Peoples Power: Wananchi Wagoma Kutozwa Tsh 2000 Kilindi Tanga


Moscow

Moscow

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
Age
38
Moscow

Moscow

Member
Joined Nov 24, 2013
51 0 0
Wafugaji wa kimasai katika wilaya ya Kilindi Tanga, wameigomea serikali kutozwa Tsh.2000 kwa kila ngombe ili kujenga mahabara. Wananchi hao wamegoma wakisema kwamba, serikali ya CCM ni ya kifisadi na haiaminiki kukusanya fedha. Bora wajenge mahabara yao kuliko kitegemea serikali ya CCM

M Take: Naona wananchi wameanza kuamka

Source ITV 8pm
 
O

olengai

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
308
Likes
0
Points
0
Age
37
O

olengai

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2013
308 0 0
Safi sana...ccm ni wezi watupu,wamefikir wamasai wanatoa tu ela hovyo...hv serikal haina ela? Kaz ya serkal ni nin???
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,256
Likes
15,656
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,256 15,656 280
Safari moja ya jk nje ya nchi hugharimu bei gani?
yeye binafsi masurufu na posho zake huainishwa vipi ili tujue, manake naona kama katuibia sana kwa staili hiyo hapo.
halafu maabara wananchi wachange, bambaufu kabisa hili lichama.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Sii Sii Eem! Inajimaliza yenyewe jamani, kila kitu ni majangaaa. Wataponyesha lipi watose lipi?
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,767
Likes
4,470
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,767 4,470 280
...

...cc 2015
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
kweli ccm ni janga la taifa
kwa nini rais asiamuru hela zetu zikarudishwa huko Swiss na kwingineko zikafanya hivi vitu
Kweli hela yaani hela za Swiss zimeengezeka zaidi ila hakuna kiongozi hata mmoja wa ccm anakemeahili jambo
Wananchi tuamke tusikubali kamwe kudanganywa na hawa mafisadi tena
 
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
615
Likes
51
Points
45
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
615 51 45
Hivi kodi zetu kazi yake nini jamani kama hata huduma za jamii inabidi tuzichangie. Alafu wakija kwenye kampaini wanajisifia tumefanya tumefanya! Wapumbavu kweli.

Enzi za chama na serikali tulifanya vingi ila cha kushangaza wakati wanatenga serikali na chama vizuri vyote waliweka ccm na serikali kubakia na vibaya tu. Ntaidai CCM kirumba mpaka niishiwe damu na nina uhakika itarudi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,376
Members 482,106
Posts 29,806,088