Pata ramani za nyumba za kisasa zinazotumia bati chache (60) na tofali chache (2000)

Drimhomz

Senior Member
Nov 30, 2016
124
225
+255 657 685 268 WhatsApp!

Pata ramani za nyumba za kisasa za kuishi familia sehemu nzuri na salama kwa afya, uhuru na furaha!


1 chumba master
2 vyumba vya kawaida
Sebure,
Dining, jiko na mini stoo,
Choo na Bafu,
Veranda ya jikoni na sebureni

+255 657 685 268 WhatsApp!

 

bbc

JF-Expert Member
Jan 18, 2016
3,823
2,000
Yeye ni mtaalam wa lugha aliyofundishiwa course na siyo Kiswahili
 

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,057
2,000
+255 657 685 268 WhatsApp!

Pata ramani za nyumba za kisasa za kuishi familia sehemu nzuri na salama kwa afya, uhuru na furaha!


1 chumba master
2 vyumba vya kawaida
Sebure,
Dining, jiko na mini stoo,
Choo na Bafu,
Veranda ya jikoni na sebureni

+255 657 685 268 WhatsApp!

Weka na ramani zake mkuu?
 

Bu'yaka

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
1,258
2,000
Mkuu si umeelewa lakini?
Sikatai, tumemuelewa, lakini hili kwake ni tangazo la biashara. Unapojinadi kama architect halafu hujui ku spell hata kwa Kiswahili huyu mtu ni kwamba sio makini. Haya ni maneno ya fani yake, aina za vyumba kwenye nyumba, hajui kuziandika.

Anaweza kukuchorea kitu famba halafu yeye anaona ni jambo dogo tu. Hivi kwa nini mnadhani miradi yote ya majengo makubwa nchini wanachukua wachina?

Kuna shahada zingine mtu kapata lakini alighushi vyeti vya vidato. Shahada nyingine ni za nguo za ndani. Nyingine za mtandaoni.

Kuweza kuandika tangazo lako kwa ufasaha pia ni kipimo cha mwanzo cha weledi na taaluma.
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,304
2,000
Sikatai, tumemuelewa, lakini hili kwake ni tangazo la biashara. Unapojinadi kama architect halafu hujui ku spell hata kwa Kiswahili huyu mtu ni kwamba sio makini. Haya ni maneno ya fani yake, aina za vyumba kwenye nyumba, hajui kuziandika.

Anaweza kukuchorea kitu famba halafu yeye anaona ni jambo dogo tu. Hivi kwa nini mnadhani miradi yote ya majengo makubwa nchini wanachukua wachina?

Kuna shahada zingine mtu kapata lakini alighushi vyeti vya vidato. Shahada nyingine ni za nguo za ndani. Nyingine za mtandaoni.

Kuweza kuandika tangazo lako kwa ufasaha pia ni kipimo cha mwanzo cha weledi na taaluma.

Hulazimiki kununua ati. Kwa mwamko wa wengine inaonekana ameeleweka. Hata Rais alisema atajenga balabala na amaloli yote yatapita kule na tukamuelewa.
 

Sooth

JF-Expert Member
Apr 27, 2009
3,903
2,000
Tatizo la bongo ramani zinafanana sana, hakuna ubunifu. Unamwambia mchoraji unataka 'open kitchen with an island' haelewi! Ubunifu ni vitu vidogo tu kama kwenye ramani ya nyumba F. Nimependa paa lake. Sio mapaa yanakuwa yanafanana kutoka Dar mpaka Bukoba.
 

Bu'yaka

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
1,258
2,000
Mkuu wa nchi sijui mlimchagua je wakati naye ni mbere kwa mbere.
Alichaguliwa kwa sababu the vast majority ya Watanzania ni kama yeye, hawawezi ku spell hayo maneno kama "CCM mbere kwa mbere.... nimejenga kiromita erfu mbiri za balabala... muyakamatage marori ya muchanga wa makandalasi..."

Na hiyo changamoto ya mawasiliano aliyonayo inaathiri mpaka ujengaji hoja wake kwenye hotuba za kitaifa. Amewauliza Watanzania kama wamewahi kuona mbuzi au kondoo amekula witi wa mwenzie hata kwa bahati mbaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom