Pendekezo la mabadiliko ya PAYE lilifanikiwa kupita?

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
937
1,000
Mara ya mwisho niliona sample ya calculator ya PAYE calculations kama sehemu ya mapendekezo ya bajeti mpya ya serikali ya 2020/2021.

Hii sheria au pendekezo lilifanikiwa kupita? Najaribu kuangalia calculator kwenye website ya tra lakini sioni tofauti yeyote ile na makato ya zamani.

Ebu naombeni mrejesho wake mwenye taarifa kamili.

Asante.
 

mwarobaini_

JF-Expert Member
Jan 26, 2020
701
1,000
Kwa watumishi wa umma mtaona mabadiliko kwenye salary ya mwezi wa 7. Achana na calculator za TRA, Dotto ndiye aliyeshika ufunguo, sheria ya bajeti ilishapita na rais alisaini.
 

road master

JF-Expert Member
Jun 11, 2020
277
500
Kwa watumishi wa umma mtaona mabadiliko kwenye salary ya mwezi wa 7. Achana na calculator za TRA, Dotto ndiye aliyeshika ufunguo, sheria ya bajeti ilishapita na rais alisaini.
Tupandishwe madaraja jamani since 2014??? Hali ni mbaya sana
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Dec 31, 2013
2,421
2,000
madaraja,madaraja,madaraja,mwaka wa saba huu naufukuzia sijawahi panda daraja!!!
 

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
937
1,000
Tatito vyama vya wafanyakazi wapo kimya kama siyo kazi yao vile. Madaraja hakuna kwa miaka zaidi ya mitano lakini bado wapo kimya,kama wanashindwa kuongea basi watume hata barua.
 

mysterio

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,953
2,000
Simple, kama mwajiri hakuthamini, na wewe unaweka go-slow. Ngoma draw. Kazi ambayo ungeifanya siku moja, unaifanya kwa siku tatu.
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
5,580
2,000
Mara ya mwisho niliona sample ya calculator ya PAYE calculations kama sehemu ya mapendekezo ya bajeti mpya ya serikali ya 2020/2021.

Hii sheria au pendekezo lilifanikiwa kupita? Najaribu kuangalia calculator kwenye website ya tra lakini sioni tofauti yeyote ile na makato ya zamani.

Ebu naombeni mrejesho wake mwenye taarifa kamili.

Asante.
Kwani ulisikia bajeti imepingwa? Subiri mwisho wa mwezi!
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
13,965
2,000
Mara ya mwisho niliona sample ya calculator ya PAYE calculations kama sehemu ya mapendekezo ya bajeti mpya ya serikali ya 2020/2021.

Hii sheria au pendekezo lilifanikiwa kupita? Najaribu kuangalia calculator kwenye website ya tra lakini sioni tofauti yeyote ile na makato ya zamani.

Ebu naombeni mrejesho wake mwenye taarifa kamili.

Asante.
Pendekezo lilisemaje kuhusu PAYE, andika kwa ufupi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom