Peoples Power iwapi?


Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Jamani kuna watu waliaga makwao kuwa hawatarudi nyumbani wazima kwa sababu watakuwa barabarani kwenye so called PEOPLES POWER... Sasa kule Pemba wanauliza KUNKUAJE?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Jamani kuna watu waliaga makwao kuwa hawatarudi nyumbani wazima kwa sababu watakuwa barabarani kwenye so called PEOPLES POWER... Sasa kule Pemba wanauliza KUNKUAJE?
Ni nini? hujaona Peoples Power!?
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Mkazi wa Nairobi atasema "Watizedi ni maneno mingi tu"! Teh teh teh!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,524
Members 474,641
Posts 29,225,683