Part time job (Invoices,File VAT Return,SDL,PAYE,Estimate Corporate Tax e.tc)


Mapfa A

Mapfa A

Senior Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
112
Points
195
Mapfa A

Mapfa A

Senior Member
Joined Jan 9, 2015
112 195
Habari wakuu,

Mimi ni Graduate wa Shahada ya Uhasibu na Fedha, Nina uzoefu wa miaka miwili (2) najua kuandaa nyaraka za Kihasibu hususani (Invoices,File VAT Return,SDL,PAYE,Estimate Corporate Tax e.tc)
Kama una Organization yako ,biashara yako au Unabanwa na Kazi Naweza kusaidia shughuli hizo tajwa (KWA PART TIME)

Napatikana Dar es Salaam
Simu no; 0764 055904
Karibu!
 
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,155
Points
2,000
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,155 2,000
Habari wakuu,

Mimi ni Graduate wa Shahada ya Uhasibu na Fedha, Nina uzoefu wa miaka miwili (2) najua kuandaa nyaraka za Kihasibu hususani (Invoices,File VAT Return,SDL,PAYE,Estimate Corporate Tax e.tc)
Kama una Organization yako ,biashara yako au Unabanwa na Kazi Naweza kusaidia shughuli hizo tajwa (KWA PART TIME)

Napatikana Dar es Salaam
Simu no; 0764 055904
Karibu!
Hilo neno Part Time linaleta tasfiri nyingi lengo nini hasa kumwibia mwajiri au?
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,940
Top