Pendekezo: Mwili wa Hayati Mwl. J.K Nyerere ufukuliwe kama Yasser Arafat


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Ndugu Wanabodi.

Nimefuatilia vyombo mbalimbali vya habari siku ya leo,habari kuu ikiwa ni kufukuliwa kwa mabaki ya aliyekuwa kiongozi kipenzi cha wapalestina Hayati Yasser Arafati kutokana na malalamiko kwamba aliuwawa kwa sumu hivyo umefukuliwa ili kufanya uchunguzi upya kubaini kama kweli alipewa sumu ambayo ni mionzi ili wahusika wachukuliwe hatua.

Sasa pendekezo langu ni kwamba,hapa Tanzania kumekuwa na manung'uniko ya Muda mrefu Tangu kufariki kwa Baba wa Taifa hili ambaye pia alikuwa ni rais wa kwanza wa Tanganyika na baadaye Tanzania Mwl Julius K.Nyerere kwamba hakufa kwa mapenzi ya MUNGU bali alipewa sumu akiwa uingereza au kabla ya kwenda uingereza alikofia hata kufikia hatua kwa baadhi ya wanasiasa kurushiana maneno makavu jukwaani.

Sasa ili kuondoa utata huo ni kwa nini mabaki ya mwili huo yasifukuliwe ili uchunguzi ufanyike upya na kama ni kweli Mwl Nyerere alipewa sumu hatua zichukuliwe kwa faida ya Tanzania na familia yake? Ni mtazamo tu au wadau mnasemaje kuhusiana na hili? Najua uzi utawapa kigugumizi mods lakini naomba mnitendee haki.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,557
Likes
1,429
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,557 1,429 280
hili nalo neno!
Hivi kwani alizikwa?
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,310
Likes
1,493
Points
280
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,310 1,493 280
Sio Serikali ya Chama Cha Majangili..
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
sokoine nae tungependa kujua kama nae alikufa kweli kwa ajali au alipigwa risasi . huyu ndio awe wa kwanza kufufuliwa kabla ya yeyote yule.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,366
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,366 280
Hiyo ishu ikikaziwa macho wahusika wanaweza kuvamia kaburi ili wafiche kwingine masalia
 
WCM

WCM

Senior Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
163
Likes
13
Points
35
WCM

WCM

Senior Member
Joined Oct 30, 2010
163 13 35
Na Amina Chifupa pia. Ile kasi ya ugonjwa wake hadi umauti unamfika ulitia shaka.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
647
Likes
426
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
647 426 80
Mitanzania mingine ni kama misukule, yaani imekosa kabisa akili kila kitu kudandia tu!. Usishangae ukasikia majitu yanazusha tene eti kuanguka bafuni kwa Dr. Slaa kufanyiwe uchunguzi kwani huenda Josephine alilazimisha mzee awithdraw hivyo Dr. akajikuta anamwaga chini na bahati mbaya akayakanyaga na kuteleza hadi chini, ebooooooo!
 
M

Mokerema

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
236
Likes
2
Points
0
Age
61
M

Mokerema

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
236 2 0
Tubadilshe chama kinachounda serikali kwanza ili mambo kadhaa yawezekane.
This is a private matter! The family of the late Mwalimu should be made to understand that the Wise Man and Father of the Nation was brutally mudered in the first place.
Those who killed Mwalimu are still around. It is going to haunt them to there graves. They are all known. I wouldn't like to name them. The person who decided to take him to UK should be lynched with a necklace tire. The million dollar question is who can do it. Let the Nyerere's come up we patriots can do it but we need a starting point. Otherwise no exhumation Let Mwalimu RIP.
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
958
Likes
282
Points
80
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
958 282 80
Mafisadi hawawezi kukubali wanajua vizuri chanzo, ndio maana kuuzwa kwa migodi kulifanya wakati mazishi ya mwl.Nyerere yakiendelea..R.I.P NYEREREHAKI
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
hili halitatusaidia, cha msingi ni kuwapiga chini magamba
 
MATESLAA

MATESLAA

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,252
Likes
6
Points
0
Age
28
MATESLAA

MATESLAA

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,252 6 0
Wew kwan 2mekosa kaz mpaka 2fukue mwl wa nyerer? Hebu kuwa na fikra pevu bwana.
 
MATESLAA

MATESLAA

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,252
Likes
6
Points
0
Age
28
MATESLAA

MATESLAA

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,252 6 0
This is a private matter! The family of the late Mwalimu should be made to understand that the Wise Man and Father of the Nation was brutally mudered in the first place.
Those who killed Mwalimu are still around. It is going to haunt them to there graves. They are all known. I wouldn't like to name them. The person who decided to take him to UK should be lynched with a necklace tire. The million dollar question is who can do it. Let the Nyerere's come up we patriots can do it but we need a starting point. Otherwise no exhumation Let Mwalimu RIP.
unadanganya umma wew hebu fikiri kwa kina.
 
N

Newcastle

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
142
Likes
0
Points
33
N

Newcastle

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
142 0 33
Duh,

Nilivyokuwa nasikiliza BBC leo asubuhi na kusikia Arafar kafukuliwa nikajisemea sasa hivi tutasikia watu wanataka Nyerere naye afukuliwe.

Na kweli.

Hatupitwi!
hapo umegusa pabaya mzee alikuwa mzima alitakiwa kwenda kucheki afya tu,wakammaliza ili wauze madini,ila mbona familia haisubuki kuhoji?
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
Tukisema hivyo hapa TZ mbona tutafukua makaburi yote? maana karibu viongozi wote waliokwisha kufariki wamekufa ki hila hila tu!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,335
Likes
10,468
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,335 10,468 280
umewastua wayafukua mabaki yenyewe na kuyazamisha baharini
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Waingereza ni wajanja sana,kama walimpa sumu, basi watakuwa walitoa utumbo, kama walivyomfanyia Mtwa Mkwawa, na pao hata akifukuliwa leo hutapata kitu hapooooo
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,833