Passport online Application form (Immigration)

M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
Habari zenu wadau.
Naomba msaada kwa aliyewah kujaza hizo fomu au mwenye uzoefu wa kujaza hizo fomu.
Jana nilikuwa najaza hizo fomu kwa ajili ya kupata passport mpya,Sasa nikajaza vipengele vyote Hadi nikafika pale kwenye kuattach documents ambazo ni barua ya mtendaji,vyeti vya kuzaliwa.
Lakini nikawa naatach halaf nikiupload inanigomea na baadae ikaniletea error ilyoandikwa "There is a problem with the resources (error 500)"

Kuanzia jana nahangaika haitaki kufunguka Tena ile form.
Sasa nahitaji kujua hii error inasababishwa na nini? shida ni simu yangu au website yao ndio ina shida? au kila aliyejaza hyo fomu kilimtokea kitu Kama hicho maana bado sijapata control number ili nilipie niendelee na hatua za mbele.

Na pia sijajua control number huwa inatolewa baada ya muda gani na wanaituma kwa njia gani?
Nimeweka na picha hapo chini kwa ajili ya reference.
Naombeni majibu.
Ahsanteni.
screenshot_20190814-154610-jpeg.1181242
 
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,757
Points
2,000
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,757 2,000
Wajuzi watakuja nasi tujifunze
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
752
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
752 1,000
Wameweka namba zao kwenye tovuti yao wapigie upate jibu la uhakika
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,778
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,778 2,000
Utapewa control number utakapoituma fomu yako baada ya kukubaliana nayo.

Pia kama uliishapewa ID ya maombi, haitakuwa ngumu kurudi tena kuendelea na kujaza kabla hujaikamilisha fomu yako.

Tatizo litakuwa ni browser ya simu yako hivyo jaribu kwenda kwenye sehemu yenye PC iaiso na migogoro ya kupakua web pages.

Otherwise website yao ipo kamili.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
Utapewa control number utakapoituma fomu yako baada ya kukubaliana nayo.

Pia kama uliishapewa ID ya maombi, haitakuwa ngumu kurudi tena kuendelea na kujaza kabla hujaikamilisha fomu yako.

Tatizo litakuwa ni browser ya simu yako hivyo jaribu kwenda kwenye sehemu yenye PC iaiso na migogoro ya kupakua web pages.

Otherwise website yao ipo kamili.
Asante sana mkuu Hilo ndio jibu nililokuwa nahitaji umenipa mwangaza.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
Utapewa control number utakapoituma fomu yako baada ya kukubaliana nayo.

Pia kama uliishapewa ID ya maombi, haitakuwa ngumu kurudi tena kuendelea na kujaza kabla hujaikamilisha fomu yako.

Tatizo litakuwa ni browser ya simu yako hivyo jaribu kwenda kwenye sehemu yenye PC iaiso na migogoro ya kupakua web pages.

Otherwise website yao ipo kamili.
Mkuu sorry nimetumia computer nikafuata hatua zote mpaka nikadownload form.
Ila Kuna kitu kingine nahitaji kufahamu.
Baada ya kuichapisha form kule mwishoni nikaona kipengele kimeandikwa wadhamini ambacho kabla ya kuchapisha sikukiona.
Sasa je kile kipengele ni Nani anastahili kukijaza?na je huyo mdhamini anatakiwa ajaze hiyo sehemu kwa kutumia kalamu?au niache Kama ilivyo na kuipeleka hiyo fomu uhamiaji hao ndio wanajaza?
Asante.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
Mkuu sorry nimetumia computer nikafuata hatua zote mpaka nikadownload form.
Ila Kuna kitu kingine nahitaji kufahamu.
Baada ya kuichapisha form kule mwishoni nikaona kipengele kimeandikwa wadhamini ambacho kabla ya kuchapisha sikukiona.
Sasa je kile kipengele ni Nani anastahili kukijaza?na je huyo mdhamini anatakiwa ajaze hiyo sehemu kwa kutumia kalamu?au niache Kama ilivyo na kuipeleka hiyo fomu uhamiaji hao ndio wanajaza?
Asante.
Nimeongezea na picha kwa msaada zaidi.
screenshot_20190815-122153-jpeg.1181970
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,778
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,778 2,000
Nimeongezea na picha kwa msaada zaidi.View attachment 1181970
Hiyo fomu itabidi uiache na uipeleke kama ilivyo nafikiri wenyewe watakwambia cha kufanya.

Ila uwe na taarifa za hao wadhamini kama backup.

Nafikiri hicho kipengele kimekuwepo hapo tangu ile fomu ya awali na hatukuwa tukijaza hiyo sehemu.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
Hiyo fomu itabidi uiache na uipeleke kama ilivyo nafikiri wenyewe watakwambia cha kufanya.

Ila uwe na taarifa za hao wadhamini kama backup.

Nafikiri hicho kipengele kimekuwepo hapo tangu ile fomu ya awali na hatukuwa tukijaza hiyo sehemu.
Ooh sawa maana ilishanivuruga kuona mara wadhamini,mara Shahidi.
Maana ingenipotezea muda sana kuanza kuwasaka hao watu.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,336
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,336 2,000
Kwa unaeupdate passport (kutoka kawaida kwenda e-passport) mfumo ni huo huo ama kuna shortcut?.
 
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
1,183
Points
2,000
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
1,183 2,000
Mambo Yalienda Vizurii?
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,778
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,778 2,000
Kwa unaeupdate passport (kutoka kawaida kwenda e-passport) mfumo ni huo huo ama kuna shortcut?.
Mfumo ni tofauti kwani passport ya sasa ni digital na alama zako za vidole na picha zaingizwa kwenye computer.

Ni sawa na taratibu zilezile za kupata kitambulisho cha taifa.
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,778
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,778 2,000
Ooh sawa maana ilishanivuruga kuona mara wadhamini,mara Shahidi.
Maana ingenipotezea muda sana kuanza kuwasaka hao watu.
Nakupa update, mimi nilipofika pale uhamiaji na ile fomu wananiambia nijaze kwa wino sehemu ya wadhamini.

Hapo nikawajaza watu wawili na kuweka kila kitu sawa, fomu ya maombi, barua ya maombi, kopi ya cheti cha kuzaliwa, kopi ya barua ya mwenyekiti wa serikali za mtaa (inayokuwa addressed kwa UHAMIAJI), barua ya mwajiri na picha mbili ambazo ni kama ushahidi tu.

Picha halisi itakayowekwa kwenye passport ni ile utakayopigwa palepale eneo la tukio.

Baada ya hapo jamaa anakurududishia , picha moja (mmana ingine iko juu ya fomu na anakupa risiti kwamba maombi yako yamepokelewa.

Kisha wapewa muda wa processing kama ni 2 or 3 weeks.
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,778
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,778 2,000
Mkuu sorry nimetumia computer nikafuata hatua zote mpaka nikadownload form.
Ila Kuna kitu kingine nahitaji kufahamu.
Baada ya kuichapisha form kule mwishoni nikaona kipengele kimeandikwa wadhamini ambacho kabla ya kuchapisha sikukiona.
Sasa je kile kipengele ni Nani anastahili kukijaza?na je huyo mdhamini anatakiwa ajaze hiyo sehemu kwa kutumia kalamu?au niache Kama ilivyo na kuipeleka hiyo fomu uhamiaji hao ndio wanajaza?
Asante.
Angalia maelezo yangu namba 16
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
Angalia maelezo yangu namba 16
Asante mkuu.
Ila nilishakamilisha na kupeleka fomu wiki iliyopita.
Kwa hiyo ndio nasubiria ili ikikamilika niifuate japo sina uhakika ni lini itakamilika.
Maana Nina haraka nayo sana natakiwa wiki mbili zijazo nisafiri kwa hiyo hapa ndio naomba mungu isichelewe.
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,778
Points
2,000
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,778 2,000
Asante mkuu.
Ila nilishakamilisha na kupeleka fomu wiki iliyopita.
Kwa hiyo ndio nasubiria ili ikikamilika niifuate japo sina uhakika ni lini itakamilika.
Maana Nina haraka nayo sana natakiwa wiki mbili zijazo nisafiri kwa hiyo hapa ndio naomba mungu isichelewe.
Sawasawa kabisa.

Nafikiri uanze kuitarajia baada ya 2 weeks.

Mimi tayari nimeipata jana.
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
3,181
Points
2,000
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
3,181 2,000
Yapo mawili, moja server iko overwhelmed so jaribu asubuhi sana au siku za weekend jioni wakati wengi huwa tunalewa pombe, pili huenda simu yako inazingua net. Control number hutolewa the moment umesubmit na wameaprove application. Generally haina usumbufu. Ushauri, tenga 300K ukienda huko kwao otherwise utajua nini maana ya immigration
 

Forum statistics

Threads 1,335,859
Members 512,453
Posts 32,518,136
Top