Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini


B

buzu

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2014
Messages
379
Likes
44
Points
45
B

buzu

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2014
379 44 45
popote katambi anafaa hata kama tukikosa ila tutakuwa tumejaribu kwan wengne(wazawa)wana uhakika gan?
 
D

Dr Emma John

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2013
Messages
821
Likes
11
Points
35
D

Dr Emma John

JF-Expert Member
Joined May 9, 2013
821 11 35
fuatilia post zangu ndio utanijua. Sipendi ukamanda unafiki.

Hafai kuwa mgombea abaki BAVICHA
Mkuu heading yako iko sawua, tatizo ni hoja ulizozitoa!! Hivi kweli chadema ikimuengua kwa hoja hizo za uzawa, tutakuwa na akili kweli!?
Binafsi naamini kama chadema inataka kulipoteza jimbo hili basi tulogwe tumpitishe Patrobass ama Rachel Mashishanga. Turufu pekee ya chadema ni kamanda KASILI. Naapa lazima aongoze kura za maoni. Sasa kama kamati kuu itafanya yale ya Kalenga, shauri yao.
 
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16,452
Likes
82
Points
0
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
16,452 82 0
popote katambi anafaa hata kama tukikosa ila tutakuwa tumejaribu kwan wengne(wazawa)wana uhakika gan?
Kweli mkuu, Katambi aende akagombee Arusha Mjini au Mbeya Mjini, popote anafaa
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,703
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,703 1,867 280
Unajua kuwa Patrobass alianzia elimu yake Hapo shinyanga? Tunazo taarifa kuwa Kuna mtia nia mwenzake ameogopa baada ya kusikia kuwa Patrobass nae ametia tia, kwa hiyo mengi yatasemwa sana lakini patrobass ni mzoefu wa siasa za hapa Tanzania kwa hiyo hana wasiwasi na maneno yenu hayo....

Kuthibisha kuwa kijana hana tatizo...amewahi kuhudhuria msiba wa ndugu yake hyo mtia nia mwenzake hapo Old shinyanga.
Mtia nia....hili neno linazidi kuwa maarufu, linanikera sana.
 
stanlthecreator

stanlthecreator

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
1,947
Likes
7
Points
135
stanlthecreator

stanlthecreator

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
1,947 7 135
Patrobasi tangia aingie bavicha ni matatizo tu,yani anataka kutugawa bavicha,ni msaliti huyu,hafai kabisaa
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,385
Likes
565
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,385 565 280
hapa shinyanga panaitaji mtubatakae kubalika pande zote,yaani kwa wazawa na sisi mwenzangu na Mimi wakuja.
chadema Ina support kubwa Sana hapa shy,lakini wakisubutu kumsimamisha MTU lege lege then hili jumbo litarudi ugambani.
 
K

katapilla

Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
49
Likes
0
Points
0
K

katapilla

Member
Joined Apr 26, 2015
49 0 0
mtoa hoja usiogope apiti huyo we tia nia tu alafu haya yanaongelewa kwenye vikao sio humu ndugu yangu au umeanza kuwa na tabia ya magamba au act ya zito ambayo iko kwenye mitandao tu.
 
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
2,304
Likes
1,075
Points
280
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
2,304 1,075 280
Kwa nini ahamie chama cha wasaliti Tanzania?

Aendelee kupiga kazi BAVICHA
Maneno ya kuzusha yameshazoeleka...Chadema inaongozwa kwa propaganda na uzushi wa kuchafuana wao kwa wao simply ukitofautiana mawazo na baadhi ya viongozi wa chama.Wakati wengine wakijiimarisha, Chadema inameguka kama kuna ndoto ya kuishika hii nchi kwa style hii bado sana.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
10,855
Likes
797
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
10,855 797 280
Nyie mruke ruke tu kama maharage ya Mbeya, Mbunge wa Shy mjini ni Rachel Mashishanga mtake msitake!! Patrobas atulie Rachel amalize ingwe yake ndo naye atangaze nia, huku sasa itakuwa kufanyiana fujo ambazo hazina msingi. Rachel mbona alitangaza siku nyingi? Huyu mtoto naye ametoka wapi? Atulie kwanza akifikisha miaka 40 ndo aje atuombe kura tutampa!
Acheni uoga nyie, subirini kura za maoni ndiyo zije kuamua.
 
Nicholaus Kilunga

Nicholaus Kilunga

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2014
Messages
1,172
Likes
103
Points
160
Age
30
Nicholaus Kilunga

Nicholaus Kilunga

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2014
1,172 103 160
Nikama nawaona waliopo nyuma ya poqt hii,wakumkataa na kumbali si nyie pekee bali wananchi,so mzizuie dzmokrasia kutamaliki,kuwa kiongozi ndani ya CDM hakukuzuii kugombea nyaaifa za uwakirishi wananchi,jipangeni kwenye kura ya maoni,wewe mbona bado unasoma na umetia nia?
 
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
1,411
Likes
1,432
Points
280
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
1,411 1,432 280
Mkuu,

Kati ya watu wachache makamanda huwa nakuheshimu sana.

Soma vizuri uelewe hoja.

Mwaka 2010, kamanda Marehemu Shilembi na sie wana Chadema, tulikuwa tunajinadi kuwa Masele si mzawa wa hata kaja kuufanya ubunge ni kama take away.

Leo tutasemaje kwa Katambi?

Hebu tuache mzaha kwenye mambo serious.

Abaki kuwa ni mwenyekiti BaVicha
You can see it's backfiring now!! Ukishaanza dhambi ya ubaguzi hutasalimika..
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,770
Likes
26,287
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,770 26,287 280
Wasalam Jamvini,

Kamanda Patrobas Katambi, nakuomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini mara moja.

Kamanda, unafahamu kuwa wewe si mzawa wa hapa Shinyanga Mjini. Na kwamba turufu hii tuliitumia kama CHADEMA dhidi ya Masele na kusababisha ushindi kwetu.

Kamanda, unafahamu huna ndugu wala jamii yako hapa mjini unag'ag'ania. Kamanda Masele /Nkurunziza.

Kamanda, unafahamu jimbo la Kahama walikukatalia live, ambako kuna ndugu zako, umefika wilayani hapa na mbunga wamekukubalia kutia nia.

Kamanda, unafahamu ulivyoanzisha mtandao wa kimakundi CHADEMA wilayani hadi kata.

Kamanda, unafahamu wanashinyanga walivyo na misimamo. Juu ya uzawa wameonewa kwa miaka zaidi ya 10.

Kamanda, unafahamu kwana watia nia zaidi ya 10 wenye sifa ila umekomalia kisa ni kiongozi wa kitaifa utapata tu.

Kamanda, unajua ulikataliwa na walimu siku ya seminar yao. Ukimwakilisha Rechal Mashishanga ulizomewa kwa maneno yako kwao. (Ulimi hauna mfupa)

Kamanda unafahamu. Uongozi makao makuu unakubeba, hata mkutano wa hadhara juzi juzi NKMZ Salum Mwalimu alikubeba na kuwaacha watia nia wengine.

Kamanda ni hivi, kujenga CHADEMA si lazma uwe ni Mbunge, mbona una Cheo kizuri kukitumikia chama, BAVICHA TAIFA.

Jipime! usikibomoe chama kwa tamaa zako Kamanda.

Ukweli MCHUNGU wewe si MZAWA wa hapa.

Am always PERFECT.
Mkuu tunakuomba kwanza ujitambulishe ujulikane wewe ni nani ndani ya siasa za upinzani,baada ya hilo tutakupa ushauri
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,770
Likes
26,287
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,770 26,287 280
kama ni kweli mimi mwenyewe sikubaliani nae kabisa ifike wakati mtu kama yeye atulie ajenge chama bado kijana sana yasije kutokea ya heche na waitara tarime ...shinyanga ni jimbo ambalo wazawa wametumika sana kujenga chama sasa asitokee mtu mwingine kisa ana cheo akomalie kugombea....kuna makada wa chadema wanakubalika sana hapo shinyanga ....katambi anatakiwa atulie ajenge chama bado kijana sana ....tulilikosa jimbo la tarime kwa matatizo hayo hayo
Mkuu inabidi mjue hao wanao post ni upanse gani?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,770
Likes
26,287
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,770 26,287 280
Wewe ni kamanda perfect wa Ugambani.
Chadema wanataratibu zao na hamna huo ujinga wa ukabila na uzawa.
Kumbe tayari umemgundua kuwa ni gamba? Hongera kamanda kwa kuligundua hilo gamba
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,770
Likes
26,287
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,770 26,287 280
Unajua kuwa Patrobass alianzia elimu yake Hapo shinyanga? Tunazo taarifa kuwa Kuna mtia nia mwenzake ameogopa baada ya kusikia kuwa Patrobass nae ametia tia, kwa hiyo mengi yatasemwa sana lakini patrobass ni mzoefu wa siasa za hapa Tanzania kwa hiyo hana wasiwasi na maneno yenu hayo....

Kuthibisha kuwa kijana hana tatizo...amewahi kuhudhuria msiba wa ndugu yake hyo mtia nia mwenzake hapo Old shinyanga.
Tunashukuru kumpasha huyo gamba mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,981
Members 462,452
Posts 28,497,115