Pastor Shepherd Bushiri, wife arrested for 'fraud & money laundering'


mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
690
Likes
292
Points
80
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
690 292 80
Mungu atuhurumie waja wake
Hahah ni kama kipindi kile waumini wa Gwajima pale Central alivyodakwa kwa ile inshu ya madawa ya kulevya,waumini walikesha wakiimba pale.

Magu akauliza hivi inawezekanaje waumini kwenda kuimba pale Police lkn jeshini hawawezi kwenda kuimba hahah.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kwakina itafakari

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
95
Likes
64
Points
25
K

kwakina itafakari

Member
Joined Sep 12, 2018
95 64 25
Jamaa bado yupo ndani mpaka kesho dhamana yake itakaposomwa,waumini wake wanasema kama kiongozi wao hajaachiwa huru basi serikali isitarajie kupata kura kutoka kwao!!
 
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
575
Likes
817
Points
180
Boinett

Boinett

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
575 817 180
Namkubali sana Bushiri sio kwa mambo ya Dini bali kwa Kuchemsha ubongo wake vizuri, Ni Professional trader, Haswa Forex na mambo ya Mitandaoni, Wa south wanamuonea wivu dogo mana original yake ni mtu wa malawi,Huyu jamaa kwa jinsi alivyo na akili za kitapeli alipaswa kuwa mnigeria mana kule ndo kuna wadau wa level zake,
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,383
Likes
1,602
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,383 1,602 280
Aliwahi kuja TZ pale Ubungo Plaza Mwaka 2013-2014 nazani!
Baada ya huduma akasema wanaotaka kupanda mbegu wanyooshe mikono ,
Akaanza dola 1000, 700 na kushuka!
Akawaita mbele na kuwaombea!
Yani Mungu atusaidie wabongo!
Mimi nakwambia sikupanda mbegu yoyote!
Kuna mazingira nikitaka kutoa sadaka natoa lakini siamini ktk matangazo ya kutoa sadaka kwa kunadi mwenye hela nyingi aonekane na asiyekuwa nazo!
Halafu miaka hii imekuwa ni fasheni ya utoaji sijui


Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,383
Likes
1,602
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,383 1,602 280
Neno la Mungu linafundisha kutoa sadaka kwa Siri !
Utoapo na mkono wako wa kuume basi hata wa kushoto usijue!
Sasa kwanini wanasema mwenye shilingi kadhaa anyooshe mikono kisha atoke mbele?



Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,383
Likes
1,602
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,383 1,602 280
Ulaya na American walishatoka kwenye hii stage tuliopo sisi Africa siku hizi!
Walikuja kuona bora wasiende kanisani kabisa!
Ila Mimi sishauri kutokwenda kanisani!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,896
Likes
17,997
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,896 17,997 280
Huyu jamaa mbn ana jamaa /Anko ake bongo maeneo ya Mbezi Beach

Namfahamu kiasi Fulani



Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,896
Likes
17,997
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,896 17,997 280
Halafu ni mshenzi huyu nabii hupenda kuiweka Tanzania kwenye bad limelight!
Niliingia mgogoro mkubwa na x gf wangu kisa huyo jamaa,ana kanisa pia bongo liko makongo juu

Sent using Jamii Forums mobile app
Aliwahi kuja TZ pale Ubungo Plaza Mwaka 2013-2014 nazani!
Baada ya huduma akasema wanaotaka kupanda mbegu wanyooshe mikono ,
Akaanza dola 1000, 700 na kushuka!
Akawaita mbele na kuwaombea!
Yani Mungu atusaidie wabongo!
Mimi nakwambia sikupanda mbegu yoyote!
Kuna mazingira nikitaka kutoa sadaka natoa lakini siamini ktk matangazo ya kutoa sadaka kwa kunadi mwenye hela nyingi aonekane na asiyekuwa nazo!
Halafu miaka hii imekuwa ni fasheni ya utoaji sijui


Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, huyu jamaa ana ndugu /anko Bongo ,maeneo ya Mbezi beach

Jamaa ukimfuatilia ni mjanja Fulani hivi ,ingawa mpigaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kwakina itafakari

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
95
Likes
64
Points
25
K

kwakina itafakari

Member
Joined Sep 12, 2018
95 64 25
Sasa hapo AK makanisa ambayo ni local churchs kama la huyo jamaa,ndani yana maduka makubwaa,kila kitu kinapatikana ndani,chumvi,mishumaa,t-shirts,mabegi,blankets nk wanaambiwa eti vimeombewa na kubarikiwa na bwana!!!
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,629
Likes
5,174
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,629 5,174 280
Nadhani unatumia vibaya neno "Utapeli". Huenda hujui mahali pa kulitumia. Anaposema; Inuka umtolee Mungu wako" wewe unainuka kwenye kiti, unatoa wallet yako unachomoa huko misimbazi 10 unaenda kuiweka pale mbele kwenye kapu. Hujadanganywa kuwa unayemtolea anakwenda kukununulia ndizi mbivu bali unaambiwa umemtolea Mungu. Huo utapeli umetoka wapi?
Maneno mengi yatatutia hatiani siku moja. Ati kaenda kununua ndege, ulitaka akakope? Mbona kuna kiongozi mmoja alinmunua 6 tena cash.
ule ni utapeli, unawambia watun wamtolee mungu halafu we unachukua unanunua ndege ilitakiwa aseme strait nitoleeni mimi then azitumie atakavyo, hivi ukituambia tumchangie babu/bibi yako halafu ukatumia pesa hizo kununua maliyako binafsi huo si utapeli?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,143
Likes
8,309
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,143 8,309 280
ule ni utapeli, unawambia watun wamtolee mungu halafu we unachukua unanunua ndege ilitakiwa aseme strait nitoleeni mimi then azitumie atakavyo, hivi ukituambia tumchangie babu/bibi yako halafu ukatumia pesa hizo kununua maliyako binafsi huo si utapeli?
Ninabishana au naelewesha?? Kwanza sema interest zako ni nini?? Wewe ni mkristo? Unaijua sawa imani yako au umeshikishwa tu wala hujui hata ulicho amini??
Kama wewe ni mkristo, Unaamini neno la Mungu?? Nataka unipe mifano ya kibiblia sio mifano ya bibi. Naomba nirudie tena hapa wazi wazi.
Mimi si mfuasi wa Bushiri wala sio shabiki wake ila nakuusia; Mwache atumie mali yake kama apendavyo. Ingelikuwa ni rahisi kuingia na kufanikiwa ka yeye, nadhani usingeliyanene uliyo nena. Kwetu wanasema; Mbichi hizo sizitaki, kumbe moyo unauma kwa kutamani
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,383
Likes
1,602
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,383 1,602 280
Nadhani unatumia vibaya neno "Utapeli". Huenda hujui mahali pa kulitumia. Anaposema; Inuka umtolee Mungu wako" wewe unainuka kwenye kiti, unatoa wallet yako unachomoa huko misimbazi 10 unaenda kuiweka pale mbele kwenye kapu. Hujadanganywa kuwa unayemtolea anakwenda kukununulia ndizi mbivu bali unaambiwa umemtolea Mungu. Huo utapeli umetoka wapi?
Maneno mengi yatatutia hatiani siku moja. Ati kaenda kununua ndege, ulitaka akakope? Mbona kuna kiongozi mmoja alinmunua 6 tena cash.

Sasa ndugu yangu nikuulize hivi:
Kwani wewe unaelewaje kuhusu neno “ Tapeli”?
Labda tuanzie hapo!
Fahamu kuwa tapeli hanyang’anyi kwa mabavu kama jambazi la hasha!
Tapeli ni mtu anaekuja kwa mtu kwa kutumia lugha laiiini na tamu kwa kutumia maneno mazuri yenye kuonesha nia njema ya kutaka kumsaidia mtu, lakini moyoni mwake au nyuma yake kunakuwa na hila
Tapeli kwa maneno mengine ni “Laghai”

Waafrica wengi ni maskini wa kutupa !
Kwa nini Pastor atumie sadaka kwenye mambo ya anasa kama hayo ya kununua ndege na Magari ya thamani kubwa?
Ilihali waumini wake wamefulia?

Waumini wamechoka kuliko maelezo !




Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,097
Members 485,449
Posts 30,112,912