Pembe za Faru (Viagra pori) zatiwa sumu ili kulinda uhai wa Faru


A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Wahifadhi huko Afrika Kusini wamekuja na mbinu mpya ya kuwalinda faru dhidi ya wawindaji haramu. Katika Pori la Hifadhi la Dinokeng wameamua kutia/ kuchanjia pembe au vipusa hivyo sumu na kuwataharadhisha wawindaji haramu (majangili) kwa kuzipaka rangi ya pinki.

Biashara ya vipusa imeshamiri kutokani na imani potofu kuwa ni dawa ya kuongeza nguvu za kiume. Hata hivyo uvumbuzi wa dawa ya Viagra miaka ya karibuni umetoa ufumbuzi kwa tatizo hili.













Kwa mtindo huu ni kwamba watakaotumia dawa zitokanazo na vipusa watakuwa wanakatisha maisha yao.
Takriban faru 200 wameuwawa mwaka huu huko Afrika kusini.



Chanzo cha habari ni : Rhino horns poisoned and painted PINK to keep poachers away in revolutionary scheme in South Africa | Mail Online.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,360
Likes
6,394
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,360 6,394 280
Hao jamaa waje na huo ujuzi hapa Bongo
ila iwe kwaajili ya Ndovu maana wanateswa
sana kila siku wanauwawa kama vile wako
ugenini. Ila Mzee K Bariiidii kajua tayari.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,819
Likes
15,282
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,819 15,282 280
Ubunifu mzuri sana tunaomba jeikei akachukue hao wataalamu kama anavyotaka kuwaleta wazee wa blunt kuja kufundisha.
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Ubunifu mzuri sana tunaomba jeikei akachukue hao wataalamu kama anavyotaka kuwaleta wazee wa blunt kuja kufundisha.
Nakubaliana nawe King Kong kuwa kuna haja ya kuiga ubunifu huu kukomesha ujangili wa faru
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Hao jamaa waje na huo ujuzi hapa Bongo
ila iwe kwaajili ya Ndovu maana wanateswa
sana kila siku wanauwawa kama vile wako
ugenini. Ila Mzee K Bariiidii kajua tayari.[kwaajili ya Ndovu maana wanateswa]
Bila shaka mkutano unaofanyika huko Iringa utazingatia jmbo hili. Mhesh Msigwa upo hapo??
 
U

uwoya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
167
Likes
5
Points
35
Age
60
U

uwoya

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
167 5 35
Hao jamaa waje na huo ujuzi hapa Bongo
ila iwe kwaajili ya Ndovu maana wanateswa
sana kila siku wanauwawa kama vile wako
ugenini. Ila Mzee K Bariiidii kajua tayari.
Hiyo na. 2. Na. 1 ni kwamba walikata pembe za faru ili kuwanusuru na majangili. pembe zikahifadhiwa strong room. Faru wamepona kuuawa lakini strong room ikavunjwa!! Hii itafaa hapa kwetu ili kuwanusuru tembo waendelee kuzaa wakati majangili yanazeeka. Baada ya miaka kama ishirini kutakuwa hamna majangili kwani ile succession process itakuwa imetibuliwa!!
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Hiyo na. 2. Na. 1 ni kwamba walikata pembe za faru ili kuwanusuru na majangili. pembe zikahifadhiwa strong room. Faru wamepona kuuawa lakini strong room ikavunjwa!! Hii itafaa hapa kwetu ili kuwanusuru tembo waendelee kuzaa wakati majangili yanazeeka. Baada ya miaka kama ishirini kutakuwa hamna majangili kwani ile succession process itakuwa imetibuliwa!!

Uwoya! Kumbe mtoto wa Jangili ni jangili. Mbona operation Uhai ya 1980s chini ya Waziri Mama Mongela haikukimaliza kizazi cha majangili Tanzania? Basi naamini nguvu za kijeshi au polisi sio ufumbuzi wa matatizo.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Mimi nina ujizi wa kufunga cctv wakinipa tenda nitawafungia watawanasa wauaji kirahisi
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446