Pendekezo: Wananchi wachague Wabunge, Madiwani ila Rais achaguliwe na Bunge

FrankLutazamba

JF-Expert Member
Aug 9, 2018
449
500
Nimewaza na kuona bora Rais awe anachaguliwa na bunge kwa sababu wabunge wanajuana zaidi na hakutakuwa na malalamiko wala hofu ya amani kuvunjika.

Hapo ndio majimboni kutakuwa na siasa ya kukata na shoka,hii ni kwa sababu nawaonea huruma wagombea urais wanafanya kazi kubwa kuzunguka nchi nzima na pesa nyingi zinatumika.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
25,355
2,000
Ili iweje? nadhani CCM itaendelea kuwa na wingi wa wabunge? Una akili finyu sana
 

Zillion

JF-Expert Member
May 15, 2017
935
1,000
Mambo ya wasomali tuwaachie

Sisi tuna kila sababu ya kumchagua Rais kwa mikono na mioyo yetu wenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom