Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Perfume gani ya kiume au ya kike ambayo ipo romantic na inakaa kwenye mwili kwa zaidi ya mwezi 1?

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by JITU LA MIRABA MINNE, Jan 11, 2017 at 10:41 AM.

  1. J

    JITU LA MIRABA MINNE JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017 at 10:41 AM
    Joined: Mar 28, 2015
    Messages: 385
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Naomba kujuzwa perfume hio inayoweza kukaa katika nguo hata miezi au mwaka haitoki mm ni mvivu kununua mara kwa mara
    perfume ambayo ukipakaa anaisikia wa pembeni tu
     
  2. ezedabext

    ezedabext Senior Member

    #21
    Jan 11, 2017 at 1:36 PM
    Joined: Nov 13, 2016
    Messages: 186
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mwezi mzima bajet au?
     
  3. xav bero

    xav bero JF-Expert Member

    #22
    Jan 11, 2017 at 1:43 PM
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 235
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Nunua isymiak ya buku 4 kwa wanaume Kali kichzi
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #23
    Jan 11, 2017 at 2:04 PM
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,241
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hahaha tena amesema au mwaka
     
  5. Ubuntu trusty tahr

    Ubuntu trusty tahr Member

    #24
    Jan 11, 2017 at 2:08 PM
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 61
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    em acha utani jombaa wenzako wanawaza namna ya kutafuta pesa na kuweka mambo sawa we unawaza pafyum......Looh umenichosha kabisa
     
  6. ndege JOHN

    ndege JOHN JF-Expert Member

    #25
    Jan 11, 2017 at 2:10 PM
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 1,490
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Kuna siku nilikutana na diamond pale makumbusho kiukweli huyu superstar anatumia hizo anazozitaka mtoa Maada. Zinauzwa laki mbili tu na nusu
     
  7. ndege JOHN

    ndege JOHN JF-Expert Member

    #26
    Jan 11, 2017 at 2:10 PM
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 1,490
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Unaiskia kama ni nguo Mpya kila siku
     
  8. Yomakon

    Yomakon JF-Expert Member

    #27
    Jan 11, 2017 at 2:17 PM
    Joined: Oct 12, 2016
    Messages: 499
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 80
    Hasa mkuu mpaka unataka pafyum ya kunukia mwezi. Lengo kuj nn hasa ?
     
  9. doama

    doama JF-Expert Member

    #28
    Jan 11, 2017 at 2:20 PM
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 397
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Du LAPTOP2016 hapo chenye bei kubwa ni hiyo chupa sio hayo maji humo ndani
     
  10. k

    kmayunga Member

    #29
    Jan 11, 2017 at 2:20 PM
    Joined: Jul 16, 2015
    Messages: 84
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Tafuta perfume moja inayoitwa COBRA
    inaendana na requirment zako kbs
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #30
    Jan 11, 2017 at 2:39 PM
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,208
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Mwezi ? basi hao ma-designer watakosa biashara loh ...unyunyu tu mwezi kwenye nguo
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #31
    Jan 11, 2017 at 2:40 PM
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,208
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Buku nne tena?
     
  13. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #32
    Jan 11, 2017 at 2:42 PM
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 3,426
    Likes Received: 1,824
    Trophy Points: 280
    Mavi perfume.
     
  14. m

    mdetichia JF-Expert Member

    #33
    Jan 11, 2017 at 2:44 PM
    Joined: Feb 13, 2015
    Messages: 4,452
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Mhh hiyo nguo haifuliwi itakuwa inawekwa kwenye maji na kutolewa kwa hizi perfume zetu za 30 mpaka 40 sahau labda ukanunue zile za 180, 000 kuendelea
     
  15. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #34
    Jan 11, 2017 at 2:44 PM
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 2,657
    Likes Received: 1,937
    Trophy Points: 280
    Yolanda au cobra mkuu
     
  16. m

    mdetichia JF-Expert Member

    #35
    Jan 11, 2017 at 2:46 PM
    Joined: Feb 13, 2015
    Messages: 4,452
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Inapendwa sana na vile viumbe visivyoonekana
     
  17. D

    DCM Senior Member

    #36
    Jan 11, 2017 at 2:51 PM
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ingia google ucheki perfume.com pale utaona perfume zote nzuri za kike na za kiume,na nyingi zinauzwa hapa dar kwenye maduka makubwa pale mlimani city,maeneo ya namanga,kuna duka la walebanon pale mitaa ya peakok hotel ila sijui kama bado lipo.
     
  18. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #37
    Jan 11, 2017 at 2:51 PM
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,720
    Likes Received: 2,617
    Trophy Points: 280
    Nenda pale Muhimbili ward no 29 wakupatie zile wanawekea marehemu
     
  19. e

    escotter JF-Expert Member

    #38
    Jan 11, 2017 at 2:53 PM
    Joined: Feb 25, 2014
    Messages: 326
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    bei zake shingap??mkuu
     
  20. e

    escotter JF-Expert Member

    #39
    Jan 11, 2017 at 2:53 PM
    Joined: Feb 25, 2014
    Messages: 326
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    hatari sana hiyo kitu
     
  21. J

    Jilunga Member

    #40
    Jan 11, 2017 at 2:55 PM
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wewe naona unataka majini sio perfume
     
Loading...