio maana nauli ya ndege ni kubwa kuliko ya basi, why..?
Because ndege hutumia mda mchache (mf. Ukitoma dar kwenda moshi ni saa 1na dakika 10 fast jet kwa ndege bt kwa gari ni takriban masaa 7-8)
*Linapokuja suala la MUDA NA PESA, duniani kuna makundi manne ya watu...!
1. wapo wenye muda wa kutosha bt hawana pesa mf watu wasio na kazi maalum au wa kijiweni(ukimwambia akusindikize mahali yuko tayari muda wowote)
2. wapo wenye pesa lakini hawana muda. Unaweza kumualika ktk harusi akaacha kuja lakini akakuchangia hela ya maana tu.. hili ni kundi la madirector na mameneja wa vitengo muhimu ktk makampuni.
3. wapo wasio na PESA wala MUDA.. takwimu zinaonyesha kuwa hawa ni 95% ya watu wote ulimwenguni. Hili ni kundi la wafanyakazi na vibarua ( unaweza ukamualika ktk shughuli yako na akakosa nafasi lakini pia hana hela ya kukuchangia)
Yaani mtu yuko busy 24/7 bt ukimwomba hata elfu 50,000/= hana..Why..?
Mtu huyo unakuta ana mshahara mdogo halafu ana mikopo mingi mf kakopa nyumba, gari, mtaji wa biashara ambapo kutokana na kukosa usimamizi makini napo hakuna pesa, hivyo neno MAREJESHO ndio msamiati mkuu kwao.
4 wapo watu wana PESA na MUDA wakutosha..
Ndio matajiri au watu waliofanikiwa sana. Why..?
Hawa wameandaa mfumo ambao hata wasipokuwepo pesa inaingia (mf Mengi au Bakhresa akienda likizo hata miezi mitatu bado akirudi biashara znaendelea vizuri)
Hapa unakuta yeye ndio CEO na pengine asbh yuko anawaandaa na anawapeleka wanae shule huku mm na ww ndio tunakomaa na mafoleni tukielekea kufanya kazi za kujenga ndoto za hao watu kwa masaa mengi na tunalipwa kidogo..
-Wapo watu wanasema, usipoitengeneza FUTURE yako mtu mwingine atakutengenezea kadiri atakavyoona inakufaa
AU
usipojenga ndoto zako kuna mtu atakuchukua(kukuajiri) ukajenge ndoto zake...!
JE WEWE UPO KUNDI GANI?
WASWAHILI HUSEMA, USIPOJIPANGA UTAPANGWA..
Amka na TAFAKARI sana.
Wewe jamaa nimeipenda bure mada yako. Usipojipanga watakupanga
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,287