Pata Tshs 50,000/= kwakutoa taarifa sahihi za mabazazi wanaofanya mapenzi na wanafunzi huko Nyasa

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,599
3,647
0E362A6F-0257-4B46-875D-C300C03FE731.jpg
 
Huyo mtendaji kata kiboko, ila nimependa ubunifu wake. Tajirika na mtendaji kata, hivi fifty ni hela nyingi sana huko Nyasa hadi ikupe utajiri wakati huku Dar ukimhonga mwanamke fifty anakuona choka mbaya.

Nihamie Nyasa aisee.
 
Hii kauli ya ukimsomesha mwanamke,umeelimisha umma mzima SIIELEWI...Kwani Umma unajumuisha wanawake tu??

Anyways, wataopata fursa waitumie vizuri
 
Ha ha kwa mwezi ninhehakikisha nnavuna mamilioni, fikiria Nina chagua 10 primary 40 secondary. Japo nna uhakika mtendaji asingeweza kunilipa
 
Papuch n yao wenywe
Kwann muwapangie matumiz
Ilihali wanaiosha wenywe
 
Back
Top Bottom