Paul Kagame: Dikteta katili anayefugwa na Wamarekani

Bepari2020

JF-Expert Member
Nov 7, 2020
522
1,000
Mkuu hujui namna marekani inavoendeshwa tulia!!...
Marekani inaendeshwa kupitia taasisi binafsi serikali inakua na mkono kwene hizo taasis
Wanaotengeneza siraha n makampuni binafs na wanaingia makubaliano na serikali
Media n binafsi lakin znaendesha malengo ya serikali

Kuna mgawanyiko kat ya media zilizoshikwa na republican n democratic
Wewe unayejua hebu lete ushahidi wa hayo uliyoandika
 

Kong Chi

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
701
1,000
Mleta mada una agenda zako au ni one of interahamwe mliofanya genocide then kagame akawapa kichapo sasa mnarandaranda mitaani mnaogopa kurudi kwenu, kagame ni one of the best President kutokea Africa na matokeo yanaonekana, nilikuwa Rwanda not long ago sikuamini macho yangu na wakati mwingine unaweza kuwa confused kama uko first world country, kwa speed waliyonayo rwanda sio muda mrefu Rwanda ikawa katika standard za nchi nyingi za ulaya, na uliposema report kutoka France ilibidi nicheke tuu, TZ ingekuwa na Kagame na ule utajiri nafikiri tungekuwa tunashindana na South Africa au tumewapita
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
3,025
2,000
Mleta mada una agenda zako au ni one of interahamwe mliofanya genocide then kagame akawapa kichapo sasa mnarandaranda mitaani mnaogopa kurudi kwenu, kagame ni one of the best President kutokea Africa na matokeo yanaonekana, nilikuwa Rwanda not long ago sikuamini macho yangu na wakati mwingine unaweza kuwa confused kama uko first world country, kwa speed waliyonayo rwanda sio muda mrefu Rwanda ikawa katika standard za nchi nyingi za ulaya, na uliposema report kutoka France ilibidi nicheke tuu, TZ ingekuwa na Kagame na ule utajiri nafikiri tungekuwa tunashindana na South Africa au tumewapita
Na jf isingekuwepo
 

My Son drink water

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,877
2,000
Vipimo vya rais kupendwa na Marekani ni vipi? Kama ni sifa tuu kwenye vyombo vya habari labda ufafanue ni vyombo vipi maana vingi ni vya binafsi siyo vya serikali. Kama ni vyombo vya habari binafsi vinampa sifa hiyo siyo Marekani rasmi. Hivyo vyombo vya habari binafsi vina ajenda zao ambazo zinaweza kuwa tofauti na sera za Marekani. Kama vipimo ni ushirikiano baina ya nchi, hata sisi tunao ushirikiano mzuri tuu na Marekani. Haina maana Marekani inailinda serikali ya CCM kwa sababu Tanzania na Marekani wana ushirikiano.
Wewe huijui Marekani kumbe
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,448
2,000
Siku watamchoka wataweka mwingine

Kagame anajiona Mungu sana

Na kibaya ameanza kuchokonoa other countries..siku anagusa pabaya ndio inakua mwisho wake

Kasenge sana..kanajiitaga wao eti ni Waisrael....what a stupid dillusional clown!

Wamarekani wanamtumia,na end of the say watamuua wataweka wengine....Anatumika kama condom tu

Amejisahau sana,anajiona kama Mungu yaani...

Mimi anapoua watu innocent kabisa ndio anaponiudhi....

Kuna siku alituma watu wakaue watu Africa Kusini,nusura SA wafanye retaliation ya vita kabisa,kakaomba amani

Kuna siku alimzengua Museveni,kidogo kapigwe kakaomba msamaha

Kuna siku kalimchokonoa Kikwete,kidogo kapigwe kakaomba amani

Sasa huu upumbavu siku kanagusa kwa kichwa maji ndio atajua maharage ni mboga....Naomba siku akachezee Kenya aone atakachofanyiwa

Kapumbavu sana...na wanadamu washakachoka....kila siku kanaua watu tu mpaka watu tunashangaa yaani!

Mkuu una hoja ila huyu:

IMG_20210930_170832_807.jpg


Yuko wapi?

Labda tungeanza kuangalia boriti hapa hapa?
 

Kong Chi

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
701
1,000
Acha kutetea muuaji bwana

Unamuua hadi mwanamziki asie na tatizo lolote?

Muimba nyimbo za dini,like seriously?

Kagame kafugwa sana na siku zake zitafika mwisho

Kila siku yeye anaua watu tu.....

Mnaomtetea ni wapumbavu sana maana mnaona "maendeleo" of which are lies na propaganda za uwongo eti ana "maendeleo" yana justify kuua wanadamu?

Yaani hoja ya "maendeleo" ina justify kuua wanadamu bila hata kupitia mahakamani?

Like really?

Mnatuaona East Africans kama watoto vile....Kagame must be put in his place!
Achana na propaganda, kagame kaiweka Rwanda vizuri na ni salama sana, hakuna rushwa, sheria zinafuatwa etc na uchumi unakua vizuri, naona unataka kuwarudisha wauaji wenzako interahamwe
 

kayaman

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
4,342
2,000
Nyie wahutu mnahangaika sana tatizo lenu you keep hating what you can't conquer, mnasema kagame alishiriki kikao kilichopanga kulipua ndege wakati kipindi hicho kagame alikua Marekani masomoni, mtueleze alishiriki kikao online au kwa njia ipi? Kuhusu huyo nyamwasa kwanini hakusema hayo hadi alipofukuzwa kazi?

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,367
2,000
Rwanda ni kama jela fulani hivi ya nje yaani huwezi kusema kitu kupinga RPF ukatoka salama


Sent from my SM-A505FN using JamiiForums mobile app
Ukweli mchungu sana huu. Victoire Ingabire, mwanamama wa upinzani anaozea jela, kisa tu alionesha nia ya kutaka kupokonya tonge la Kagame. Kuna mwanamuziki alikuwa akiimba nyimbo za kimapinduzi, alikutwa kafa kimaajabu maajabu nyumbani kwake. Kuna mengi sana Rwanda yanayokera, sema wanaogopa kumfunga paka Kengele
 

Mzee2000

JF-Expert Member
Aug 7, 2009
523
250
Nyie wahutu mnahangaika sana tatizo lenu you keep hating what you can't conquer, mnasema kagame alishiriki kikao kilichopanga kulipua ndege wakati kipindi hicho kagame alikua Marekani masomoni, mtueleze alishiriki kikao online au kwa njia ipi? Kuhusu huyo nyamwasa kwanini hakusema hayo hadi alipofukuzwa kazi?

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
Sio nwamwasa tu aliyethibitisha.Ni pamoja na ripoti ya wahuspania na wafaransa pamoja na aliyekuwa mkuu wa upelelezi wa Kagame Patrick Karegeya ambaye aliuawa.Kama kagame hana cha kuficha kwanini anawaua waliokuwa washiriki wake?

Sent from my SM-A505FN using JamiiForums mobile app
 

Kong Chi

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
701
1,000
Hizi reasons zenu sio sahihi eti ndio justifications za kuua watu,kuwanyima freedom of judiciary na kuwanyima haki zako za msingi kama humans.

Hizo reasons za genocide ni upumbavu,hiyo genocide sio reason ya kuwanyima wanadamu haki zao.

KAgame ni muuaji ,katili,nyima watu haki za kibinadamu,uuaji,etc....Plus ni mtu wa chokochoko na nchi jirani

Kagame sio kwamba ni muuaji wa raia wake tu ila ana penda chokochoko na majirani zake wasiohusika nae kabisa.

Kagame is a problem
Brother naona kwako interahamwe ni bora kagame lakini hakuna mnyarwanda mwenye akili atakubali huo ujinga
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
33,112
2,000
Unaweza Kukuta Rwanda Nao Wanasema Tutamuongezea
Mpaka Afie Madarakani Kama Walivyosema Ccm Hapa Kwetu
.............Madaraka Yanalevya Yaani Unaona Ukiachia Cheo, Madaraka Huoni Wakuongoza.....
Clouds Mwongoza Njia Shujaa Kafa Lakini Radio Ipo....
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,367
2,000
Unaweza Kukuta Rwanda Nao Wanasema Tutamuongezea
Mpaka Afie Madarakani Kama Walivyosema Ccm Hapa Kwetu
.............Madaraka Yanalevya Yaani Unaona Ukiachia Cheo, Madaraka Huoni Wakuongoza.....
Clouds Mwongoza Njia Shujaa Kafa Lakini Radio Ipo....
Mbona walisharekebisha katiba kitambo sana? Nadhani anaenda mpaa 2035 kama sijakosea, iwapo mwenyezi Mungu ataendelea kumuweka hai. Afrika tuna shida sana ya kunogewa na utamu wa madaraka.
 

kayaman

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
4,342
2,000
Sio nwamwasa tu aliyethibitisha.Ni pamoja na ripoti ya wahuspania na wafaransa pamoja na aliyekuwa mkuu wa upelelezi wa Kagame Patrick Karegeya ambaye aliuawa.Kama kagame hana cha kuficha kwanini anawaua waliokuwa washiriki wake?

Sent from my SM-A505FN using JamiiForums mobile app
Karegeya aliuawa kwakua ni msaliti hao wafaransa unaowataja nao ni watuhumiwa kwenye genocide ndiomana last month macron amekuja Kigali na kuomba msamahaa officially, Rpf iliingia Rwanda kusimamisha massacre ya ndugu zetu mliokuwa mkiwauwa mchana na usiku huku mkitumia state apparatus

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 

Kong Chi

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
701
1,000
INTARAHAMWE ni Wanyarwanda kama wengine

Kuna kitu wanakipigania,madai yao yapo wazi...wewe ulitaka waseme nini?

Kagame kabla hajawa rais na yeye alikua Intarahamwe msituni akiisumbua serikali kama walivyo Intarahamwe wa sasa

Sasa wewe unataka tumuone Kagame mungu wengine sio watu maana kagame nae alipitia the same method.

Intarahamwe Rwanda ni kwao,huna namna,huwezi wanyima hiyo haki,kila siku watamsumbua mpaka waje kumuua,hakuna namna!

Kikwete alisema ni vyema akakaa nao mezani wakasikilazana,otherwise ategemee siku moja watamchinja regardless.

Mengine unayoongea ni blah blah za Kagame zisizo na kichwa wala miguu maana na yeye ni pumbavu kama walivyo wengine.

Kagame ni mjinga kiasi kwamba anaua mwanamuziki wa nyimbo za dini Kizito,kwa kutomuunga mkono yeye!

Yaani unaua mwanamuziki wa nyimbo za dini?Like,really?
Interahamwe wengi wamerudi wameshatubu na wanatumikia vifungo vyao na wengine wamemaliza, wanajua walichofanya ni kitu kibaya sana, sasa hivi wako Rwanda wanajenga nchi kama wengine na hawataki tena kusikia upuuzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom