Pendekezo: Korosho ya daraja la 3 iliyorejeshwa iruhusiwe kuuzwa kwa mnunuzi yeyote

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,165
2,000
Sijajua utaratibu ukoje ila natoa tu pendekezo kuwa ile korosho iliyorejeshwa kwa wakulima kwa kukosa sifa, basi wakulima hao waruhusiwe rasmi kuiuza kwa wanunuzi wowote ndani na nje ya nchi.

Heri nusu hasara japo inaumiza
Maendeleo hayana vyama!
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
5,039
2,000
Tuanzie hapa,kwa nini ilichukuliwa halafu inarejeshwa?Haikupimwa ni daraja gani wakati inachukiliwa?
Sijajua utaratibu ukoje ila natoa tu pendekezo kuwa ile korosho iliyorejeshwa kwa wakulima kwa kukosa sifa, basi wakulima hao waruhusiwe rasmi kuiuza kwa wanunuzi wowote ndani na nje ya nchi.

Heri nusu hasara japo inaumiza
Maendeleo hayana vyama!
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom