Paul Makonda: Utawala wa awamu ya nne ulikuwa na matabaka kati ya viongozi na wananchi

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,297
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amesema kuwa, Serikali ya awamu ya tano ya Rais John Magufuli ni bora kuliko Serikali ya awamu ya nne, anaandika Faki Sosi.

Makonda ambaye aliteuliwa kuwa mkuu wa Wilaya ya Kinondoni katika utawala wa awamu ya nne chini ya Rais mstaafu Jakaya Kikwete, amesema Serikali iliyopita ilikuwa na matabaka kati ya viongozi na wananchi tofauti na ilivyo sasa.

Makonda alikuwa akizungumza katika kipindi cha Terminal cha Clouds Fm alasiri.

"Serikali ya sasa inafanya kazi nzuri zaidi. Kuna tofauti kubwa kati ya watawala na viongozi kwa sababu, kiongozi ana sifa ya kuwasikiliza anaowaongoza lakini mtawala hana sifa hiyo "alisema makonda.

Amejinasibu kuwa mkoa wake wa Dar es salaam umekuwa mkoa wa kipekee, kwani viongozi wanashirikiana na wananchi moja kwa moja.

Chanzo:
Mpekuzi
 

NGUZO

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
256
225
Hivi kiukweli ni kiongozi gani anaesikiliza watu wake? Jk alikuwa akikubali kazungumza na wapinzani Meza moja, wakati mwingine alikuwa akiwaita Ikulu
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,214
2,000
Na kweli ilikuwa ya matabaka, ya hovyo na ndio sababu watu kama yeye wakawa sehemu ya serikali hiyo.
 

mwamajinja mapunga

JF-Expert Member
Dec 23, 2014
1,077
1,500
Makonda anadharau sana utafikiri JK hakufanya lolote ni moja ya vijana wala shisha tuu japo yeye anakataza...magufuli wake hashauriki kabisa kaxi kujipendekeza tuuu
 

bopwe

JF-Expert Member
Oct 1, 2013
1,729
2,000
Kazi za kulaumu tu hazisaidiii...tabaka lakini kivitendo yanaonekana walichofanya..sasa tunasubiri yenu...bado hamjafanya maendeleo tukaweza kulinganisha.
JK bado amefanya mengi sana mna kazi kuyafunika....hapa nazungumzia maendeo...katika kisecta...usije uka comment mambo ya wafanya kazi hewa...ntakuuliza wizara ya ujenzi walikuwapo wangapi awamu ya nne
 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,600
2,000
Naona kama awamu hii... mazungumzo meeeeeeengiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Sijui lakini kila mtu ana plan zake ila kwa mimi ninayeijua kidogo China ilipotoka na yale ma-cultural revolution na GREAT LEAP FORWARD na nini sijui.

Ukisoma kidogo histoy kwenye AGRICULTURAL REVOLUTION NA INDUSTRIAL REVOLUTION na ukitaka kupata uhalisia wa tunachokihitaji na muda tunaotumia kupiga porojo........aisee bado saana.

Tufanye kazi, tuache wananchi ndio waone hiyo gap kama imeondoka au vipi.
 

esitena tetena

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
1,751
2,000
aache unafiki wake. alipokuwa uv-ccm mbona hakuyaongea haya.amepewa ujiko sasa anajisahau. ati kiongozi anaewasikiliza watu anaowaongoza, sijui anamzungumzia nani!
 

mkomatembo

JF-Expert Member
Dec 17, 2011
1,476
2,000
JK alijenga barabara nyingi sana za kuunganisha mikoa, tunaona matunda yake kwa mabasi ya mwendo kasi, Train za Pugu, Ubungo na kadhalika, Kivuko kikubwa sana Kigamboni , Daraja la Kigamboni na mambo mengi huko mikoani , tunamshukuru na kumuombea Mungu, sasa ni wakati wa Uongozi huu nao kujitahidi iache Legacy yake ambayo sisi tutakaa tuienzi miaka na miaka!
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
86,465
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amesema kuwa, Serikali ya awamu ya tano ya Rais John Magufuli ni bora kuliko Serikali ya awamu ya nne, anaandika Faki Sosi.

Makonda ambaye aliteuliwa kuwa mkuu wa Wilaya ya Kinondoni katika utawala wa awamu ya nne chini ya Rais mstaafu Jakaya Kikwete, amesema Serikali iliyopita ilikuwa na matabaka kati ya viongozi na wananchi tofauti na ilivyo sasa.

Makonda alikuwa akizungumza katika kipindi cha Terminal cha Clouds Fm alasiri.

"Serikali ya sasa inafanya kazi nzuri zaidi. Kuna tofauti kubwa kati ya watawala na viongozi kwa sababu, kiongozi ana sifa ya kuwasikiliza anaowaongoza lakini mtawala hana sifa hiyo "alisema makonda.

Amejinasibu kuwa mkoa wake wa Dar es salaam umekuwa mkoa wa kipekee, kwani viongozi wanashirikiana na wananchi moja kwa moja.

Chanzo:
Mpekuzi
Huyo tusha mchoka na hiyo yoote ni kupalilia ugali wake, bila serikali ya awamu ya 4 nani angemtambua huyo?
 
Top Bottom