Pedeshee Ndama Mtoto wa ng'ombe Jambazi!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pedeshee Ndama Mtoto wa ng'ombe Jambazi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa Kwilondo, Jan 11, 2011.

  1. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    JESHI la Polisi nchini linamshikilia mfanyabiashara maarufu jijini Dar es Salaam, Ndama Shabani (38) au Ndama mtoto wa Ng'ombe kwa tuhuma za kukutwa na gari la wizi. Pamoja na Ndama, wengine wanaoadaiwa kuhusika na wizi huo ni Sylvester Mashindila (45), Richard Marimi (46), Peter Goyayi (30) au Makoye wakazi wa Mwananyamala kwa Kopa na Charles Mwita (43) mkazi wa Kinondoni.
    Akizungumza na waandishi wa habari Naibu Kamishna Msaidizi wa Polisi na Kamanda wa Kanda Maalum Suleiman Kova alisema watuhumiwa hao walipora gari aina ya Hino lenye namba FDIJKD 11185 maeneo ya Tunduma mkoani Mbeya.
    Kova alisema kikosi Maalum cha Kupambana na Wizi wa Magari ya Kanda Maalum ya Dar es Salaam kilifanikiwa kuwakamata watuhumiwa hao wanaodaiwa kumnywesha dawa za kulevya aliyekuwa dereva wa gari hilo kabla ya kumpora.
    Alisema gari hilo lilibeba bidhaa mbalimbali vikiwemo vitanda vinne, magodoro, majokofu, makochi na majiko ya umeme ambapo watuhumiwa hao baada ya kutenda tukio hilo walikimbilia mafichoni jijini Dar es Salaam na kuvihifadhi vitu hivyo Mbezi nyumbani kwa Ndama.


    Source: Tanzania Daima
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,030
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    Hawa matajiri wa bongo na hasa wale wa matanuzi sana hela zao nyinyi ni ujambazi na madawa ya kulevya, mtu aliyepata hela kwa msoto wake kwa asilimia kubwa wako makini katika matumizi.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pesa za mapaka!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huenda amenunua tu vitu vya wizi, si unajua wabongo wanavopenda mteremko, hawataki kutumia msuli.
     
  5. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,309
    Likes Received: 5,026
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa (Ndama) si kuna kipindi alikutwa na mifupa ya binadamu akiwa na mwenzie kizaizai?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kama amenunuwa mali ya wizi, na yeye ni mwizi, tena huyo ndio mbaya zaidi, hawa majambazi wanajuwa kuwa soko lipo la haraka haraka kwa hiyo wanazidisha spidi.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Ninavyojua yeye na Kizaizai ni madalali wa magari ya wizi
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wabongo tunapenda OVERNIGHT SUCCESS matokeo yake ndio tunaamua kuingia kwenye ishu kama hizo ili uimbwe kwenye mabendi na wakongo waliochoka na kupenda kuandikwa kwenye magazeti ya udaku
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naam!!! Well said Safari ukienda kununua magari kwa hawa jamaa usije shangaa after few months wamechonga dili ukaibiwa hilo gari halafu likarudi mikononi mwao tena
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Utaskia siku mbili kesi imeisha..kisa ushahidi hautoshi
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    PDG NDAMA MTOTO WA NG'OMBE AKITOA TUZO YA HELA KWA FALLY IPUPA
     
  12. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa, mboma polisi walikuwa wakimtafuta cku nyingi. Safari hii kaingia kwenye anga zao.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu siku hiyo alikuwa na Bodyguard pia sasa nikajiuliza analindwa ili iweje nikasema wabongo tuna kazi kweli kweli
     
  14. S

    Somi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 569
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilitaka kushangaa ndama wa ng'ombe atawezaje kuiba wakati hata kuzungumza hawezi!
     
  15. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanakula na wakubwa hao inajulikana. period.
     
  16. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa wengi wao ni wezi,
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hawa sio matajiri ni wezi tu na ni washirikina mbaya niliwahi kumkuta kituo cha polisi stakishari pamoja na mwenzie kizaizai kwa issue za albino na sijui ile maneno iliishia wapi
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    huyo body guard nyuma ni dreva wa msofe anaitwa kitobo...dugu moja!
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ishu zao zipo pale Polisi Oyesterbay wnajuana sana na mapolisi wanakula nao ukitaka kujua vikao vyao huwa kwa Macheni, mango Garden, PR Camp, The Billionea club, ni group kubwa, wamo pia na wakina msofe lakini hawa ishu za magari hawafanyi wao ni Noti feki, Unga na madin feki, hipo haja ya jeshi la police Oyster bay kubadilishwa lote pamoja na wapelezi wao, ukiwata kuwakata utakapoona group la wazaire wakiomba pesa pale Makaburini Soko la TX , kuna mambo mengi kinondoni kuna watu wanakesi ya kukutwa na bastola alafu zinaisha hivi hivi kuna jamaa mmoja anaitwa gasto huyu kwa kuchong afunguo na kutishia kuu ili anyanganywe ndio zak lakini hajawai kukamatwa, kweli kinondoni kunatisha
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    No wonder ni Kada wa CCM!
     
Loading...