Pengo la Prof. Muhongo laanza kuonekana. Mgao wa umeme umeanza kurudi kwa kasi

salehe

Member
Mar 16, 2008
83
125
Sasa ni dhahiri bila shaka. Baada ya Prof. Muhongo kuondolewa kwenye nafasi yake ya Uwaziri wa nishati na madini.

Mgao wa umeme umeanza kurudi taratibu. Huku kwetu tangu jmosi tunapata adha ya kukatika umeme kila Siku jambo ambalo tulikuwa tumelisahau kwa muda mrefu.

JPM tunakuomba ulitazame tena jambo hili maana ule msemo wako wa hapa KAZI tu na Tanzania ya viwanda itakuwa ndoto. Hebu angalia sasa hivi tunatakiwa kufanya kazi tupo tuna piga story tu
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,264
2,000
Sasa ni dhahili bila shaka. Baada ya Prof. Muhongo kuondolewa kwenye nafasi yake ya Uwaziri wa nishati na madini. Mgao wa umeme umeanza kurudi taratibu. Huku kwetu tangu jmosi tunapata adha ya kukatika umeme kila Siku jambo ambalo tulikuwa tumelisahau kwa muda mrefu. JPM tunakuomba ulitazame tena jambo hili maana ule msemo wako wa hapa KAZI tu na Tanzania ya viwanda itakuwa ndoto. Hebu angalia sasa hivi tunatakiwa kufanya kazi tupo tuna piga story tu

Kama ni kweli basi amekuwa ni failure mkubwa sana, kwani Kiongozi anatakiwa awe na uwezo wa kutatua tatizo na siyo kulilea, hivyo ina maana hakulitatua tatizo la mgao wa Umeme bali alililea!
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
8,445
2,000
Sasa ni dhahiri bila shaka. Baada ya Prof. Muhongo kuondolewa kwenye nafasi yake ya Uwaziri wa nishati na madini.

Mgao wa umeme umeanza kurudi taratibu. Huku kwetu tangu jmosi tunapata adha ya kukatika umeme kila Siku jambo ambalo tulikuwa tumelisahau kwa muda mrefu.

JPM tunakuomba ulitazame tena jambo hili maana ule msemo wako wa hapa KAZI tu na Tanzania ya viwanda itakuwa ndoto. Hebu angalia sasa hivi tunatakiwa kufanya kazi tupo tuna piga story tu
Mwili tembo ubongo wa mende. Muhongo ndo umeme? Rais alete mwadilifu ili wat wasimwage maji bwawa la mtera. Ila namkumbusha Mh. Rais wale watu alosema walikuwa wanafungulia maji ya kuzalisha umeme yaishe ili kuwe na mgao halafu watu wauze majenereta na mafuta kawachukulia hata gani? Kama aliwazimisha kimyakimya poa.
 

kicha

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
590
1,000
Vp mkuu zama za kutetewa muhongo zishafika baada ya kuitwa muongo?
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,197
2,000
Kuna mgao wa umeme uko wa kimya kimya
Jana kino umeme ulikatika kuanzia Saa tano na kurudi Saa moja Kamili....

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom