• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Paul Makonda awataka wananchi wenye kero za kisheria kuonana naye Feb. 01

digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
3,053
Points
2,000
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
3,053 2,000
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda ametoa rai kwa Wananchi wa Dar es salaam wenye kero za Kisheria kujitokeza kwa wingi kwenye Maadhimisho ya Wiki ya Mahakama kuanzia February 01 hadi 05, 2020, Viwanja vya Mnazi mmoja ili wapatiwe ufumbuzi wa kero zao.

RC Makonda kwa kushirikiana na Mahakama Kuu ya Kanda ya Dar wameandaa wataalamu wakiwemo Mawakili, Wanasheria, Polisi Dawati la Jinsia, Magereza, Chama cha Wanasheria Tanganyika pamoja na Wadau wa Kisheria wa kutosha kuhakikisha kila Mwananchi anaefika kwenye viwanja hivyo anapata huduma stahiki ya kisheria bila usumbufu wowote.

Walengwa wa zoezi hilo ni Wananchi wenye kero za migogoro iliyopo Mahakamani, mienendo ya kesi, wale ambao hukumu zao zimetoka na wanataka kukata rufaa lakini hawapewi nakala za hukumu kwa maandishi, Wananchi wasiojua wapeleke wapi kesi zao, malalamiko ya Mahabusu, Polisi pamoja na kesi za ukatili wa kijinsia.

Serikali ya Rais Magufuli inataka vijana wabunifu kama huyu. Mh. Paul Makonda piga kazi Mheshimiwa wetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,424
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,424 2,000
Hakimu Mtega, Wakili Wakyo Simon, Wakili Kadushi na Wakili Nchimbi watakuwepo?
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,889
Points
2,000
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,889 2,000
Hivi wale wakina mama wajane waliotelekezwa na waume zao aliowaita Makonda sasa hivi wanapata matunzo ya familia? atupe mrejesho kwanza.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,192
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,192 2,000
Mkuu wa Mkoa wa DSM, Paul Makonda ametoa rai kwa Wananchi wa DSM wenye kero za Kisheria kujitokeza kwa wingi kwenye Maadhimisho ya Wiki ya Mahakama kuanzia February 01 hadi 05, 2020, Viwanja vya Mnazi mmoja ili wapatiwe ufumbuzi wa kero zao.

RC Makonda kwa kushirikiana na Mahakama Kuu ya Kanda ya DSM wameandaa wataalamu wakiwemo Mawakili, Wanasheria, Polisi Dawati la Jinsia, Magereza, Chama cha Wanasheria Tanganyika pamoja na Wadau wa Kisheria wa kutosha kuhakikisha kila Mwananchi anaefika kwenye viwanja hivyo anapata huduma stahiki ya kisheria bila usumbufu wowote.

Walengwa wa zoezi hilo ni Wananchi wenye kero za migogoro iliyopo Mahakamani, mienendo ya kesi, wale ambao hukumu zao zimetoka na wanataka kukata rufaa lakini hawapewi nakala za hukumu kwa maandishi, Wananchi wasiojua wapeleke wapi kesi zao, malalamiko ya Mahabusu, Polisi pamoja na kesi za ukatili wa kijinsia.

Serikali ya JPM unataka vijana wabunifu kama huyu mh.PM,piga kazi Mheshimiwa wetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ugoro mtupu huu.

Kila mwaka Mahakama huwa na huu utaratibu nchi nzima kwenye maadhimisho ya wiki ya mahakama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lenie

Lenie

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
1,232
Points
2,000
Lenie

Lenie

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2012
1,232 2,000
Huyu mtu hajawah kufanya jambo likafanikiwa,hua ni kiki tu anatafta na kusumbua watu.

Projects zake nying hua zinaishia hewan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2020
Messages
2,718
Points
2,000
B

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2020
2,718 2,000
Hivi wale wakina mama wajane waliotelekezwa na waume zao aliowaita Makonda sasa hivi wanapata matunzo ya familia? atupe mrejesho kwanza.
Kawapatia waume
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
15,809
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
15,809 2,000
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda ametoa rai kwa Wananchi wa Dar es salaam wenye kero za Kisheria kujitokeza kwa wingi kwenye Maadhimisho ya Wiki ya Mahakama kuanzia February 01 hadi 05, 2020, Viwanja vya Mnazi mmoja ili wapatiwe ufumbuzi wa kero zao.

RC Makonda kwa kushirikiana na Mahakama Kuu ya Kanda ya Dar wameandaa wataalamu wakiwemo Mawakili, Wanasheria, Polisi Dawati la Jinsia, Magereza, Chama cha Wanasheria Tanganyika pamoja na Wadau wa Kisheria wa kutosha kuhakikisha kila Mwananchi anaefika kwenye viwanja hivyo anapata huduma stahiki ya kisheria bila usumbufu wowote.

Walengwa wa zoezi hilo ni Wananchi wenye kero za migogoro iliyopo Mahakamani, mienendo ya kesi, wale ambao hukumu zao zimetoka na wanataka kukata rufaa lakini hawapewi nakala za hukumu kwa maandishi, Wananchi wasiojua wapeleke wapi kesi zao, malalamiko ya Mahabusu, Polisi pamoja na kesi za ukatili wa kijinsia.

Serikali ya Rais Magufuli inataka vijana wabunifu kama huyu. Mh. Paul Makonda piga kazi Mheshimiwa wetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Again?
As usual, the gullible will listen to his antics.
 
Kambi ya Fisi

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
713
Points
1,000
Kambi ya Fisi

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
713 1,000
Hahahaaa ngosha hajapigwa tu na wachawi?
 

Forum statistics

Threads 1,403,256
Members 531,122
Posts 34,418,992
Top