PENDEKEZO: 2015 CHADEMA wasimamishe mgombea mwanamke kiti cha urais!


zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,358
Likes
1,147
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,358 1,147 280
Wanajamvi,

Mimi nashauri CHADEMA wajipange kuweka mgombea mwanamke kiti cha urais 2015.

Ningependekeza waanze kufanya mkakati wa kumshawishi mwanaharakati asiyeyumba mama ANANILEA NKYA awe mgombea.

Sipati picha hicho kimbunga kitakavyokuwa, CCM watazimia, pia huenda itasaidia hata kwenye nafasi za ubunge kuondoa huu udhalilishaji wa wanawake kupewa viti maalum.

Hivi nchi zilizoendelea kuna viti maalum kweli?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Post zingine duu!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Nadhani unaanzisha hoja ambayo haina mantiki kabisa. Vyama makini havisimamishi wagombea kwa sababu za mgombea kuwa mwanamke au mwanaume bali kwasababu ana sifa. Hoja yako ipeleke huko ambako inakubalika.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,723
Likes
22,888
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,723 22,888 280
wanajamvi mie nashauri CHADEMA wajipange kuweka mgombea mwanamke kiti cha urais 2015, ningependekeza waanze kufanya mkakati wa kumshawishi mwanaharakati asiyeyumba mama ANANILIA NKYA awe mgombea, sipati picha hicho kimbunga kitakavyokuwa, CCM watazimia, pia huenda itasaidia hata kwenye nafasi za ubunge kuondoa huu upupu wa kudhalilishwa wanawake kupewa viti maalum. hivi nchi zilizoendelea kuna viti maalum kweli????
Hivi akili zako zina akili kweli huyo Ananilea Nkya kwanza ni chama gani kaangalie expiry date ya ubongo wako inawezekana imeshapita.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
type ya sofia simba!!!! tatizo mwanamke or rais bora.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Kwa hiyo wewe unataka wasimamishe mwanamke kwa sababu tu ni mwanamke! MAMLUKI
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
bado tuna mtu wa kupambana na CCM nae ni Dr. Slaa. mwanamke tutamjaribu wakati mwongine
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,358
Likes
1,147
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,358 1,147 280
Nadhani unaanzisha hoja ambayo haina mantiki kabisa. Vyama makini havisimamishi wagombea kwa sababu za mgombea kuwa mwanamke au mwanaume bali kwasababu ana sifa. Hoja yako ipeleke huko ambako inakubalika.
uwezo wangu wa kufikiri ninaona ina mantiki, hayo ni mwazo yangu tu mkuu. hapo kwenye red mkuu, niipeleke wapi huko? nielekeze tafadhali hata kama ni kwa mambumbumbu, nafikiri hata mimi ndo kunaponifaa.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,358
Likes
1,147
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,358 1,147 280
Hivi akili zako zina akili kweli huyo Ananilea Nkya kwanza ni chama gani kaangalie expiry date ya ubongo wako inawezekana imeshapita.
hapo kwenye red, wanasayansi hawajathibitisha bado. sijasema ni mwanachama wa chadema ila nilisema chadema waanze taratibu kumuambukiza itikadi za chama maana kwa mawazo yangu ana muelekeo huo kuliko mwanamke mwingine hapa tz. pia sababu ya kusema mgombea awe mwanamke ni kutokana na changamoto za sasa za usawa unaohubiriwa kila kona. MNISAMEHE NILIOWAUDHI.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
wazo zuri sana .......
lakini mi nadhani tumwombe Dr.Slaa asimame tena 2015...
labda miaka 5 ou 10 kuanzia 2015 tuanze kumu introduce mwanamke ambae anauwezo
wakuongoza nchi.....
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Nadhani Tanzania inachohitaji sasa hivi ni good leadership siyo gender leadership.
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,219
Likes
4,353
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,219 4,353 280
wanajamvi mie nashauri CHADEMA wajipange kuweka mgombea mwanamke kiti cha urais 2015, ningependekeza waanze kufanya mkakati wa kumshawishi mwanaharakati asiyeyumba mama ANANILIA NKYA awe mgombea, sipati picha hicho kimbunga kitakavyokuwa, CCM watazimia, pia huenda itasaidia hata kwenye nafasi za ubunge kuondoa huu upupu wa kudhalilishwa wanawake kupewa viti maalum. hivi nchi zilizoendelea kuna viti maalum kweli????
Ama kweli wewe siyo ZumbeMkuu tu bali ni Zumbukuku?
 
M

Mzenjiberi

Member
Joined
May 30, 2012
Messages
25
Likes
0
Points
3
M

Mzenjiberi

Member
Joined May 30, 2012
25 0 3
Nadhani unaanzisha hoja ambayo haina mantiki kabisa. Vyama makini havisimamishi wagombea kwa sababu za mgombea kuwa mwanamke au mwanaume bali kwasababu ana sifa. Hoja yako ipeleke huko ambako inakubalika.
Sifa ya Dr Sla ni nini ? labda kuchukua wa
ke a watu.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mkuu mbona unatuletea mambo ya ki 'CCM CCM'?
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Party leaeders wa CDM bado wako kwenye kuanika tofauti zao ndani na nje ya chama
Wakimaliza hapo ndio wakubali kufanya kazi kama team moja, na kurudisha imani kwa wanachama
wamalize hapo, wapate mgombea mmoja atakae gombea uraisi kwa tiketi yao, na wamsupport wote
wamalize hapo waanze ku-convince vyama vingine vya upinzani kuhusu mgombea wao. muda uko wapi?

By then CCM imesha jipanga nyuma ya mtu mmoja na wote wanamsupport huyo huyo.
Kazi ya chama sio ku-entertain the public with your family affair sagga (soap opera)
Kazi ya chama ni ku-take power and run the country! Chadema bado sana (maybe 2020)

Kwa mtazamo wangu mimi Chadema wamesha shindwa uchaguzi wa 2015! Kubali kataa
Chama cha upinzani chenye kujiheshim kinge tumia muda huu kujenga strong party coalition
Then wakisha rule miaka tano au kumi, ndio wajipange kuleta mwanamke sasa
maana TZ nayo haijawa tayari kwa mgombea mwanamke
 
B

Brain Master

Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
89
Likes
1
Points
0
B

Brain Master

Member
Joined Jan 6, 2013
89 1 0
wanajamvi mie nashauri CHADEMA wajipange kuweka mgombea mwanamke kiti cha urais 2015, ningependekeza waanze kufanya mkakati wa kumshawishi mwanaharakati asiyeyumba mama ANANILIA NKYA awe mgombea, sipati picha hicho kimbunga kitakavyokuwa, CCM watazimia, pia huenda itasaidia hata kwenye nafasi za ubunge kuondoa huu ----- wa kudhalilishwa wanawake kupewa viti maalum. hivi nchi zilizoendelea kuna viti maalum kweli????
Mi napendekeza wamsimamishe Jusephine Mushumbushi au Rose Kamili ili iwe rahisi kwa Katibu Mkuu wao kuwanadi
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,680
Likes
1,148
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,680 1,148 280
uwezo wangu wa kufikiri ninaona ina mantiki, hayo ni mwazo yangu tu mkuu. hapo kwenye red mkuu, niipeleke wapi huko? nielekeze tafadhali hata kama ni kwa mambumbumbu, nafikiri hata mimi ndo kunaponifaa.
Peleka CCM kwani si unaona wameanza na Spika wa bunge kwa hiyo ili wazo lako ukilipeleka huko litapewa kipaumbele.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,680
Likes
1,148
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,680 1,148 280
Sifa ya Dr Sla ni nini ? labda kuchukua wa
ke a watu.
Join Date : 30th May 2012
Posts : 10
Rep Power : 334
Likes Received0
Likes Given0



Tangu umejiunga JF Haujagundua kama huna sifa za kuwa humu JF, pole sana zumbukuku.
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,752