Paroko; Rais Kikwete ni mwakilishi wa Mungu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paroko; Rais Kikwete ni mwakilishi wa Mungu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by janja pwani, Oct 6, 2011.

  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waumini wa kanisa Katoliki wa Parokia ya kapalapala wilayani Chunya wametakiwa kumtambua Rais Jakaya Kikwete kuwa mwakilishi wa Mungu. Paroko wa Parokia ya Mlowo wilaya ya Mbozi. Padre Valelius Mandanje alitoa kauli hiyo Jumapili katika ibada Maalum ya Jubilii ya Paroko wa Parokia ya Vwawa wilayani Mbozi, Ezebius Kawana ya kutimiza miaka ya 25 ya Upadri. habari jambo leo.
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Amekosea aliimanisha mwakilishi wa maluhani na mashetani akilindwa kwa karibu kabisa na nguvu za marehemu shekhe Yahya
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Si ajabu kwa gazeti la Jamba Leo Kunya Kesho kuandika habari kama hiyo. Paroko lazima atakuwa alichanganya vodka kwenye mvinyo siku alipoyaongea hayo matakataka.
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,961
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    Dini na siasa haviendani,anawapumbaza watu sbb ya imani kwenye mambo yanayowagusa watu wote!!!!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,692
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    ni mwakilishi wa mungu wa baali.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    hapana mwakilishi wa mungu wake bana...period
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sio rahisi huyo kiongozi wa kanisa kutoa kauli kama hiyo, lazima utakuwa umekosea au ndo unataka kuanzisha mjadala wa ajabu ajabu hapa. Kama Pengo mwenyewe hataki hata kuiona sura ya ****** coz of ukiazi wake, haiwezekani aliye chini yake aongee huo utumbo. Hayo magazeti yanatafuta namna ya kuliingiza kanisa ndani ya ccm, nakwambia hawataweza kamwe. Kanisa lina watu wanaofikiri kwa kutumia kichwa sio kama bakw.....a. wanaotumia masaburi ktk kuwaza na kufanya maamuzi
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MUNGU yupi anawakilishwa na kiongozi fisadi? Hao ni walewale wanaojikomba kwa viongozi wetu bila kujali umuhimu/ mchango wa kiongozi huyo kwa jamii yetu
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Isije kua huyu paroko ni mmoja wa wale mapadri wanao shukiwa ni wauza Unga kama JK alivyonena!
     
  10. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hIII TABIA YA KUMSEMEA MUNGU ITAISHA LINI?
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    huh...............so anajipendekeza???
     
  12. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sishangai wakimtukuza:
    Maana yeye ana historia ya kupendwa na dini flani kwa kuwa wanasikilizwa matakwa yao na anawachukia dini flani kwa kuwakatalia live kavukavu matakwa yao.

    My take:
    Ingekuwa ni mtenda haki angewapenda watu wa makundi yote.

    Ila naomba Mungu yasijetoke kama ya kuleeee.....
     
  13. K

    Kolero JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kasahau hata teolojia yake, ni wa kumuonea huruma kwa kupotosha, sidhani kama Mungu anawakilishwa na kiumbe chochote.
     
Loading...