Paroko; Rais Kikwete ni mwakilishi wa Mungu.


J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
waumini wa kanisa Katoliki wa Parokia ya kapalapala wilayani Chunya wametakiwa kumtambua Rais Jakaya Kikwete kuwa mwakilishi wa Mungu. Paroko wa Parokia ya Mlowo wilaya ya Mbozi. Padre Valelius Mandanje alitoa kauli hiyo Jumapili katika ibada Maalum ya Jubilii ya Paroko wa Parokia ya Vwawa wilayani Mbozi, Ezebius Kawana ya kutimiza miaka ya 25 ya Upadri. habari jambo leo.
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Amekosea aliimanisha mwakilishi wa maluhani na mashetani akilindwa kwa karibu kabisa na nguvu za marehemu shekhe Yahya
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,080
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,080 280
Si ajabu kwa gazeti la Jamba Leo Kunya Kesho kuandika habari kama hiyo. Paroko lazima atakuwa alichanganya vodka kwenye mvinyo siku alipoyaongea hayo matakataka.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
waumini wa kanisa Katoliki wa Parokia ya kapalapala wilayani Chunya wametakiwa kumtambua Rais Jakaya Kikwete kuwa mwakilishi wa Mungu. Paroko wa Parokia ya Mlowo wilaya ya Mbozi. Padre Valelius Mandanje alitoa kauli hiyo Jumapili katika ibada Maalum ya Jubilii ya Paroko wa Parokia ya Vwawa wilayani Mbozi, Ezebius Kawana ya kutimiza miaka ya 25 ya Upadri. habari jambo leo.
Dini na siasa haviendani,anawapumbaza watu sbb ya imani kwenye mambo yanayowagusa watu wote!!!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
waumini wa kanisa Katoliki wa Parokia ya kapalapala wilayani Chunya wametakiwa kumtambua Rais Jakaya Kikwete kuwa mwakilishi wa Mungu. Paroko wa Parokia ya Mlowo wilaya ya Mbozi. Padre Valelius Mandanje alitoa kauli hiyo Jumapili katika ibada Maalum ya Jubilii ya Paroko wa Parokia ya Vwawa wilayani Mbozi, Ezebius Kawana ya kutimiza miaka ya 25 ya Upadri. habari jambo leo.
Sio rahisi huyo kiongozi wa kanisa kutoa kauli kama hiyo, lazima utakuwa umekosea au ndo unataka kuanzisha mjadala wa ajabu ajabu hapa. Kama Pengo mwenyewe hataki hata kuiona sura ya ****** coz of ukiazi wake, haiwezekani aliye chini yake aongee huo utumbo. Hayo magazeti yanatafuta namna ya kuliingiza kanisa ndani ya ccm, nakwambia hawataweza kamwe. Kanisa lina watu wanaofikiri kwa kutumia kichwa sio kama bakw.....a. wanaotumia masaburi ktk kuwaza na kufanya maamuzi
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
MUNGU yupi anawakilishwa na kiongozi fisadi? Hao ni walewale wanaojikomba kwa viongozi wetu bila kujali umuhimu/ mchango wa kiongozi huyo kwa jamii yetu
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Isije kua huyu paroko ni mmoja wa wale mapadri wanao shukiwa ni wauza Unga kama JK alivyonena!
 
Invarbrass

Invarbrass

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
505
Likes
3
Points
35
Invarbrass

Invarbrass

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
505 3 35
hIII TABIA YA KUMSEMEA MUNGU ITAISHA LINI?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Isije kua huyu paroko ni mmoja wa wale mapadri wanao shukiwa ni wauza Unga kama JK alivyonena!
huh...............so anajipendekeza???
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Sishangai wakimtukuza:
Maana yeye ana historia ya kupendwa na dini flani kwa kuwa wanasikilizwa matakwa yao na anawachukia dini flani kwa kuwakatalia live kavukavu matakwa yao.

My take:
Ingekuwa ni mtenda haki angewapenda watu wa makundi yote.

Ila naomba Mungu yasijetoke kama ya kuleeee.....
 
K

Kolero

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2010
Messages
493
Likes
5
Points
35
K

Kolero

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2010
493 5 35
Kasahau hata teolojia yake, ni wa kumuonea huruma kwa kupotosha, sidhani kama Mungu anawakilishwa na kiumbe chochote.
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657