Pata viatu vya kiume kwa bei ya jumla na rejareja


zamzam dachi

zamzam dachi

Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
21
Likes
6
Points
5
zamzam dachi

zamzam dachi

Member
Joined Dec 6, 2016
21 6 5
Hello habari zenu,
Naitwa zamzam dachi naishi mtoni kwa azizi (TEMEKE) ni mjasiliamali wa kudising sandoz za culture NAPATKANA KWA NAMBA YA SIMU 0719 818147/0687365045

Fursa fursa fursa fursa ya biashara ya viatu vya kiume na vya kike JUMLA NA REJA REJA NA HITAJI AGENT MIKOANI KWA VIATU VYA JUMLA , JUMLA KWANZIA VIATU KUMI 145,000 USAFIRI JUU YANGU WASIALIANA NAMI KWA NAMBA HIZO HAPO JUU KARIBU TUPAMBANE NA HALIZETU
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
Weka picha angalau hata sample chache tu
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907