Pata picha vitu vyote hivi vinakukabili unafanyaje?

B

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
330
Points
1,000
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
330 1,000
unadaiwa kodi ya nyumba,
Unadaiwa tala
Unadaiwa brunch
Unadaiwa tigopesa
mbona simple sana hiyo,kuna watu wanadaiwa had anasahau kuwa sehem flan alishakopa,anarud na Maelezo yaleyale bila kujijua kuwa alishayakopea awali,nilimwangalia tu na sikumuumbua,nlimwambia hii chukua tu wala usrudishe
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
7,065
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
7,065 2,000
mbona simple sana hiyo,kuna watu wanadaiwa had anasahau kuwa sehem flan alishakopa,anarud na Maelezo yaleyale bila kujijua kuwa alishayakopea awali,nilimwangalia tu na sikumuumbua,nlimwambia hii chukua tu wala usrudishe
 
Ally7

Ally7

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
479
Points
1,000
Ally7

Ally7

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
479 1,000
Unaazima pesa kwa jamaa yako.

Unalipa tigopesa kisha wanakukopesha kwa kukuongezea kiwango.

Unatoa tigopesa unamlipa jamaa yako, kisha inayobaki.

Unalipa tala kisha wanakuongeza na unakopa tena.

Unalipa branch unakopa tena.

Unakusanya zote unalipa kodi ya nyumba kisha unaendelea kupambana..

Kodi ni muhimu zaidi maana tala na branch hawawezi kukuamsha usiku umelala ila mwenye nyumba anaweza..na hapa target ilikuwa kumaliza kodi ya nyumba.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,485
Top