Pata Sheria mbalimbali za Tanzania bure hapa!


P

PUNJE

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2008
Messages
346
Likes
83
Points
45
P

PUNJE

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2008
346 83 45
Thnks sanaaa!!! Na ubarikiwe sanaa.
 
mwankuga

mwankuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
337
Likes
64
Points
45
mwankuga

mwankuga

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
337 64 45
shukrani sana mkuu,kujua sheria ndio ukombozi wenyewe.asante
 
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
282
Likes
7
Points
35
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
282 7 35
Kidude cha thanks tunaweza kukubonyezea, lakini, tupe na za kiswahili, hii lugha iliyoko humu si wote wenye uwezo nayo., si unajua wengi wetu tumepita kwa asante Kanumba schools!!!!!
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Mbona sijaiona The Law of contract Act?
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
asante sana hivi sheria mbalimbali nilikuwa natafuta sana
 
V

vibuchu

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
V

vibuchu

Member
Joined Nov 23, 2010
14 0 0
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
mkuu akuna sheria ninayoweza kumfunga kikwete kwa kulinda mafisadi
kwa hili uwekwe pema duniani
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Jambo hili ndio linatakiwa lakini tatizo ni timeliness - mfano kwa sasa katiba ni toleo la 20 Juni 2005 na iliyopo hapo ni outdated.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ukibrowse JF you never waste your precious time,ngoja nikomae nazo ukizingatia nataka SOMA CL
 
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
607
Likes
183
Points
60
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2009
607 183 60
jamani nahitaji kujua ikiwa leseni yangu ya udereva imekwisha muda wake... je kuna grace period inayotolewa ili niweze kuitumia wakati mchakato wa kurenew unafanyika kabla ya kuwa 100% obsolete
 
Nyabwire

Nyabwire

Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
40
Likes
0
Points
0
Nyabwire

Nyabwire

Member
Joined Jun 12, 2009
40 0 0
jamani...nimetafuta "kudude" cha thanks sijakiona!
 
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
Asante sana mkuu, Je, ipo iliyoandikwa kwa kitanzania? (kiswahili)
 
M

Marwam

Member
Joined
Dec 11, 2009
Messages
6
Likes
0
Points
3
M

Marwam

Member
Joined Dec 11, 2009
6 0 3
Asante kwa post hii muhimu,hata hizi za kiingereza hazipatikani kirahisi,big up!
 
Kibirizi

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
602
Likes
13
Points
35
Kibirizi

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
602 13 35
I do appreciate for ur contribution to this industry for the provision of usefull website where can acess all law(s). Keep it up.
 
K

Kirusha julius

Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
K

Kirusha julius

Member
Joined Feb 25, 2011
5 0 0
Naombeni nielekezeni wapi kufahamu sheria za tanzania kwa kiswahili
 

Forum statistics

Threads 1,237,968
Members 475,809
Posts 29,308,196