Paul Makonda kidedea TAHLISO awabwaga marais UDSM, UDOM..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Makonda kidedea TAHLISO awabwaga marais UDSM, UDOM.....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WILSON J, Dec 13, 2011.

  1. WILSON J

    WILSON J Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Paul Makonda ambeye ni waziri mkuu wa serikali ya wanafunzi wa MUCCOBS amewaragaraza marais zaidi ya sita kutoka katika vyuo vya elimu ya juu hapa Tanzania katika kinyang'anyiro cha kugombea uraisi wa TAHLISO. Paulo Makonda ambaye pia ni kada maakini wa CCM ameudhibitishia umma kwamba yeye ni kiongozi anayekubalikana ana mvuto kwa watanzania ndani ya ulingo wa siasa na nje pia. Nani kama MAKONDA???
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mkweree ni kama Makonda
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kazi tunayo kama hadi chuo kuna ukada
    RIP Tz
     
  4. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu kijana inawezekana akafika mbali hata akawa rais au waziri wa tanzania hapo badae, hana skendo chefu za kifisadi
     
  5. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wewe ndo kama makonda unashabikia jambo la kijinga kwa wenye akili kwani ccm wameanza leo kuweka mapandikizi yao huko tahliso
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Namkubali sana paul makonda only alivyomchana aka alivyompa makavu live Rostam Aziz
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mkikua mtaacha
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,038
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    tahliso imekufa coz viongozi wanaoongoza ni vilaza na waoga hakika huyo hawezi kutetea maslai ya wanafunzi bali ya wanasiasa. mfano mdogo ni first year wa mwaka 20110/12 waliandikiwa no loans but tahliso hawajatoa tamko lolote.
     
  9. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,038
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    hizi mbwembwe 2
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    wenyewe wanafurahia kuwin vitu vya kijinga jinga tu,na wakati wenzao huku tumepgania haki kibao za wanafunz ambazo znawanufaisha had wao huko kwenye vyuo vyao vya kata lakn hatuna mbwembwe.
     
  11. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    acha kuropoka wewe afu we mshamba wa elimu
     
  12. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna rafiki yangu mmmja kaniambbia makonda ndiye anayeweza kuvaa viatu vya nyerere.....
     
  13. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    What is TAHLISO?
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Majibu ya ki TBC yanajulikana tu.
     
  15. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    hahahaaaaa!!! hv huyo jamaa hajamalizaga tu MUCCOBS, du!!! alianzia ngazi chini ya cheti au........... kazi kweli kweliiiiiiiiiiiii....:lol::lol:
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmmmmhhhhhh.....

    huyo kilaza au kiaz vibaya, yaan cjuw kwa nn kachaguliwa kuwa rais, pumbaf zake!!"""
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmmmmmhhhhhh
    mimi nilimkuta na nimemuacha hapo..... ni kiaz tuuuuuuuuu

    mara ana-disco kisha anaanza upya!!!!!!!! mjingaaaaaaaaaa wa kutumia masaburiiiiii
     
  18. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    labda avae viatu vya ****** kilaza mwenzake!
     
  19. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimetapika niliposikia ni kada wa ccm.
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Amewagaragaza MARAISI zaidi ya sita?
    Ikiwa na maana yeye pekee ndiye aliyegombea akiwa na cheo cha waziri mkuu.
    ILIKUWAJE uchaguzi uliohusisha maraisi wa vyuo vikuu ashinde waziri mkuu?
    Kwanini huyo raisi wa MUCCOBS hakugombea?
    Au huko MUCCOBS mnatumia itikadi kama ya ujerumani, waziri mkuu ndiye mwenye nguvu na mamlaka kiutendaji kuliko raisi?
     
Loading...