Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,919
Points
2,000

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,919 2,000
Mzee wake huyo ila Alishavuta
Aliongozaga halmashsuri moja hvi
Mtoto wake ndy wakili

Ova
Mkuu tafuta yule mwandishi alieshikia bango uuzaji wa nyumba za serikali ambae naskia Leo huyo muuzaji ni mkubwa tu then utaona dogo kayakanyaga
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
727
Points
1,000

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
727 1,000
Alvin A.,

Ni aibu kwa wakili wa Serikali kusaini charging sheet ambayo ina makosa yasiyohitaji juhudi yoyote kuyaona. 5th count imetaja kiasi cha pesa (TZS) kwa tarakimu na kwa maneno, lakini vitu hivyo viwili havioani wala havikaribii kuoana!
 

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
2,175
Points
2,000

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
2,175 2,000
huyu Papaa Msofe alikuwa anagombea demu na mtoto wa Kikwete, baada ya kufungwa jela, yule dem akaolewa na mtoto wa Kikwete, kiburi cha pesa za utapeli kilimponza
 

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
2,276
Points
2,000

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
2,276 2,000
Watatoka hao

Ova
Kuna wenye heshima na pesa na waliokua na nyadhifa zaidi ya huyu jambazi bado wako ndani. Itakua huyu ambae ngoma baado kabisa. Ogopa kitu inaitwa kutakatisha fedha.
Kwa hivyo kaka mkuu huyu bwege asahau pombe za pale Regency na wale malaya gorofa ya 8 Regency.
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,754
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,754 2,000
Alvin A.,
ah kumbe ni yale maghumashi yao ya kuuza chupa za bia na kudanganya ni dhahabu?
wacha watundikwe tu, ila kuna plea bargaining, so watalipa, ila huyu wakili ndio sijui kama alipata mgao wa kutosha kulipa hiyo bargaoning.

Mawakili wamekuwa njaa sana, kila mwaka mawakili 500 wanaingia sokoni huku hakuna ajira, serikali haina hela, baba kashindwa kabisa na mahakama hazina mahakimu, inabidi mawakili wajiingize kwenye magenge ya wezi
 

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
42,990
Points
2,000

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
42,990 2,000
Kuna wenye heshima na pesa na waliokua na nyadhifa zaidi ya huyu jambazi bado wako ndani. Itakua huyu ambae ngoma baado kabisa. Ogopa kitu inaitwa kutakatisha fedha.
Kwa hivyo kaka mkuu huyu bwege asahau pombe za pale Regency na wale malaya gorofa ya 8 Regency.
Itapendeza

Ova
 

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,789
Points
2,000

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,789 2,000
Huyo muhingo rweyemamu ana udugu na yule aliekua msigwa wa JK au kuna kadoti nmeunga
Muhingo Rweyemamu amefariki kitambo, we unachanganya na Salva Rweyemamu, japo Muhingo na Salva wote walikua team Jk, Muhingo alifariki akiwa ametemwa na JPM ukuu wa Wilaya! Salva alidondoka nafasi ya DPC..ya msigwa wa Sasa!
 

Forum statistics

Threads 1,367,641
Members 521,789
Posts 33,405,753
Top