Paul Chizi wa ATCL asimamishwa kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Chizi wa ATCL asimamishwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu8, Jun 5, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kaimu Mkurugenzi wa ATCL Bw.Paul Chizi amesimamishwa kazi na Waziri wa Uchukuzi Dk.Harrison Mwakyemba(Mb) kutokana na ukiukwaji wa sheria ya utumishi wa umma ya mwaka 2003 kifungu 17(1) au (3).

    Aidha waziri amamteua Bw. Lusajo M. Lazaro kukainmu nafasi hiyo.

    Wengine waliosimamishwa kutokana na ukiukwaji wa Sheria, kanuni na taratibu za utumishi wa Umma ambao umetishia uhai wa shirika ni;

    Bw. John Ringo (Kaimu Mkurugenzi Uhandisi)
    BW. Amini N. Mziray (Mwansheria wa ATCL)
    Bw. Justus Bashara (Mkurugenzi wa Fedha)
    Bw. Josephat Kagirwa (Mkurugenzi wa Biashara)

    Vile vile waziri katabanaisha ya kwamba itaundwa kama ya watu watatu wenye uelewa wa mambo ya fedha na sheria ili kuchunguza matumizi ya fedha za shirika tangu uongozi uliosimamishwa ulipoingia madarakani.

    chizi1.jpg

    chizi2.jpg
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,389
    Likes Received: 11,200
    Trophy Points: 280
    huyu juzi si alikodisha ndege za ATCL...? tutegemee jipya kwa huyu aiyeteuliwa? Pasco UNASEMAJE HAPA..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,389
    Likes Received: 11,200
    Trophy Points: 280
    .........................................
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Du mbona mawaziri wanatema cheche sana haaa isje ikawa changa la macho?? Kusimamishwa haitoshi kama wameliingizia hasara taifa lazima wapelekwe kwa pilato!
     
  5. Ditto

    Ditto Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,888
    Trophy Points: 280
    Wasiishie kusimamishwa kazi tu, wafikishwe mahakamani.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Too bad for them. Lakini kama kuwamwaga kutalinusuru shirika hili, ni sawa.
    Swali la uzushi: Mwakyembe kamtoa Chizi kamweka Lusajo, je ni ukabila unafanya kazi?
     
  8. M

    MISILEE MGOGO Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAFI SANA mwakyembe
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kazi nzuri mwakyembe ila uwe makini na vinywaji na vyakula unavyokula.

    Hivi kwa nini watuhumiwa wote na majizi serikalini ni watu wa jamii fulani? viongozi wa hii jamii wanahitaji kuhubiri maadili zaidi nafikili!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,389
    Likes Received: 11,200
    Trophy Points: 280
    DUH....!!!!unajua makabila yao? i mean chizi , mwakyembe na huyo aliyeteuliwa? vipi ufanisi wao wa kazi. work done = 0?
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa waziri wa uchukuzi Dr. Harrison Mwakyembe amewasimamisha kazi viongozi kadhaa waandamizi wa shirika la ndege la taifa ATCL.
    View attachment 55535
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,389
    Likes Received: 11,200
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Was it necessary taarifa hii kutolewa kwa vyombo vya habari?
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mkuu labda tumaini jipya lipo kwa waziri wa uchukuzi...naona anaanza kutimiza ahadi zake
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanaanzaga kwa mikwala......!
     
  16. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,915
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Big up Mwakyembe,chapa mwendo tunakuaminia....
    Haukuwa umetendewa haki pale ulipokuwa naibu wa waziri...viatu vinavyokutosha ndio hivyo.
    i have never doubted your performance.
    Big up!!!
    Mungu ibariki Tanzania,Mungu Mbariki Mwakyembe!
     
  17. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Pichani ni aliyekuwa Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa ATCL Bw. Paul Chizi
    [​IMG]
    [​IMG]

    Source: www.dewjoblog.com
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuh kweli afadhali rais asingevunja baraza la mawaziri maana mawaziri wa sasa wana sifa balaa na hii itakifanya chama cha Mapindizi kung'ara na kufanya kazi 2015 kuwa pevu tena.
     
  19. Ditto

    Ditto Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kila waziri ameanza kwa mbwembwe za kusimamisha watu.. Hii kweli itasaidia kusimama kwa hili shirika?
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    mkuu chini kabisa ya tamko la waziri, amebainisha kuna uchunguzi utafanywa kujuwa wapi kulikua na mushkeli ndio maana wahusika wamewekwa kando nadhani kupisha uchunguzi huru.
     
Loading...