Perfume gani wanawake wanapenda kuisikia kutoka kwa wanaume?

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,370
2,000

Attachments

  • tumblr_m48bk6wKCR1qefm89o1_r1_250.gif
    File size
    711 KB
    Views
    861

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,312
2,000
Unapenda bidhaa za Michael Kors?

Ukweli kwamba yeye ni shoga haikusumbui wewe?

Au maisha yake binafsi ni yake binafsi na hayana uhusiano wowote ule na bidhaa zake?

Manake Watanzania kwa unafiki nadhani tunaweza tukawa tunaongoza.

Unakuta mtu anapinga kabisa ushoga hata kama yeye binafsi haumhusu lakini kwa wakati huo huo ananyuka pamba za Tom Ford ambaye ni shoga wa kujivunia.

Napenda vitu vizuri.......haijalishi nini wala nini.......bora roho yangu iburudike............
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,552
2,000
Unaweza kuwa na MasterCard ina tzs 10,000 balance! Bora ujipepee tu

RRONDO;
Usiwaogope hao jamaa. Wengi ni wale wa kingereza kigumu cha maimuna. Wadhani mrembo ana kitu huko juu??? Anaona ATM Card yako tu anajua zikiisha za pocket, utawahi hapo karibu ukimwacha anaongezea kinywaji. Unatoka unarudi unamwambia mtandao shida palee
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,801
2,000
RRONDO;
Usiwaogope hao jamaa. Wengi ni wale wa kingereza kigumu cha maimuna. Wadhani mrembo ana kitu huko juu??? Anaona ATM Card yako tu anajua zikiisha za pocket, utawahi hapo karibu ukimwacha anaongezea kinywaji. Unatoka unarudi unamwambia mtandao shida palee

Siwaogopi na wala sihitaji money or other material things to impress them.
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
15,993
2,000
Nchi ina watu zaidi ya milion 50, wote hatuwezi kuwaza siasa muda wote. Ndo maana kuna wanamichezo, walimu, madaktari etc.

Kama unaona siasa ni uwanja wako basi endelea ila ni makosa ukalazimisha wote tuwaze yako.
Nisamehe ndugu sikuwa na nia mbaya.......
 

HMS

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
320
195
Ni Perfume gani ya kiume ambayo harufu yake huwa inawavutia sana wakina dada?

Inaitwa Givenchy.
Bei inaanzia laki 4 Original, sio za kariakoo za laki na nusu.
Hiyo haiondoki kwenye nguo hata ukifua.
Nakumbuka shuleni nilikua nikiingia class watu wote attention kwangu hadi nkawa naona noma kupakaa.
Nkipita kwenye korido naacha harufu. wadada walikua wanataka kupiga tory na mm kisa perfume tu.
Nlikua napendwa mpaka na ma class teacher, kina madam fulan fulan kibao tu. ma denti wenzangu ndo usiseme.
Perfume ni nzuri. Kama una hela kainunue.
Mm na shemeji yako wote ndo brand zetu, kuna for men and for women.
Kazi kwako boss
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,801
2,000
Inaitwa Givenchy.
Bei inaanzia laki 4 Original, sio za kariakoo za laki na nusu.
Hiyo haiondoki kwenye nguo hata ukifua.
Nakumbuka shuleni nilikua nikiingia class watu wote attention kwangu hadi nkawa naona noma kupakaa.
Nkipita kwenye korido naacha harufu. wadada walikua wanataka kupiga tory na mm kisa perfume tu.
Nlikua napendwa mpaka na ma class teacher, kina madam fulan fulan kibao tu. ma denti wenzangu ndo usiseme.
Perfume ni nzuri. Kama una hela kainunue.
Mm na shemeji yako wote ndo brand zetu, kuna for men and for women.
Kazi kwako boss

brand zenu halafu hujui ni GIVENCHY gani?? Kuna Givenchy kibao za kike na za kiume nyingine zinauzwa hata £15 tu.
 

HMS

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
320
195
brand zenu halafu hujui ni GIVENCHY gani?? Kuna Givenchy kibao za kike na za kiume nyingine zinauzwa hata £15 tu.

Halafu we jamaa ni mvivu wa kufikiri. Kila kitu unataka kusaidiwa akili.
Nikufuoneshe bwawa zuri la kunywa maji unataka nikuoneshe jinsi ya kunywa hayo maji pia?
Hizo Givenchy za £15 za kishamba, nimetoa brand nimetoa na range ya hela, aina yeyote ni nzuri, natumia nyingi tofauti.
Uki google utaona, nianze kuanisha mpaka na Givenchy ipi na ipi.
We kweli kichwa maji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom