Pendekezo: SLAA APEWE UKUU WA WILAYA?

  • Thread starter Kachanchabuseta
  • Start date

Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Ili kutibu majeraha ya Dr Slaa na wanachadema napendekeza DR Kikwete kumpa Ukuu wa wilaya Dr Slaa

Wewe unapendekeza apewe cheo gani?
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Unajitahidi sana kupost upuuzi wako, nashukuru huwakilishi wana CCM wote .....mwenye mawazo mgando ni wewe pekee!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Ili kutibu majeraha ya Dr Slaa na wanachadema napendekeza DR Kikwete kumpa Ukuu wa wilaya Dr Slaa

Wewe unapendekeza apewe cheo gani?
Septic tank content in liquid form!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mleta mada ana matatizo makubwa ya kisaikolojia
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
 
Last edited by a moderator:
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Ili kutibu majeraha ya Dr Slaa na wanachadema napendekeza DR Kikwete kumpa Ukuu wa wilaya Dr Slaa

Wewe unapendekeza apewe cheo gani?
Naungana na wenzangu, wewe u mgojwa, na ubaya hujajua kama unaumwa!!!:rip:
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
CCM wengi wamejiandikisha wakati wa kampeni kuja kuleta upuuuzi - hivi unafikiri kwa kutumia kichwa au ma***ko.
 
O

omuhabhe

Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
35
Likes
0
Points
0
O

omuhabhe

Member
Joined Sep 27, 2007
35 0 0
tatizo lako nawengineo kama wewe mlio katika kundi la mawazo mgando
mnafikili Dr.Slaa aligombea kwa kutaka maslahi binafsi.
ni kiongozi gani kati ya wailogombea aliyeahidi kula mihogo ili wewe uondokane na mawazo mgando
ambaye huamini kuwa bila ccm utabadilishwa kimawazo na kimaendeleo
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
308
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 308 180
Ana ule ugonjwa wa mfadhaiko, ulitokea miaka ya nyuma sasa umerudi tena.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Ili kutibu majeraha ya Dr Slaa na wanachadema napendekeza DR Kikwete kumpa Ukuu wa wilaya Dr Slaa

Wewe unapendekeza apewe cheo gani?
Tatizo akili yako imezongwa na hilo bui bui lako....get out of that my friend.....fikiri kabla ya kupost au unadhani ccm wote ni vilaza kama wewe?
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Mbona ya Dr Slaa yanawasumbua sana jamani nani kakuambia nahitaji any kind of favour kutoka kwa mafisadi. Mind you own business ama nataka na yeye awe fisadi?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,210
Likes
7,675
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,210 7,675 280
Hivi kuna haja ya kuchangia hoja za mataahira hawa?
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Huo ugonjwa ulio nao ni hatari, lakini dawa iko njiani.. utapona tuu.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kama TANZANIA ni wilaya sawasawa kabisa....halafu JK aende zake msoga wampe uenyekiti wa kijiji
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
16
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 16 35
jamani heee hii ni milembe case, needs immediate attention!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Ili kutibu majeraha ya Dr Slaa na wanachadema napendekeza DR Kikwete kumpa Ukuu wa wilaya Dr Slaa

Wewe unapendekeza apewe cheo gani?
Wakuu wa Wilaya ni mashoga wa Kikwete na CCM. Pendekezo lako ni upupu mpelekee EYKEYHALISI
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
mbona mwamshambulia hivo. msameheni basi.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Ili kutibu majeraha ya Dr Slaa na wanachadema napendekeza DR Kikwete kumpa Ukuu wa wilaya Dr Slaa

Wewe unapendekeza apewe cheo gani?
Hayo ni matusi ya nguoni. Rais Dr. Slaa apewe ukuu wa wilaya na wezi wa kura. Wezi kwa wezi hupeana vyeo. Malaria sugu, Burn Jeykeywaukweli wapo kazini. Unataka kuwa memba mkubwa wa JF kwa kunandika pumba?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Hayo ni matusi ya nguoni. Rais Dr. Slaa apewe ukuu wa wilaya na wezi wa kura. Wezi kwa wezi hupeana vyeo. Malaria sugu, Burn Jeykeywaukweli wapo kazini. Unataka kuwa memba mkubwa wa JF kwa kunandika pumba?
kwani wewe unaonaje??
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
I think huyu jamaa afungiwe tu... we are serious and continue to bring his schizophrenic exhibitions humu ndani
 

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933