Paula wa Kajala apost picha Snapchat akiwa amemkumbatia Rayvanny Mtu mbaya

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
5,373
2,000
Huku penzi lao likiwa limeghubikwa na mikiki mikiki ya hapa na pale hata hivyo mwanadada huyo aisyeishiwa na vimbwanga ameonyesha kuwa yupo pamoja na Rayvann Kwa shida na Raha .....

Kupitia mtandao wa Snapchat Paula alipost picha akiwa ameibusu nguo inayodaiwa ni ya Rayvann na kuandika ujumbe" WE LOVE, WE FIGHT AND LOVE AGAIN"
IMG_20210420_221026.jpg

Katika hatua nyingine , Paula anatuhumiwa kama central figure wa kwenye njama za kumdhalilisha Kwa kuanika hewani "nyeti" za nyota wa Bongo fleva Harmonize, mchongo ambao inasemekana architecture wake ni WCB wasafi , waliomrushia chambo konde boy naye akakimeza, kesi hyo bado upelelezi wake unaendelea
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
6,113
2,000
Rayvan na mziki wake usioleweka nashauri awekeze zaidi ktk biashara kuliko mbunye, akianza kusuasua ulipaji wa bill, akina kajala wanapita ivi.
 

sinza pazuri

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
877
1,000
Huyu sio mtoto tena ni jitu zima...
basi kenyewe kanaona kanapendwa kumbe wanakachokesha tu....
badala ya kuhangaika kusoma kanahangaika na malimwengu....
sshv atachakaa
Mnaongea utafikiri mademu wa umri wake uko mtaani hawagongwi wanasubiria kuolewa.
Maisha hayanaga formula msimalize maneno.
 

Gobole

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
901
1,000
Huyu mtoto ananikumbusha enzi zile Sepenga anasumbua jiji...km hatabadilika ataishia kua km sepenga...maana shule kichwani hakuna, bi mdashi mdangaji, baba hana bahari...siioni future ya haka katoto zaidi ya kutembezewa miti hadi kajizeekee. Kana miaka km 15 max baada ya hapo hakatakua na dili tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom