Pata Picha Maisha ya JF yangekuwa maisha HALISI!

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
52,218
2,000
Ukipigwa ban unaenda jela, mod ni hakimu halafu ni askari magereza.
Bujibuji ni jike, limeolewa na lina watoto tisa, kila mtoto na baba yake, ndugu kibao kutoka kila kona wanakuja kumsabahi, watoto wako confused, wakiona mwanamke yeyote wengine wanamwita anti, wengine mamdogo, mara wanaanza kubishana wao kwa wao. Ugomvi wa watoto unatokea, huyo aliyeitwa mamdogo/ shangazi akijaribu kuwaamua, wanaji mobilize na kumshambulia vikali.
JF bwana....... Much respect
 

Mlachake

JF-Expert Member
Oct 13, 2009
4,162
2,000
here comes Buji buji.

nina heshimu sana bandiko zako buji. ninamjua sana ''nkem'' the man on your avatar, he exactly relate to your posts.

Hongera Buji
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
Hebu nisaidie tafsiri ya ID yako (i mean Bujibuji)..........plz count it an important request superstar wangu
 

Sabry001

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,064
1,195
Haha Buji...! I wonder MS MWITA25 na FF wangewachoshaje ndugu kwenda kuwaona jela!?
 

chapaa

JF-Expert Member
Feb 19, 2008
2,353
1,250
Buji umejitolea mfano kisha kama ungebaki kimfano ungetumika!!!???
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,689
2,000
Buji bwana lol.
Natamani siku moja wana jf. Tuonane ms na ff pia wawepo
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,091
2,000
Natafuta mtu anisadie kunielemisha concept ya bandiko lako, kwa mara ya kwanza sijaelewa ulichoandika Mpwa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom