Perfume gani ya kiume au ya kike ambayo ipo romantic na inakaa kwenye mwili kwa zaidi ya mwezi 1? | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Perfume gani ya kiume au ya kike ambayo ipo romantic na inakaa kwenye mwili kwa zaidi ya mwezi 1?

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by JITU LA MIRABA MINNE, Jan 11, 2017.

  1. JITU LA MIRABA MINNE

    JITU LA MIRABA MINNE JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 28, 2015
    Messages: 583
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    Naomba kujuzwa perfume hio inayoweza kukaa katika nguo hata miezi au mwaka haitoki mm ni mvivu kununua mara kwa mara
    perfume ambayo ukipakaa anaisikia wa pembeni tu
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #61
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 2,328
    Trophy Points: 280
    nahisi nitakuwa mchafu, kwasababu ni miaka mingi sana nilinunua au kutumia perfume. huwa sihisi umuhimu hata wa kuinunua, mimi nikioga, nikavaa nguo zangu safi, na ninaona sitoi harufu, maisha yanaendelea, kuanza kupita sehem watu wanaziba pua kama kapita demu maisha hayo yalikuwa ujanani aisee.
     
  3. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #62
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,150
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Hii nikiisikia nahisi kufakufa!
     
  4. PATO8221

    PATO8221 JF-Expert Member

    #63
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 6,657
    Likes Received: 5,309
    Trophy Points: 280
    Kuvutiwa na harufu unamanisha?
     
  5. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #64
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 54,406
    Likes Received: 25,803
    Trophy Points: 280
    nanusa huku madukani.. niliyonayo hapa kwenye pochi chupa yake sioni jina nadahi ilikuwa kwenye box lake
     
  6. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #65
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Hahahhahha weka mbali na wavaa maderaaa
     
  7. D

    Dundo_Boy JF-Expert Member

    #66
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 1,918
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Pafyumu inayodumu ni YESU TU!.... Ukimpaka mwilini mwako hata panya road atajua. Anadumu milele na unang'ara milele muulize shusho atakusimulia pia. Achana na hayo mengine yanachafua mwili bure. Mwenye Yesu hata hanuki kwapa ama mwili................Niwie radhiiiiii
     
  8. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #67
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 7,473
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Dah... Kwa mfano wewe ulitaka watu wawaze nini Hasa?
     
  9. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #68
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,965
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    Nunua halafu utakuja kutupa mrejesho.
     
  10. lucious_lyon

    lucious_lyon JF-Expert Member

    #69
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 260
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    inaitwa OMO
     
  11. gungele

    gungele JF-Expert Member

    #70
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 1,233
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    Hii kitu ya ukweli asee
     
  12. salaniatz

    salaniatz JF-Expert Member

    #71
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2014
    Messages: 1,407
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Hanae Mori
    Bei 70000
    [​IMG]
     
  13. mdundo ngoma sana

    mdundo ngoma sana JF-Expert Member

    #72
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 2, 2016
    Messages: 813
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 180
    Tabduyuu inauzwa laki tisa hiyo ukipulizia inakaa mwaka
     
  14. a

    arondavie New Member

    #73
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 17, 2016
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Uana mpango wa kufua eeehh
     
Loading...