Pendekezo: Utunzaji wa garden za Dar, wakabidhiwe Jeshi


babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
Ni takribani miaka miwili sasa tangu barabara ya Mwenge-Bagamoyo ikamilike. Kwa wale watumiaji wa njia hii watakuwa mashahidi kwa kipande cha garden kutoka Makongo mpaka kituo cha magari cha super kilivo tengenezwa kwa ustadi.

Kazi hiyo yote imefanywa chini ya usimamizi wa jeshi la wananchi wa Tanzania na binafsi imenivutia na kunisukuma kuangalia garden nyingine ndani ya jiji la Dar es Salaam zinafananaje. Hakika sijaona garden iliyohudumiwa na kuvutia kama iliyopo katika kipande cha barabara tokea Makongo hadi Super.

Kuna haja halmashauri ya jiji akaangalia jinsi ya kuingia mkataba na baadhi ya vikosi kwa ajili ya kupendezesha mji huu kupitia bustani.

Ni hayo tu nilionayo kwa sasa na nikipata muda nitaleta baadhi ya picha za eneo hilo la barabara kati ya Makongo na Super.

Nawasilisha.
 
WANtEd86

WANtEd86

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Messages
569
Likes
222
Points
60
WANtEd86

WANtEd86

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2014
569 222 60
Jwtz au jkt
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
mkuu nahisi garden iliyopo makongo pale ipo chini ya jwtz,maana mara nyingi huwa nawakuta pale mpaka MPs wanashughulika na garden.
 
Dumbuya

Dumbuya

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
503
Likes
485
Points
80
Dumbuya

Dumbuya

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
503 485 80
Exactly...bustani nzuri sana ile.Kikubwa ni kuwa wanajeshi wanajituma na wanaijali bustani yao.Asikudanganye mtu bustani ni matunzo.Nyingine ni ile ya TCRA nayo imetunzwa vizuri.
 
Jcoder

Jcoder

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
496
Likes
268
Points
80
Jcoder

Jcoder

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
496 268 80
Ni takribani miaka miwili sasa tangu barabara ya mwenge bagamoyo ikamilike.Kwa wale watumiaji wa njia hii watakuwa mashahidi kwa kipande cha garden kutoka makongo mpaka kituo cha magari cha super kilivo tengenezwa kwa ustadi.

Kazi hiyo yote imefanywa chini ya usimamizi wa jeshi la wananchi wa Tanzania,na binafsi imenivutia nakunisukuma kuangalia garden nyingine ndani ya jiji la Dar es salaam zinafananaje..hakika sijaona garden iliyohudumiwa na kuvuta kama iliyopo katika kipande cha barabara tokea makongo hadi super.

Kuna haja halmashauri ya jiji akaangalia jinsi ya kuingia mkataba na baadhi ya vikosi kwa ajili ya kupendezesha mji huu kupitia bustani.

Ni hayo tu nilionayo kwa sasa,na nikipata mda nitaleta baadhi ya picha za eneo hilo la barabara kati ya Makongo na Super.

Nawasilisha.
Ili tupate maendeleo haraka naona ni vema tukawatumia hawa wajeda . Hawanaga longolongo.
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
Exactly...bustani nzuri sana ile.Kikubwa ni kuwa wanajeshi wanajituma na wanaijali bustani yao.Asikudanganye mtu bustani ni matunzo.Nyingine ni ile ya TCRA nayo imetunzwa vizuri.
mkuu hizi zilizopo katikati ya mji zinatia kinyaa,kuna moja naona imeanza tengenezwa barabara ya sam nujoma,,wameanza vizuri sana.
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
Ili tupate maendeleo haraka naona ni vema tukawatumia hawa wajeda . Hawanaga longolongo.
kabisa mkuu,,hawa wajamaa kama ni moja moja haiwezi kuwa mbili
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
Kwa hiuo umeona Jeshi ndio la kutunza Bustani? Kama umeshiba sana nenda Kanye ulale.
sawa mkuu,ndo uwezo wa kufikiri ulipoishia ,kama ulikuwa hujui jeshi lina miradi mingi,,mfano dodoma kuna kikosi cha ihumwa wana vitalu vya mito na wanafanya biashara ya kuuza miti....
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Ni takribani miaka miwili sasa tangu barabara ya mwenge bagamoyo ikamilike.Kwa wale watumiaji wa njia hii watakuwa mashahidi kwa kipande cha garden kutoka makongo mpaka kituo cha magari cha super kilivo tengenezwa kwa ustadi.

Kazi hiyo yote imefanywa chini ya usimamizi wa jeshi la wananchi wa Tanzania,na binafsi imenivutia nakunisukuma kuangalia garden nyingine ndani ya jiji la Dar es salaam zinafananaje..hakika sijaona garden iliyohudumiwa na kuvuta kama iliyopo katika kipande cha barabara tokea makongo hadi super.

Kuna haja halmashauri ya jiji akaangalia jinsi ya kuingia mkataba na baadhi ya vikosi kwa ajili ya kupendezesha mji huu kupitia bustani.

Ni hayo tu nilionayo kwa sasa,na nikipata mda nitaleta baadhi ya picha za eneo hilo la barabara kati ya Makongo na Super.

Nawasilisha.
Yaani kweli JWTZ wakabidhiwe bustani? Watakuwa wanalipwa au inakuwaje? Ina maana hawana kazi za kuwatosha au? Kama wanatunza za kwao si ni kwa sababu ni maeneo yao? Unatafuta kichapo bila shaka.
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
Yaani kweli JWTZ wakabidhiwe bustani? Watakuwa wanalipwa au inakuwaje? Ina maana hawana kazi za kuwatosha au? Kama wanatunza za kwao si ni kwa sababu ni maeneo yao? Unatafuta kichapo bila shaka.
kwani kampuni zinazotunza bustani zinalipwa ama zinafanya kazi bure???

ukipata jibu hapo manna yake katika miradi ya jeshi huu pia unaeza ukawa ni moja wapo ya mradi....
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
kwani kampuni zinazotunza bustani zinalipwa ama zinafanya kazi bure???

ukipata jibu hapo manna yake katika miradi ya jeshi huu pia unaeza ukawa ni moja wapo ya mradi....
Sizungumzii kampuni nazingumzia jeshi ambalo ni taasisi ya serikali.
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Iko siku utasema na vyoo vya Stand wasafishe wanajeshi...Jukumu la usafi ni la kila mtu pamoja na wewe..
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Nadhani tukiwapa hawa nyanja nyingi za serikali tutafika mbali tofauti na hawa raia na mf.mzuri ni JK jinsi alivyotupa maendeleo makubwa kwa kipindi kifupi hadi kuwa donner country
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Ile Bustani kwa kweli ni nzuri sana,ila nasikitika kuwatangazia kuwa mradi wa BRT utaibomolea mbali.
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,100
Likes
2,103
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,100 2,103 280
Ile Bustani kwa kweli ni nzuri sana,ila nasikitika kuwatangazia kuwa mradi wa BRT utaibomolea mbali.
kwani tegeta ni phase ngapi mkuu??
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252