Paul Makonda unapata wapi ujasiri wa kukataza wananchi kusubiria matokeo ya kura?


kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,027
Likes
691
Points
280
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,027 691 280
Jana akiwa kanisani mkuu wa wilaya ya Kinondoni kwa kujiamini sana kupita kiasi alitoa kauli ya vitisho kwa wananchi kuwa hataruhusu wananchi kwenye wilaya yake ya Kinondoni kubaki vituoni baada ya kupiga kura hata kama ni mita mia mbili kutoka kwenye kituo cha kupigia kura.

Suala hili lipo mahakamani na bado halijatolewa ufafanuzi wa mahakama kuu. Sasa wakati tunasubiri maamuzi ya mahakama kuu inashangaza sana kuona mkuu wa wilaya anatoa kauli ya vitisho kama hiyo, hivi kwa mfano mahakama kuu ikiamua kuwa wananchi wana haki ya kusubiria matokeo atarudi tena makanisani kuwatangazia wananchi kuwa wana haki ya kubaki vituoni?, na jumapili iliyobaki ndiyo hiyo ya uchaguzi.
Wameshiba wamevembewa wamejisahau#tuwatoe October 25
 
Time Bandit

Time Bandit

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
615
Likes
1
Points
33
Time Bandit

Time Bandit

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
615 1 33
yeye ndio kiongozi wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya au ulitaka atangaze baba yako
Hata kama ni mjinga usipende ujinga wako uonekane wazi....Kwani kiongozi wa kamati ya ulinzi na usalama hapaswi kafuata sheria?Sheria inasema mita 200....huo ukuu wake wa kamati na ulinzi hauko juu ya sheria!PERIOD!
Mishipa imewatoka!kisa kuiba kura...mtailipua hii nchi ninyi!
 
webondo

webondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,723
Likes
111
Points
160
webondo

webondo

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,723 111 160
Huyo ni mpVmb@vu namba moja...
 
little hulk

little hulk

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
1,614
Likes
277
Points
180
little hulk

little hulk

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
1,614 277 180
Makonda ndo nani kwanza??? Hiyo Jeuri katoa wapi? Mwambie sie tutalinda kura zetu na yeye na magari yake ya polis tuone nn kitatokea.... tusitishane banah.... sheria inaniruhusu kusimama mita 200 kutoka kituo cha kupga kura
 
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Likes
171
Points
160
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 171 160
Makonda,Nape na Mwigulu ni watu wa kupuuzwa.Ni mavuvuzela au makarai ya zege ya CCM.
Jana akiwa kanisani mkuu wa wilaya ya Kinondoni kwa kujiamini sana kupita kiasi alitoa kauli ya vitisho kwa wananchi kuwa hataruhusu wananchi kwenye wilaya yake ya Kinondoni kubaki vituoni baada ya kupiga kura hata kama ni mita mia mbili kutoka kwenye kituo cha kupigia kura.

Suala hili lipo mahakamani na bado halijatolewa ufafanuzi wa mahakama kuu. Sasa wakati tunasubiri maamuzi ya mahakama kuu inashangaza sana kuona mkuu wa wilaya anatoa kauli ya vitisho kama hiyo, hivi kwa mfano mahakama kuu ikiamua kuwa wananchi wana haki ya kusubiria matokeo atarudi tena makanisani kuwatangazia wananchi kuwa wana haki ya kubaki vituoni?, na jumapili iliyobaki ndiyo hiyo ya uchaguzi.
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,242
Likes
146
Points
160
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,242 146 160
Jana akiwa kanisani mkuu wa wilaya ya Kinondoni kwa kujiamini sana kupita kiasi alitoa kauli ya vitisho kwa wananchi kuwa hataruhusu wananchi kwenye wilaya yake ya Kinondoni kubaki vituoni baada ya kupiga kura hata kama ni mita mia mbili kutoka kwenye kituo cha kupigia kura.

Suala hili lipo mahakamani na bado halijatolewa ufafanuzi wa mahakama kuu. Sasa wakati tunasubiri maamuzi ya mahakama kuu inashangaza sana kuona mkuu wa wilaya anatoa kauli ya vitisho kama hiyo, hivi kwa mfano mahakama kuu ikiamua kuwa wananchi wana haki ya kusubiria matokeo atarudi tena makanisani kuwatangazia wananchi kuwa wana haki ya kubaki vituoni?, na jumapili iliyobaki ndiyo hiyo ya uchaguzi.
Wajua kuna watu vilaza nchi ndo kama makonda. Njaa ina msumbua, na hawa viongozi waliopo ccm. Uwezo wakufikiri kwa kunamaisha baada ya uchaguzi hawana. Kwamba ccm kung'atuka litakua jambo la kawida kwenye nchi ya mfumo wa vyama vingi.
Huu wote ni ulevi wamadaraka. Na wengi hapo ndo hujisahau kwamba, uongozi ni dhami. Wengi ccm kama akina makonda, wanadhani uongozi wa kisiasa ni ajira ya kudumu. Dah! Tanzania ina safari ndefu ya ukombozi.
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,126
Likes
4,126
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,126 4,126 280
Jana akiwa kanisani mkuu wa wilaya ya Kinondoni kwa kujiamini sana kupita kiasi alitoa kauli ya vitisho kwa wananchi kuwa hataruhusu wananchi kwenye wilaya yake ya Kinondoni kubaki vituoni baada ya kupiga kura hata kama ni mita mia mbili kutoka kwenye kituo cha kupigia kura.

Suala hili lipo mahakamani na bado halijatolewa ufafanuzi wa mahakama kuu. Sasa wakati tunasubiri maamuzi ya mahakama kuu inashangaza sana kuona mkuu wa wilaya anatoa kauli ya vitisho kama hiyo, hivi kwa mfano mahakama kuu ikiamua kuwa wananchi wana haki ya kusubiria matokeo atarudi tena makanisani kuwatangazia wananchi kuwa wana haki ya kubaki vituoni?, na jumapili iliyobaki ndiyo hiyo ya uchaguzi.
Halafu anajipa mamla ya uRAIS jana nilikuwa kwenye TAMASHA flan la jamaa walioacha kutumia Dawa za kulevya sasa kuna wmbo flan tuliimba unahusu HAKI yaani hakuna AMANI bila HAKI kila mtu atimize wajibu wake duh....alipopewa nafasi yakuongea alimwaga Povu za hatari....nilicheka sana
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,910
Likes
12,851
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,910 12,851 280
Kila jambo lina mipaka yake. Hilo ni zaidi ya kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya. Hilo linatolewa tamko kitaifa na sio na wilaya moja moja. Ni sawa na mkuu wa Wilaya ya Mbinga kutangaza vita na Malawi kwa vile wilaya yake iko mpakani.
Makonda anatakiwa asubiri kutekeleza maagizo yatakayo tolewa kitaifa kuhusu jambo hilo na sio yeye kusema hatakubali. Kwenye hili Wasimamizi wa uchaguzi, Polisi na waangalizi wa uchaguzi hawapokei maelekezo kutoka kwa ma DC bali tume ya uchaguzi Taifa hivyo hata yeye atulie tuu.
Huku ni kutojua mipaka ya kazi wanazopewa hawa Makada, yeye anasubiri jambo asemalo litangazwe sana Clouds FM akidhani ni sifa.
Viongozi wa CCM wameshakariri kuwa kila mtu anaweza toa tamko na asichukuliwe hatua yeyote.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,613
Likes
47,184
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,613 47,184 280
CCM wako na hangover ya madaraka ila soon tunawatoa wenge.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,910
Likes
12,851
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,910 12,851 280
Kwanza mtu mwenyewe amepata ukuu wa wilaya kwa kuwa mfunga viatu wa ridhimoko.
 
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
584
Likes
13
Points
35
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
584 13 35
Anayo mamlaka,hivi mtoa post unatambua mamlaka ya mkuu wa wilaya au unaota ndoto za mchana,yeye ni mwaki
ishi wa rais katika wilaya yake na ndio mtunza amani na vyombo vya ulinzi na usalama viko chini yake kwa mamlaka aliyopewa
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,126
Likes
4,126
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,126 4,126 280
Anayo mamlaka,hivi mtoa post unatambua mamlaka ya mkuu wa wilaya au unaota ndoto za mchana,yeye ni mwaki
ishi wa rais katika wilaya yake na ndio mtunza amani na vyombo vya ulinzi na usalama viko chini yake kwa mamlaka aliyopewa
Nani asiejua hiii...au kwaakili yako kwakuwa ni mwakilishi wa Rais anakuwa juu ya Sheria!!
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,563
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,563 370 180
Hawana kura za kuibiwa na wala hawana ushindi wa kuulinda.
Kama mnasema ushindi ni asubuhi tarehe 25/10/2015 kwanini mlinde kura! Ina maana hamjiamini?
 

Forum statistics

Threads 1,235,235
Members 474,450
Posts 29,214,844