Pendekezo: St. Francis Mbeya anzisheni elimu ya juu ya Sekondari


Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
363
Likes
525
Points
180
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
363 525 180
Ongeza kabisa na st. Merry goreth moshi.
Nimesomesha shule hizi za masister wako vizuri sana.
St Francis, Kowak girls, Loretto girls, Holly family girls etc. Hizi shule ziko vizuri wanaopinga wanasumbuliwa unafki na uswahili

Wazo la A level ni muafaka.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
619
Likes
657
Points
180
Age
22
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
619 657 180
Ushauri mzuri

Watoto wengi wanakua wametoka vizuri Sana olevel

Changamoto huja advance.
Kushindwa kuendana na mazingira ya shule advance

Hii ni changamoto Sana,Ni vema waanzishe advance

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
412
Likes
302
Points
80
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
412 302 80
Milioni tisa (9 ) ukinunu shamba njombe ni heka kama hamsini kwa bajeti ya milioni 6.milioni tatu inayobaki ni ya kupanda miti.baada ya miaka kumi una kisio la miti 20000. Kila mti ukiuza 10000 utapata sh., 200000000(milioni mia mbili) hapo utakuwa tajiri.Waafrika bado tunafikiri ndani ya box Elimu ni bora na pesa nibora zaidi.Tuwaandalie watoto economic freedom na sio economic servant.Karibuni mnipinge.
 
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
412
Likes
302
Points
80
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
412 302 80
Milioni tisa (9 ) ukinunu shamba njombe ni heka kama hamsini kwa bajeti ya milioni 6.milioni tatu inayobaki ni ya kupanda miti.baada ya miaka kumi una kisio la miti 20000. Kila mti ukiuza 10000 utapata sh., 200000000(milioni mia mbili) hapo utakuwa tajiri.Waafrika bado tunafikiri ndani ya box Elimu ni bora na pesa nibora zaidi.Tuwaandalie watoto economic freedom na sio economic servant.Karibuni mnipinge.
Kwetu kigoma.milioni 5 unapata heka 50 za chikichi, kupanda milioni 4 baada ya miaka 5 ( mtoto wa saint ndio anamaliza form 6) hrka mmoja itakuwa ikitoa mafuta tani 3 kwa mwaka ambayo ni milioni 3 hivyo kwa heka 50 ni sh. Milioni 150 chukulia umepata milioni 50 yani huyahudumii ipasavyo.kila mwaka mtoto wako utakuwa umemuandalis mshara wa uhakika kwa miaka 30 mpaka chikichi inazeeka.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
894
Likes
974
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
894 974 180
Milioni tisa (9 ) ukinunu shamba njombe ni heka kama hamsini kwa bajeti ya milioni 6.milioni tatu inayobaki ni ya kupanda miti.baada ya miaka kumi una kisio la miti 20000. Kila mti ukiuza 10000 utapata sh., 200000000(milioni mia mbili) hapo utakuwa tajiri.Waafrika bado tunafikiri ndani ya box Elimu ni bora na pesa nibora zaidi.Tuwaandalie watoto economic freedom na sio economic servant.Karibuni mnipinge.
Hujakamilisha ushauri, wasisomeshe watoto? Wasomeshe kwa level gani na kiwango gani? Wasomeshe shule za bei rahisi zaidi? Hebu malizia hapo msomeshaji akuelewe ......
Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
412
Likes
302
Points
80
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
412 302 80
Ua
Hujakamilisha ushauri, wasisomeshe watoto? Wasomeshe kwa level gani na kiwango gani? Wasomeshe shule za bei rahisi zaidi? Hebu malizia hapo msomeshaji akuelewe ......
Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
Ushauri wangu kama hauna economic freefom uhakika wa kopato jenga misingi ya uchumi elimu itafuata.Waarabu na wahindi wengi Tanzania huwa hawana muda sana na kusomesha bali hujenga himaya za kiuchumi.mfano kampuni ya Nchambis na Allys transport hazikuanzishwa na wasomi ila zimeajiri wasomi.Kusoma ni kuandaa mtoto wako aje awe muajiriwa wa kampuni au mtawala wa serikali.Huwezi kunielewa kirahisi kwa sababu umeishajengewa imani na wazazi wako na walimu wako kuwa ukifaulu sana ndio utafanikiwa kumbe utafanikiwa kielimu si kifedha.Elimu ni bora bali prsa ni bora zaidi
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,041
Likes
1,109
Points
280
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,041 1,109 280
Kaka unaongea kitu usichokijua... Elimu kwanza hela baadae,ukiwa na Elimu utakua na mawazo on how to handle your money,bila elimu pesa itaisha tu bila kujua inaenda wapi....

Nchambis ndiyo walikua na pesa but kwa sasa ziko wapi?? Washafirisika hadi malori na mabasi kauza

Mohammed Trans yuko wapi? Kaishiwa hana hata cent mbovu mfukoni

Njoo kwa Allys is the same story,hana kitu zaidi ya mabasi mawili,matatu.... Wekeza kwenye elimu,elimu haina cha mkopo wala nini,ukishapata hadi kufa kwako, Education is the weapons,Mali ni Mzigo unaotakiwa kulindwa kwa gharama kubwa sana.....
Ua

Ushauri wangu kama hauna economic freefom uhakika wa kopato jenga misingi ya uchumi elimu itafuata.Waarabu na wahindi wengi Tanzania huwa hawana muda sana na kusomesha bali hujenga himaya za kiuchumi.mfano kampuni ya Nchambis na Allys transport hazikuanzishwa na wasomi ila zimeajiri wasomi.Kusoma ni kuandaa mtoto wako aje awe muajiriwa wa kampuni au mtawala wa serikali.Huwezi kunielewa kirahisi kwa sababu umeishajengewa imani na wazazi wako na walimu wako kuwa ukifaulu sana ndio utafanikiwa kumbe utafanikiwa kielimu si kifedha.Elimu ni bora bali prsa ni bora zaidi
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,436
Members 485,577
Posts 30,122,550