Pendekezo: Mnyika na Ben Saanane warithi nafasi ya ulezi wa CHADEMA kanda ya Magharibi


AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,173
Likes
1,197
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,173 1,197 280
JF......!

Mimi kama mwanabadiliko napendekeza chama kiwateue makamanda John Mnyika na Benard Saanane warithi nafasi ya Zitto Kabwe ya ulezi wa CHADEMA kanda ya magharibi katika mikoa ya Tabora, Katavi na Kigoma.

Naamini kutokana na uwezo mahiri ya wanasiasa hao vijana machachari wasio na chembe yeyote ya unafiki, CHADEMA itaweza kuimarika zaidi ktk kanda hii hasa Tabora ambapo kumekuwa hakuna vuguvugu kubwa la mabadiliko ukilinganisha na mahali pengine nchini.

Shardcole@Tabora1
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
JF......!

Mimi kama mwanabadiliko napendekeza chama kiwateue makamanda John Mnyika na Benard Saanane warithi nafasi ya Zitto Kabwe ya ulezi wa CHADEMA kanda ya magharibi katika mikoa ya Tabora, Katavi na Kigoma.

Naamini kutokana na uwezo mahiri ya wanasiasa hao vijana machachari wasio na chembe yeyote ya unafiki, CHADEMA itaweza kuimarika zaidi ktk kanda hii hasa Tabora ambapo kumekuwa hakuna vuguvugu kubwa la mabadiliko ukilinganisha na mahali pengine nchini.

Shardcole@Tabora1
Nadhani tabia za hawa wote unazijua hao watu hawatabaki wataisha kwa sumu kama watu mda wote wako na sumu mfukoni halafu unawapa kulea watu hao watu unawatakia nini.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Ni kweli wanafaa, lakini tambua kwamba huko huko kanda ya magharibi kuna makamanda wa ukweli ambao wamefanya kazi nzuri kuliko hata huyo Zitto anayejitokeza kwa mwaka mara moja.

chama itafanya wanachoona inafaa
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Kwanza sifa hawana wote wanafaa kutumikishwa kama wanavyotumikishwa sasa pale chadema makao makuu mara kumwinda zitto mara kutoa matamko ya uzushi kwenye jamii uongozi hawauwezi.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Ni kweli wanafaa, lakini tambua kwamba huko huko kanda ya magharibi kuna makamanda wa ukweli ambao wamefanya kazi nzuri kuliko hata huyo Zitto anayejitokeza kwa mwaka mara moja.

chama itafanya wanachoona inafaa
Pole unakwenda kwenye kiza kinene kweli.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,642
Likes
3,537
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,642 3,537 280
JE WANAKUBALIKA HUKO?KANDA YA MAGHARIBI,MAMBO HAYA YASIFANYWE KWA KUKURUPUKA JAPO MLEZI WA AWALI ANA 2FACE LAKINI BADO NAAMINI KWA NJIA YA KUKAA KUJADILIANA KUWEKANA WAZI OPENNESS NDIO NJIA SAHIHI,zitto bado ni mtu muhimu WEKANENI WAZI,DHIBITIANENI NDANI YA CHAMA,LISHANENI YAMINI NA VIAPO :peace:
 
M

mnyamiwono

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
708
Likes
10
Points
35
M

mnyamiwono

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
708 10 35
Toa upumbavu hapa, tabora siyo kama unavyofikiri ww. Wote saa8 na mnyika waganga njaa tu, watanzania tumechoka kudanganywa ebo!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Kwenye hilo Tempo msimsahau Yericko maana Mission Achieved.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,173
Likes
1,197
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,173 1,197 280
Kwanza sifa hawana wote wanafaa kutumikishwa kama wanavyotumikishwa sasa pale chadema makao makuu mara kumwinda zitto mara kutoa matamko ya uzushi kwenye jamii uongozi hawauwezi.
Mkuu una hati miliki ya thread? Mbona unachangia peke yako kila mara tena utumbo tu?
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,173
Likes
1,197
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,173 1,197 280
Toa upumbavu hapa, tabora siyo kama unavyofikiri ww. Wote saa8 na mnyika waganga njaa tu, watanzania tumechoka kudanganywa ebo!
Mkuu povu lote hili la nini?
 
W

wence kilasi

New Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
28
W

wence kilasi

New Member
Joined Nov 20, 2013
2 0 0
Mmelewa chadema na sera zao za uongo
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,210
Likes
41
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,210 41 145
Bado wao wanatakiwa kulelewa pale ufipa
 
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
275
Likes
15
Points
35
C

chingunduli

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
275 15 35
JF......!

Mimi kama mwanabadiliko napendekeza chama kiwateue makamanda John Mnyika na Benard Saanane warithi nafasi ya Zitto Kabwe ya ulezi wa CHADEMA kanda ya magharibi katika mikoa ya Tabora, Katavi na Kigoma.

Naamini kutokana na uwezo mahiri ya wanasiasa hao vijana machachari wasio na chembe yeyote ya unafiki, CHADEMA itaweza kuimarika zaidi ktk kanda hii hasa Tabora ambapo kumekuwa hakuna vuguvugu kubwa la mabadiliko ukilinganisha na mahali pengine nchini.

Shardcole@Tabora1
Mnyika ni mtu mdogo sana kazi inayomfaa ni hiyo ya kuwa kibaraka wa mbowe.
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,701
Likes
1,377
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,701 1,377 280
JF......!

Mimi kama mwanabadiliko napendekeza chama kiwateue makamanda John Mnyika na Benard Saanane warithi nafasi ya Zitto Kabwe ya ulezi wa CHADEMA kanda ya magharibi katika mikoa ya Tabora, Katavi na Kigoma.

Naamini kutokana na uwezo mahiri ya wanasiasa hao vijana machachari wasio na chembe yeyote ya unafiki, CHADEMA itaweza kuimarika zaidi ktk kanda hii hasa Tabora ambapo kumekuwa hakuna vuguvugu kubwa la mabadiliko ukilinganisha na mahali pengine nchini.

Shardcole@Tabora1
Ben masifa,anakuambia Julius malema amemwandikia email na kumuambia katika afrika yeye na malema tu eti ndio vijana wenye vision afrika.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,356
Likes
8,155
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,356 8,155 280
Wazo zuri.ila mnyika anatumikia jimbo la ubungo

ben wa saanane ni sawa
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Wana sifa zote za kuwa viongozi wa CHADEMA, kwanza ni wakristo, wanatokea Kilimanjaro na kubwa zaidi wanakubalika na Josephine Mushumbuzi na baba Lilian. Naunga mkono hoja mia kwa mia.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013