Pata heshima yako bila kutumia mabavu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata heshima yako bila kutumia mabavu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SYENDEKE, May 20, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani kuna hii campain ya ujanyasaji wakijinsia inayo tolewa na shirika la lisilo la kiserikali la CHAMPION chini ya wizara ya maendereo ya jamii jinsia na watoto nimeiipenda sana INASEMA MWANAUME KUWA MFANO WA KUIGWA PATA HESHIMA YAKO BILA KUTUMIA MABAVU hapo wamepiga ikulu kabisa na wanaume wengi wamewagusa kwa jinsi wanavyo nyanyasa wanawake zao na watoto . Duhuuu big up
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    maendereo = maendeleo
    anyway.....

    Ni kampeni nzuri.....
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha kujenga hoja isio kuwa na msingi it is just a typing error wewe ndugu vipi bwana
     
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni nzuri sana mana hua wengi wanapenda kutumia mabavu sana .......i dont know why?
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    siku hizi mbona hata asha ngedere wapo kibao
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    sasa inaonesha ni jinsi gani ulivyobandidu kwa muke na watoto yako..
     
  7. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mke na watoto wako. Anyway good idea.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Na wewe kwa hisani yangu uache kumpiga mwenza wako! Sawa?
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna mianamke mingine ya kiafrica usipotumia mabavu haitakusikiliza kabisa
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hiyo kampeni imejaa ubaguzi wa kijinsia. Mbona haizungumzi chochote kwa akina mama wanaotafuta heshima kwa kutumia mabavu kwa kutubonda sisi wanaume? Hapa nilipo bado sijapona ngeu baada ya kupata kipondo kutoka kwa mai waifu wangu last week.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii.
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwasababu wanayo hayooooo mabavu. Au siyo??
     
Loading...