Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PERFECT, May 15, 2015.

  1. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasalam Jamvini,

    Kamanda Patrobas Katambi, nakuomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini mara moja.

    Kamanda, unafahamu kuwa wewe si mzawa wa hapa Shinyanga Mjini. Na kwamba turufu hii tuliitumia kama CHADEMA dhidi ya Masele na kusababisha ushindi kwetu.

    Kamanda, unafahamu huna ndugu wala jamii yako hapa mjini unag'ag'ania. Kamanda Masele /Nkurunziza.

    Kamanda, unafahamu jimbo la Kahama walikukatalia live, ambako kuna ndugu zako, umefika wilayani hapa na mbunga wamekukubalia kutia nia.

    Kamanda, unafahamu ulivyoanzisha mtandao wa kimakundi CHADEMA wilayani hadi kata.

    Kamanda, unafahamu wanashinyanga walivyo na misimamo. Juu ya uzawa wameonewa kwa miaka zaidi ya 10.

    Kamanda, unafahamu kwana watia nia zaidi ya 10 wenye sifa ila umekomalia kisa ni kiongozi wa kitaifa utapata tu.

    Kamanda, unajua ulikataliwa na walimu siku ya seminar yao. Ukimwakilisha Rechal Mashishanga ulizomewa kwa maneno yako kwao. (Ulimi hauna mfupa)

    Kamanda unafahamu. Uongozi makao makuu unakubeba, hata mkutano wa hadhara juzi juzi NKMZ Salum Mwalimu alikubeba na kuwaacha watia nia wengine.

    Kamanda ni hivi, kujenga CHADEMA si lazma uwe ni Mbunge, mbona una Cheo kizuri kukitumikia chama, BAVICHA TAIFA.

    Jipime! usikibomoe chama kwa tamaa zako Kamanda.

    Ukweli MCHUNGU wewe si MZAWA wa hapa.

    Am always PERFECT.
     
  2. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #141
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Agizizo la Chama Tawala
     
  3. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #142
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Kulingana na huu uzi wako umeongea sana ki ukabira
     
  4. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #143
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Magamba dhaifu
     
  5. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #144
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana mkubwa
     
  6. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #145
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Wapingane kwa hoja zenye mashiko na siyo huu upuuzi wa ukabira
     
  7. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #146
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Duu ni habari ya kufurahisha kwa makamanda kumtafuta kamanda anaye faa kuiongoza cdm
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #147
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Dhambi ya ubaguzi ipo ccm na act
     
  9. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #148
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Kama atakuwa sisimizi wewe ni nani? Au kiwavi jeshi?
     
  10. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #149
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo kwa magamba hadi leo yana palulana kisa upreszidaa
     
  11. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #150
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Hilo swali ungeliuliza lumumba ungepata jibu mjarabu
     
  12. wa ukae

    wa ukae JF-Expert Member

    #151
    May 16, 2015
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Duuh siasa hizi ni balaa tunaongelea ukabila Karne ya21 hakika mtoa mada umenisikitisha,halafu mbona muongozo wa jinsi ya kumpata mbunge umeshatolewa atakuwa sio wa kuteuliwa bali ni wakuchaguliwa atakaepata kura nyingi ndio atakaepitishwa iwe umezaliwa kirando au dar suala ni jinsi gani unakubalika kwa wanachama wenzio na wananchi haya masuala ya uzawa,dini,Kabila,urefu au ufupi wake kwa sasa hauna nafasi fursa imetolewa yoyote mwenye uwezo wa kugombea na agombe ondoa fikra za kibaguzi mkuu
     
  13. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #152
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Siasa za ubaguzi wa kikabira ni noma sana mkuu
     
  14. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #153
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Masele mwisho wake ndio ushafika,huyo hana sababu ya kumjadili hapa tena mkuu
     
  15. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #154
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Chama cha majambazi kila mtu anataka urais hadi jana watia nia wametimia 25, chezea magamba
     
  16. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #155
    May 16, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,358
    Likes Received: 21,307
    Trophy Points: 280
    Mwandiga hooooooiiiiiiiiii
     
  17. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #156
    May 16, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nanuku Maneno ya Kamanda Lema... Ukiona Mtanzania wa Leo tunagawanywa kwa kabila au dini tumefika pabaya Asanteni Mwisho
     
  18. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #157
    May 16, 2015
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,656
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Hoja ya uzawa sawa na ukabil, udini, usomi ni hoja za waliofilisika kimawazo...

    Lakini tuongee ukweli huyo M/Kiti wa BAVICHA sijui Petrobus naona kama haitendei haki nafasi yake...Hivi alikosekana mwingine wa kuchukua nafasi ya Kamanda John Heche ndo akalazimishiwa huyu ...
    Alafu na yeye eti anataka Ubunge....dah wananchi majimboni wanayo kazi mwaka huu..
     
  19. B

    Bawafe Senior Member

    #158
    May 16, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 156
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kura zitaamua acheni kelele.
     
  20. Last emperor

    Last emperor JF-Expert Member

    #159
    May 16, 2015
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 4,974
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Acha woga we mtoa mada. Maisha ni kupambana. Mwambie huyo unaempigia debe ajipange
     
  21. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #160
    Aug 21, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,136
    Likes Received: 16,884
    Trophy Points: 280
    ...............
    P.
     
Loading...