Pesa 2 Basili Mramba Yuko wapi Jamani?


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Wana JF habari za hapa? Natumaini wote mu wazima wa afya, Naomba kuwauliza wana Greaty Thinkers tokea uchaguzi uishe kwenye kile kinyanganyiro cha kuwapata Madiwani/Wabunge na Raisi sijapata kumtia machoni yule muheshimiwa wa kule Rombo baada ya mshikaji wake kumnadi lakini akapigwa chini hivi yuko wapi jamani? Hata kwenye matokeo ya Uraisi hakuonekana na hata kwenye sherehe za kumwapisha hasimu wake pia hajaoneka! Kulikoni jamani? Kwangu mimi sintamsahau kwa ile kauli yake aliyoitoa kua Nyasi mtakula lakini penda msipende Ndege ya Raisi lazima inunuliwe! pia sintamsahau kwa kutuachia SIGNATURE yake kwenye noti halali kwa malipo ya TZ Mungu ambariki huko aliko na pia namtakia apambane na ile kesi yake inayomkabili.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Nasikia yuko kwa Mama Anna Mkapa wanaliwazana si unajua ni mzazi mwenzie bana...
:redfaces:
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Wana JF habari za hapa? Natumaini wote mu wazima wa afya, Naomba kuwauliza wana Greaty Thinkers tokea uchaguzi uishe kwenye kile kinyanganyiro cha kuwapata Madiwani/Wabunge na Raisi sijapata kumtia machoni yule muheshimiwa wa kule Rombo baada ya mshikaji wake kumnadi lakini akapigwa chini hivi yuko wapi jamani? Hata kwenye matokeo ya Uraisi hakuonekana na hata kwenye sherehe za kumwapisha hasimu wake pia hajaoneka! Kulikoni jamani? Kwangu mimi sintamsahau kwa ile kauli yake aliyoitoa kua Nyasi mtakula lakini penda msipende Ndege ya Raisi lazima inunuliwe! pia sintamsahau kwa kutuachia SIGNATURE yake kwenye noti halali kwa malipo ya TZ Mungu ambariki huko aliko na pia namtakia apambane na ile kesi yake inayomkabili.
Si yule panga la zamani lenye makali? Labda anasimamia ile hoteli ya kibo pale Arusha maana nilisikia kibano kilipozidi aliuza share kwa wakenya . Ni mzee wa vituko sana alisema" ndege lazima inunuliwe maana mkapa hawezi panda punda".
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Nasikia yuko kwa Mama Anna Mkapa wanaliwazana si unajua ni mzazi mwenzie bana...
:redfaces:

HANG ON A MINUTE!!!!! Unamaanisha Basiri Mramba alizaa na Mama Anna Mkapa?, Au nimeelewa vibaya?
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0


HANG ON A MINUTE!!!!! Unamaanisha Basiri Mramba alizaa na Mama Anna Mkapa?, Au nimeelewa vibaya?
mbona hili ni wazi kabisa,inaonekana husomi siasa za tanzania.
mmakondemwenzangu wachaga walimpeleka puta sana

m
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Ile ilikuwa danganya toto tu,hana kesi yeyote.Tanzania bwana,safi sana,jamaa anatesa tu utadhani sio kibaka.Noma sana.
Wana JF habari za hapa? Natumaini wote mu wazima wa afya, Naomba kuwauliza wana Greaty Thinkers tokea uchaguzi uishe kwenye kile kinyanganyiro cha kuwapata Madiwani/Wabunge na Raisi sijapata kumtia machoni yule muheshimiwa wa kule Rombo baada ya mshikaji wake kumnadi lakini akapigwa chini hivi yuko wapi jamani? Hata kwenye matokeo ya Uraisi hakuonekana na hata kwenye sherehe za kumwapisha hasimu wake pia hajaoneka! Kulikoni jamani? Kwangu mimi sintamsahau kwa ile kauli yake aliyoitoa kua Nyasi mtakula lakini penda msipende Ndege ya Raisi lazima inunuliwe! pia sintamsahau kwa kutuachia SIGNATURE yake kwenye noti halali kwa malipo ya TZ Mungu ambariki huko aliko na pia namtakia apambane na ile kesi yake inayomkabili.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Anakula bata hela alichajichotea.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,102
Likes
12,080
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,102 12,080 280
Ile ilikuwa danganya toto tu,hana kesi yeyote.Tanzania bwana,safi sana,jamaa anatesa tu utadhani sio kibaka.Noma sana.
Pesa mbili mramba,grey mgonja na daniel yona wanatarajiwa kupandishwa mahakani June 27 2012 kwa kuisababishia hasara serikali zaidi ya bil11.
 
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,897
Likes
663
Points
280
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,897 663 280
Mara nyingi anakuaga pale Kibo Palace Arusha. Ila hapendi sana kuonekana kwa watu. Siku hizi kanenepa sana, pesa ipo na ameridhika na maisha sana. Anasimamia biashara zake nyingi ambazo anatembelea kama mgeni kumbe ni mmliki!! Chezea kibeberu wewe???
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,573
Likes
117,657
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,573 117,657 280
Anajificha sana siku hizi huku akiendelea kutanua na mapesa yake ya ufisadi alioufanya akishikiriana na Mkapa.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Wana JF habari za hapa? Natumaini wote mu wazima wa afya, Naomba kuwauliza wana Greaty Thinkers tokea uchaguzi uishe kwenye kile kinyanganyiro cha kuwapata Madiwani/Wabunge na Raisi sijapata kumtia machoni yule muheshimiwa wa kule Rombo baada ya mshikaji wake kumnadi lakini akapigwa chini hivi yuko wapi jamani? Hata kwenye matokeo ya Uraisi hakuonekana na hata kwenye sherehe za kumwapisha hasimu wake pia hajaoneka! Kulikoni jamani? Kwangu mimi sintamsahau kwa ile kauli yake aliyoitoa kua Nyasi mtakula lakini penda msipende Ndege ya Raisi lazima inunuliwe! pia sintamsahau kwa kutuachia SIGNATURE yake kwenye noti halali kwa malipo ya TZ Mungu ambariki huko aliko na pia namtakia apambane na ile kesi yake inayomkabili.
Nahi yupo katulia sehemu anakula zile hela alizowaibia watanzania akisubiria kesi yake itakayohitimishwa mwezi huu nae wajitahidi kumfunga miaka michache ili kutuhadaa waTz huku wezi wadogowadogo wa kuku wakifungwa miaka 30
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ile ilikuwa danganya toto tu,hana kesi yeyote.Tanzania bwana,safi sana,jamaa anatesa tu utadhani sio kibaka.Noma sana.
kibaka tutabaki kuwa sisi walala hoi na si yeye!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mara nyingi anakuaga pale Kibo Palace Arusha. Ila hapendi sana kuonekana kwa watu. Siku hizi kanenepa sana, pesa ipo na ameridhika na maisha sana. Anasimamia biashara zake nyingi ambazo anatembelea kama mgeni kumbe ni mmliki!! Chezea kibeberu wewe???
Ambacho kilitamka hadharani mbele ya wamama ktk kampeni eti ya kuwa rombo hakuna mwanamke aliyeweza kuzaa kiongozi tofauti na mama yake namshukuru Mungu pamoja na warombo wakamwonyesha hicho kiburi chake na ulevi wa madaraka alikuwa akifikiria visivyo sahihi!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Anajificha sana siku hizi huku akiendelea kutanua na mapesa yake ya ufisadi alioufanya akishikiriana na Mkapa.
Raha kweli walishare mke, wakashare kuiba na sasa kila mmoja anakufa kivyake
 
K

Kwameh

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
1,018
Likes
740
Points
280
Age
38
K

Kwameh

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
1,018 740 280
Umeelewa sahihi kabisa ila ni kabla ya kuolewa na ben
Zigo lina zali sana ya kupendwa na mawaziri wakati halilipi hata kidogo na lina watoto wa pembeni, sijui anawapa nini. Anavaa kikuku?
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,331