Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,806
Likes
26,327
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,806 26,327 280
Kazi za Mbunge sio kuongoza Matambiko, hivyo hatutegemei kabila kuwa ni kigezo kimojawapo cha kumpata Mbunge. Mawazo ya aina hii ndiyo Mwl J. K. Nyerera aliyaita " tumawazo twa kipumbavu". Na upumbavu ni sifa kama urefu au ufupi. Rais J.K Kikwete ni Mkwere ila mbona anakuongoza? Kwanini hukumzuia ili uchague rais Msukuma?
Ubarikiwe sana mkubwa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,806
Likes
26,327
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,806 26,327 280
Itakuwa ule msiba wa shangazi yake mtoa nia mwingine,msiba ulikuwa kolandoto sio oldshy,Pass kazaliwa kijiji cha kolandoto wilaya ya shymjini,wapingane kwa hoja na siyo kwa uzawa
Wapingane kwa hoja zenye mashiko na siyo huu upuuzi wa ukabira
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,806
Likes
26,327
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,806 26,327 280
Wewe PERFECT kajipangeni upya,kwa taarifa yenu Pasi alizaliwa kolandoto hospital,kasoma kolandoto shule ya msingi,baadae baba yake akahamishiwa mkula Hospital Magu,baadae wakarudi tena Shinyanga,Pas ni mzaliwa wa wilaya ya shinyanga mjini upo hapo?issue ya uzawa mmefeli mpaka hapo,Kwanza unamtetea Rachel Mashishanga mtu mwenyewe ana power bank anaishi kwa kupunguza charge za power bank tu,afterall Rachel hafai kuwa mbunge maana hana mipango endelevu ya kuifanya shy town iwe juuu
Duu ni habari ya kufurahisha kwa makamanda kumtafuta kamanda anaye faa kuiongoza cdm
 
Last edited by a moderator:
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,565
Likes
490
Points
180
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,565 490 180
Duuh siasa hizi ni balaa tunaongelea ukabila Karne ya21 hakika mtoa mada umenisikitisha,halafu mbona muongozo wa jinsi ya kumpata mbunge umeshatolewa atakuwa sio wa kuteuliwa bali ni wakuchaguliwa atakaepata kura nyingi ndio atakaepitishwa iwe umezaliwa kirando au dar suala ni jinsi gani unakubalika kwa wanachama wenzio na wananchi haya masuala ya uzawa,dini,Kabila,urefu au ufupi wake kwa sasa hauna nafasi fursa imetolewa yoyote mwenye uwezo wa kugombea na agombe ondoa fikra za kibaguzi mkuu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,806
Likes
26,327
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,806 26,327 280
Nachukia sana ubaguzi wa aina yeyote

Sijui siasa za shy ila kumpiga vita mtu kwa kutumia dhana ya ubaguzi sio sahihi hata kidogo,mleta mada acha watu wachuane kwa hoja hiyo ndio demokrasia ndugu
Siasa za ubaguzi wa kikabira ni noma sana mkuu
 
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
6,350
Likes
43
Points
145
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
6,350 43 145
Nanuku Maneno ya Kamanda Lema... Ukiona Mtanzania wa Leo tunagawanywa kwa kabila au dini tumefika pabaya Asanteni Mwisho
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,798
Likes
938
Points
280
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,798 938 280
Hoja ya uzawa sawa na ukabil, udini, usomi ni hoja za waliofilisika kimawazo...

Lakini tuongee ukweli huyo M/Kiti wa BAVICHA sijui Petrobus naona kama haitendei haki nafasi yake...Hivi alikosekana mwingine wa kuchukua nafasi ya Kamanda John Heche ndo akalazimishiwa huyu ...
Alafu na yeye eti anataka Ubunge....dah wananchi majimboni wanayo kazi mwaka huu..
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,052
Likes
1,861
Points
280
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,052 1,861 280
Acha woga we mtoa mada. Maisha ni kupambana. Mwambie huyo unaempigia debe ajipange
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,682
Likes
27,638
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,682 27,638 280
Wasalam Jamvini,

Kamanda Patrobas Katambi, nakuomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini mara moja.

Kamanda, unafahamu kuwa wewe si mzawa wa hapa Shinyanga Mjini. Na kwamba turufu hii tuliitumia kama CHADEMA dhidi ya Masele na kusababisha ushindi kwetu.

Kamanda, unafahamu huna ndugu wala jamii yako hapa mjini unag'ag'ania. Kamanda Masele /Nkurunziza.

Kamanda, unafahamu jimbo la Kahama walikukatalia live, ambako kuna ndugu zako, umefika wilayani hapa na mbunga wamekukubalia kutia nia.

Kamanda, unafahamu ulivyoanzisha mtandao wa kimakundi CHADEMA wilayani hadi kata.

Kamanda, unafahamu wanashinyanga walivyo na misimamo. Juu ya uzawa wameonewa kwa miaka zaidi ya 10.

Kamanda, unafahamu kwana watia nia zaidi ya 10 wenye sifa ila umekomalia kisa ni kiongozi wa kitaifa utapata tu.

Kamanda, unajua ulikataliwa na walimu siku ya seminar yao. Ukimwakilisha Rechal Mashishanga ulizomewa kwa maneno yako kwao. (Ulimi hauna mfupa)

Kamanda unafahamu. Uongozi makao makuu unakubeba, hata mkutano wa hadhara juzi juzi NKMZ Salum Mwalimu alikubeba na kuwaacha watia nia wengine.

Kamanda ni hivi, kujenga CHADEMA si lazma uwe ni Mbunge, mbona una Cheo kizuri kukitumikia chama, BAVICHA TAIFA.

Jipime! usikibomoe chama kwa tamaa zako Kamanda.

Ukweli MCHUNGU wewe si MZAWA wa hapa.

Am always PERFECT.
...............
P.
 

Forum statistics

Threads 1,215,006
Members 462,987
Posts 28,531,834