Pastor Munishi - Has a point | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pastor Munishi - Has a point

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Oct 12, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa haumi umi maneno msikilize kuanzia dakika ya 4! mauwaji ya waislam na CCM

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,477
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    Watu wa Mungu wana maono ya kutoka kwa Yule Aliyejuu na tuwasikilize vyema na kufuata maelekezo yao kama tunataka sisi na vizazi vijavyo kuishi kwa raha mustarehe
     
Loading...