Party Caucus ya CCM ni Kuwahujumu Wananchi


tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
1,138
Likes
3
Points
135
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
1,138 3 135
Katika utaratibu wa kawaida wabunge wa vyama vya siasa wanakuwa na mkutano uitwao Party Caucus. Lengo la mkutano wa aina hii ni kwa ajili ya pengine kupendekeza na kupitisha majina ya wagombea wa nafasi mbalimbali kulingana na mahitaji au kujadili namna ya kupitisha sera iliyo katika mchakato. Lakini katika hali isiyo ya Kawaida, Party Caucus ya CCM imekuwa ni kwa ajili ya kupanga mikakati ya kupitisha na kuunga mkono hotuba za bajeti ambazo hazina maslahi kwa wananchi mfano ile ya wizara ya elimu. Tunawaomba ndugu wabunge mnapokuwa bungeni jaribuni kutetea maslahi ya wananchi zaidi kuliko serikali na vyama vyenu. Tafadhali rejeeni majukumu ya Bunge: Kutunga sheria na kuisimamia serikali.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,429
Likes
4,021
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,429 4,021 280
He he he CCM "cactus " pricks kibao.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,364
Likes
50,950
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,364 50,950 280
CCM imekuwa ni kikundi cha kijangili na wauwaji.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,029
Likes
10,388
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,029 10,388 280
Hii tume ndo inaamua tembo wangapi apewe kinono!,watu wangapi wang'olewe kucha na meno bila ganzi..nk hayo ndo majukumu yao

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
kupelwa

kupelwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
1,041
Likes
240
Points
160
kupelwa

kupelwa

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
1,041 240 160
huu ni ukweli , haiji kichwani mbunge anachangia utafikiri matatizo ya watanzania na wapiga kura wake hayajui au anatokea kenya.Anajitahidi kutetea na kupotosha ukweli kama mwiguru kwenye bajeti, mwisho analalamika matatizo kwenye jimbo lake .wabunge hasa waccm waelewe watanzania wa sasa si wa zamani ,kiasi kwamba kama kuna ujinga unasemwa wanaelewa.NI WAO WAPIME KAMA WAPO KUWATETEA WATANZANIA WENYE KERO NA SHIDA ZAO.Nakumbuka komba na mbunge mwijage anadiriki kusema," tutakubeba kwa gharama zote";maanake hata kama kuna ujinga yuko tayari kutetea bila kuwajali watanzania.
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
CCM imekuwa ni kikundi cha kijangili na wauwaji.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
chadema imekuwa ni genge la wahuni, walisha watu sumu na wapanga ugaidi
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Ccm ni chama kinachomjali mtanzania maskini
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Hakuna chama pendwa kama ccm hapa nchini..vingine ni makundi ya wahalifu, wahuni,wapiga dili na waendesha madanguro mfano lile la bilicanas ambapo ushoga unafanyika
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
huu ni ukweli , haiji kichwani mbunge anachangia utafikiri matatizo ya watanzania na wapiga kura wake hayajui au anatokea kenya.Anajitahidi kutetea na kupotosha ukweli kama mwiguru kwenye bajeti, mwisho analalamika matatizo kwenye jimbo lake .wabunge hasa waccm waelewe watanzania wa sasa si wa zamani ,kiasi kwamba kama kuna ujinga unasemwa wanaelewa.NI WAO WAPIME KAMA WAPO KUWATETEA WATANZANIA WENYE KERO NA SHIDA ZAO.Nakumbuka komba na mbunge mwijage anadiriki kusema," tutakubeba kwa gharama zote";maanake hata kama kuna ujinga yuko tayari kutetea bila kuwajali watanzania.
mi siwapendi wabunge wenye matatizo ya akili ambao kila siku wao wanawatetea wahalifu mahakamani kama lissu anayemtetea diwani wa chadema aliyefyeka mifugo miguu na mashamba ya mazao, anamtetea lwakatare ambaye ni gaidi wa kulisha watu sumu...ni wa kulaaniwa hasa
 
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
1,138
Likes
3
Points
135
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
1,138 3 135
Hakuna chama pendwa kama ccm hapa nchini..vingine ni makundi ya wahalifu, wahuni,wapiga dili na waendesha madanguro mfano lile la bilicanas ambapo ushoga unafanyika
Ndg yangu maswaswa jaribu kuwa mkweli waa nafsi yako. Naamini hata wewe hupendi hayo unayoyashuhudia kwa wabunge wa CCM.
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Jamani, mnaivumisha sana ccm, yaani unakurupuka kitandani hata ujatandika shuka, unawaza niseme nini kuhusu ccm au mwigulu ni kapost jf, mbona tunamaswala mengi tu ya kuzingumzia, kila saa ccm imefanya hiv, mara wako mbeya, mara green guard, mara imeanguka, mara wanapita
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,573
Likes
1,773
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,573 1,773 280
Naona mwaka huu CCM wameleta vipandikizi kibao hapa JF kutetea hoijaza kijinga za kina Mwigulu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,764
Likes
5,301
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,764 5,301 280
Jamani, mnaivumisha sana ccm, yaani unakurupuka kitandani hata ujatandika shuka, unawaza niseme nini kuhusu ccm au mwigulu ni kapost jf, mbona tunamaswala mengi tu ya kuzingumzia, kila saa ccm imefanya hiv, mara wako mbeya, mara green guard, mara imeanguka, mara wanapita
Sio CCM tu hata CDM na CUF,,,,,,,,,,, watu wakiamka tu ni kuzungumzia vyama tu badala ya kujadili mambo ya msingi.
 
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
234
Likes
2
Points
35
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
234 2 35
Sio CCM tu hata CDM na CUF,,,,,,,,,,, watu wakiamka tu ni kuzungumzia vyama tu badala ya kujadili mambo ya msingi.
Utakemea mapepo bila kumtaja bosi wao shetani!Utazungumzia matatizo ya nchi yetu bila kuitaja Ccm?
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852